Chuyển tới nội dung

ĐỔI NGUỒN MÁY TÍNH HỎNG LẤY NGUỒN NGON DÙNG TỐT

Recommended Posts

Đổi các loại nguồn máy tính hỏng nguyên vẹn chưa tháo, lẫy các loại nguồn công suất 350 450 550 w, dùng rất tốt, kể cả nguồn 24 chân hay nguồn 20 chân đều đạt đủ điện áp ra, đử công suất,cắm máy 2 3 ổ cứng...đều tải ok , tất cả đều được gửi xuống hà nội sửa tốt như mới, vậy ai có thì pm nhé.@@

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khong hieu thi hoi @@ . Kiểu như đổi các ý hỉu không, nguồn ngon moies toanh bây giờ loai công suất 350w thì từ 250-300k nguồn xịn hơn loại 550w thì khoảng 380 - 450k còn nguồn mình dễ chịu gần gần bằng 1 nủa mà vẫn oke cho anh em tet ga quẩy game từ sáng đến đêm.^_^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn này không bít gì về điện ý mà, nhìu người biết và am hỉu sẽ nhanh chóng có ích lợi cho mình thui, nhieeyf nguồn mới chưa chắc đã là good nhé bạn, đa số nguồn mới biờ rất rẻ và hầu như toàn hàng f*** chất lượng rất thấp, nhiều cái mới toanh toành toành cũng im ze@@ ko chạy đc hoặc mua vài bữa là hỏng, hàng của mình hầu như nguyên zin nói nhue bạn tiduc ls làm mất quan điểm ae trên rum và cũng thiếu cơ sở đúng đắn, với lại bạn có chắc là nguồn mới cứng thì có nghĩa là nguồn do nhà máy sx ra hay là do các công ty nhỏ lẻ hay các bac thợ vụng tại lạng sơn mình dựng lại nguồn + vỏ nguồn như mới sx ra. Trong khi đoa mình có thể cung cáp nhiều nguồn atx đồng bộ ...cho máy tính với giá chỉ bằng 60% nguồn mới coóng lại đươc thỏa mái test, giao lưu, 1 đổi 1 ngay nếu gặp bất cứ lỗi nào vi dụ yếu điện khi cắm đầy đủ nguồn cho card màn hình+ nhiều hdd+main+ cpu,nhiều quạt..và bọn mình nhận luôn sửa nguuonf nữa vừa kiếm được thợ tại ls.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lạng sơn mình hơi bị nhiều gà ý mà, tạo pháo hoa thìu đơn giản cực kì còn làm cho nguồn chạy trơn chu với những link kiện có sức chịu đựng cao hơn hẳn nguồn mới nhé, bạn thợ mạnh tân nói phải có cơ sở kĩ thuật chứ@@, đa số nguồn zin giờ link kiện bé ti ti tuổi thọ link kiện toàn chất bán dẫn kém, dùng mottjh thời gian ngắn là oii thôi nào thì phồng nào thì lẹp bẹp, nào thì xám xịt lại, nào thì một ít bụi bặm ẩm ướt là cũng chạm chập lịn tinh dễ lắm hihi, hơn nữa nếu các bac mua 100 cái của bọn em may ra có một cái lỗi thù cư mang đổi trả hoàn tìn, bọn em thuê thợ chuyên sửa nhé.^_^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lạng sơn mình hơi bị nhiều gà ý mà, tạo pháo hoa thìu đơn giản cực kì còn làm cho nguồn chạy trơn chu với những link kiện có sức chịu đựng cao hơn hẳn nguồn mới nhé, bạn thợ mạnh tân nói phải có cơ sở kĩ thuật chứ@@, đa số nguồn zin giờ link kiện bé ti ti tuổi thọ link kiện toàn chất bán dẫn kém, dùng mottjh thời gian ngắn là oii thôi nào thì phồng nào thì lẹp bẹp, nào thì xám xịt lại, nào thì một ít bụi bặm ẩm ướt là cũng chạm chập lịn tinh dễ lắm hihi, hơn nữa nếu các bac mua 100 cái của bọn em may ra có một cái lỗi thù cư mang đổi trả hoàn tìn, bọn em thuê thợ chuyên sửa nhé. ^_^

ơ hay mình nói thế thôi có gì mà phải bức xúc.kinh nghiệm sửa và bán nguồn sửa nhiều rồi.giờ thì toàn thay không sửa nữa  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Her bức xúc á, bác lại chơi chữ ak @@, ám thị làm gì bác, bọn em có tranh cướp khách hàng j jj ới bác đâu mà bác bảo bọn em bức xúc@@ chỉ là lảm rõ quan điểm nếu bác có thể hỉu những gì bọn em nói bên trên ý ^_^ bác cứ ý kiến theok quan điểm cá nhân của bác đi có ai cấm bác đâu@@ Bác này chỉ được cái vu vơ hj hj. Kinh nghiệm của bác nào sánh với kinh nghiệm của hàng đống ae trên 4rum dc, thanks.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em không phải là không hiểu mà là nói thế để bác sửa lại tý chính tả thui :)

Còn nguồn sửa mà được linh kiện tốt, giá lại rẻ thì ít người dám tin

Bác tự tin vào nguồn mình thế thì có thể bảo hành khoảng 6-12 tháng thì sẽ có nhiều người suy nghĩ lại đấy bác !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

à đấy là mình nói kinh nghiệm chủ quan của mình chứ có bảo so sánh với ai đâu.gặp như nào bảo như vậy thôi.thường sửa nguồn vẫn theo kiểu giật gấu vá vai, lấy con nọ đập con kia.mua nguồn hỏng 20k về sửa bán được 50k.chạy khoảng 3 tháng chết.khà khà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn điện tử bức xúc thì phải đúng chỗ ngứa nhé ! ý tôi nói là sửa vừa bẩn thỉu, vừa dễ nổ, công sửa thấp, không bõ sửa, thi thoảng nổ thì hại điện đóm, thiết bị điện trong nhà, nên tôi mới không sửa, nếu bạn Pro thì có thể ra chỗ tôi giao lưu ! tôi học bạn hoặc bạn học tôi, thế thôi. cứ gà với chả vịt, nghe ngứa cả tai...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đúng rùi chủ quan nên nó mới thế bác ạ, bác nên lạc quan hơn trong mọi lĩnh vực bọn em khuyên thật đấy, nhiêu bạn dùng nguồn mình/năm chưa hỏng nè @@ mà không phải vùng sâu vùng xa gì đâu nhé ngay trung tâm mình thui, nguồn rẻ nhưng chất lượng đúng là chỉ có ở chỗ bọn em thui ạ, chưa thấy đâu ls có nhé, bác yên tâm chưa.@@ khách vẫn đến đông lắm ạ.thanks.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...