Chuyển tới nội dung

Mạng FPT đã có hạ tầng tại khu Lái xe Tùng Linh

Recommended Posts

Vui cho trọn là thế này e. đang tính lắp cái mạng ở bên ngõ 12 phai vệ. sdt : 09 85 04 07 06. Bác tư vấn cho em để em lắp mạng bên bác đi nào. và em muốn ? giáo viên có được ưu đãi gì không

a viết sdt sai kia. có gì a gọi e. e qua làm hd cho som để còn kém sớm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

a lắp

Đường Nguyễn Du có thể kết nối chưa bạn? Báo giá cho mình cac gói cước gia đình. Mình đã có modem, các ưu đãi, khuyến mại hiện hành. Tks!

a đang dùng mạng vnpt. chuyển qua bên e chỉ mất 110k, giảm 22k/tháng trong vòng 1 năm. gói rẻ nhất là 187k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

fpt khi nao co ha tang o thon na chuong 1 va 2-xa mai pha-tp lang son the a.rat nhieu nguoi co nhu cau lap ma ko thay co day cap gj ca?neu gan tet ma lap dk o thon e thj nhieu nguoi dung day.

chắc là có a à. Bên e đang mở hạ tầng ở đấy rồi. A cho e xin sdt. Nếu có hạ tầng ở đây em sẽ gọi điện lại cho anh luông

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

FPT dạo này mạng chán lắm, a đang muốn chuyển sang Viettel đây, xem xiếc 720p giật đùng đùng :D , trước dùng ngon thế chắc lại bóp băng thông rồi

a thử đợi hơn 1 tuần nữa xem. cáp quang biển hàn xong. bên e nâng cấp lại. Mạng lại ngon trở lại thôi mà a

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhà đang dùng Viettel ở chuyển sang fpt được giảm luôn phí lắp đặt à ? Cần giấy tờ gì chứng minh mình đang dùng viettel ko ? Hay nhân viên lắp đặt thấy nhà đang dùng mạng khác thì giamt luôn

A cho e xin sdt và địa chỉ cụ thể. Em gọi điện và tư vấn trực tiếp cho anh thì dễ hơn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...