• advertisement_alt
    • advertisement_alt
    • advertisement_alt
Đăng nhập để theo dõi  
Người theo 0
vuanhdungls

ls cần bán xe air blade repsol

6 bài viết trong chủ đề này

hiện tại mình có 1 em air blade repsol đăng ký cuối năm 2008 đi dc 1 vạn ae nào có nhu cầu pm 0975050618 xe còn đẹp màu đỏ+cam+đen gi á em n ó l à 28 c ủ

ưsd

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

nếu bạn có thật sự muốn bán thì cho giá chuẩn tôi wa nhà xem luôn bởi vì mình rất thich repsol vi nó là xe mẫu nguyên chiếc chạy hay hơn AB bây H

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là thành viên mới có thể bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký tài khoản mới thật dễ dàng!

Đăng ký một tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập
Đăng nhập để theo dõi  
Người theo 0

• Bài viết mới

• Trong dân gian có khá nhiều cách chữa hôi nách tại nhà đơn giản bất ngờ, ko cần tới spa hay thẩm mỹ viện, các bạn hoàn toàn có thể khử hôi vùng nách. Bật mí những cách trị hôi nách đơn giản mà hiệu quả bất ngờ, giúp các bạn trừ khử hoàn toàn mùi mồ hôi nách khó chịu lấy lại cảm hứng bất tận cho cuộc sống thêm năng động và mới mẻ         Cách chữa hôi nách đơn giản từ long não và phèn chua    

Bạn có thể tới hiệu thuốc bắc hoặc những hàng giấy, trầu cau,.. kể chung là hàng tạp hoá rồi hỏi mua long não và bột phèn chua, bởi hai thứ này rất rẻ. Sau đó đem phèn chua về và phi lên (tức là cho phèn chua vào chảo đun lên khi nào nó sôi và thành bột màu trắng thì thôi). Sau đó đem nghiền tinh bột phèn chua rồi trộn đều với long não. Hãy sử dụng cách trị hôi nách bằng phèn chua này thường xuyên nhé.     Cách chữa hôi nách tại nhà bằng long não:

Sử dụng củ gừng tươi giã đem nát sau đó thêm một ít nước hoặc giữ nguyên càng tốt. bạn rửa nách bằng chính ít nước gừng ấy. Cuối cùng là sát hỗn hợp long não, phèn vào vùng nách. Ngày làm ít ra 3 lần. Trong 3 ngày là khỏi.

Long não có mùi hắc, khi sát vào thì nách sẽ có cảm giác hơi nóng.     Bí quyết điều trị chữa hôi nách đơn thuần với lá trầu ko     Bạn sử dụng lá trầu không đem rửa sạch, trà xát vào vùng nách trong khi tắm. Sau đó rửa sạch lại với nước. các bạn kiên trì vận dụng cách chữa hôi nách đơn thuần này trong 1 tháng để loại bỏ mùi hôi nhé.

Sử dụng sữa rửa mặt hoặc chanh     Có cách khử mùi hôi nách rất hiệu quả khác đólà dùng sữa rửa mặt (chọn loại chống nhờn) hoặc chanh giữ làm sạch vùng dưới cánh tay hàng ngày. dùng thêm lăn hoặc xịt khử mùi cho chắc ăn, chọn loại ko cồn, tốt nhất là Rexona xịt tuyết (như bọt CO2 để điều trị cháy). Cũng có thể sử dụng phấn thơm loại dành cho vận động viên, Adidas thì tốt. bên cạnh đó, ví như để tăng hiệu quả cho việc vệ sinh, thì tốt nhất là nhổ sạch lông vùng dưới cánh tay.

Trị hôi nách với lá cây mướp đắng     Phương pháp chữa này rất đơn thuần. các bạn chỉ cần sử dụng lá khổ qua giã nhuyễn, sau đó bôi nước này vào vùng dưới cánh tay. cả nhà kiên trì với bí quyết này trong 1 tuần, đảm bảo mùi viêm cánh sẽ ko còn xuất hiện nữa.     trị hôi nách bằng gừng tươi           trước nhất chuẩn bị 1 củ gừng tươi, rửa sạch ép lấy nước. Sau đó bôi vào vùng dưới cánh tay. Thực hiện ngày vài lần sẽ giúp loại bớt mùi hôi khó chịu, cho vùng nách khô thoáng hơn.
    • b thật là thiếu sót sao ko gọi cho m ! em này mới như chưa từng đc mới luôn ! 
    • Ai có không dùng để lại cho mình nha
    • Giá cả như nào anh ơi. E đang cần . In box cho e cái nhé