Chuyển tới nội dung

( LẠI BAY RỒI ACE NHÁ )===> i-P-h-o-n-e 6S PLUS__VÀNG HỒNG __New 99.9%_còn bảo hành ~ 9 tháng tại FPT SHOP 15tr200k

Recommended Posts

như title , để giải thích cho 01 gì IPHONE 6S PLus đã mầu GOLD-ROSE ___mầu hot và đặc trưng vip thuộc nhà 6s PLUS lại còn  new

99.9% lại  hàng Việt Nam chất lượng Cao , xuất xứ mua tại FPT SHOP tại Lạng Sơn  ( vẫn còn bảo hành hãng ~9 tháng tại  nơi đây và trên toàn quốc và tất nhiên FPT SHOP LẠNG SƠN có

trách nhiệm bảo kê cho em nó trong ~ 10 tháng nữa ) cũng xin nói iPhone có mã Việt Nam ( VN ) mới đc bảo hành 1 đổi 1 trong suốt

time bảo hành ko như các mã khác LL, KH , ZP ...chỉ là bảo hành mồm thôi ko bao h có chế độ bảo hành 1 đổi 1 như hàng VN , ace nhớ điều này khi

mua nhé !  ( ảnh thật bên dưới )  :D   :D

...ace nào máu hàng ~ mới cứng cựa lại mã VN nhanh tay BALOTELY 01688166166  để ở bên em nó nhg ngày TƯƠI MÁT ĐẦY xuân sắc ntn nhá  !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

EM NÓ ĐANG AN TỌA TẠI IOS 9.0.2 ( IOS KO THỂ ĐẸP HƠN ĐỐI VỚI iPhone 6s trong hiện tại cũng như trong tương lai ) WUA LÀ HIẾM LUÔN , ace nào play thích

Jaibreak ( cài CYDIA ) vẫn ô cê ông xông nhá ! đó có thể là điều khác biệt đáng kể đến từ nơi em !  :D 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

RIÊNG NGÀY HÔM NAY TẶNG HẲN 400K GIÁ CÒN 15TR200K - 400K = 14TR800K NHÂN NGÀY GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG ...CHO BÁC NÀO NHANH TAY NHẤT NHÓE SỐ LƯỢNG HÀNG VIP VÀ HOT IOS 9.0.2 CHỈ DUY NHẤT 1 EM MỚI 99.9% ACE NHỚ  :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

CAO BỒI THÊM A LOT OF FULL ZIN PICTURES CHO PHONG THỦY HƠN NỮA NHÂN DỊP GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG NÀO CÁC PRO:)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

lên cho hàng chả bh thấy xuất hiện trên chợ bh hơn nữa lại ios hot 9.0.2 chả tay cơ nào có thể có đc in times and future ..............:):D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...