Chuyển tới nội dung

Tuyển CTV kinh doanh tại Lạng Sơn

Recommended Posts

Thông tin Lạng Sơn .com

Tuyển Cộng tác viên kinh doanh tại Lạng Sơn

Số lượng nhân viên: 05 nhân viên

Công việc: Kinh doanh các sản phẩm- dịch vụ của trang

Yêu cầu: Tốt nghiệp PTTH/Sinh viên/ Cao đẳng/ Đại học, có kỹ năng giao tiếp tốt, năng động và yêu thích thương mại điện tử

Địa điểm làm việc: Tại Lạng Sơn

Thời gian: Chủ động

Lương cơ bản: 03 triệu đồng, thưởng doanh thu khi đạt chỉ tiêu.

Hồ sơ cần gửi:

- Đơn xin việc

- Sơ yếu lý lịch ( Bản Scan)

Hồ sơ gửi về Email: tuan.pham@thongtingia.com

Người nhận: Phạm Anh Tuấn

HP: 01295.70.7777

Xin chân thành cám ơn!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cám ơn bạn!

Bên mình thiết kế Website bạn ạ, Nếu bạn giới thiệu được khách hàng giới thiệu làm website với bên mình thì bạn sẽ được hưởng lương 3tr/ tháng hoặc hưởng chiết khấu 30%-50% cho mỗi Web

Bạn cũng có thể vào : http://thongtinlangson.com/trang-chu.html để đăng ký thành viên tin rao vặt hoàn toàn miễn phí.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Tôi có 1 lời khuyên cho bạn danganhtam về thông tin bạn đăng.

Trước khi bạn đăng thông tin trên trang web nào đó bạn cần tìm hiểu xem dịch vụ của mình có cạnh tranh với dịch vụ của trang đó hay không. Quy tắc cạnh tranh không cho phép 1 website cho phép đăng thông tin dịch vụ, sản phẩm của người khác trên trang của mình. Nói rõ hơn là cholangson.vn có dịch vụ Thiết kế website nên dịch vụ của bạn mang tính cạnh tranh trực tiếp. Chưa nói đến nội dung dịch vụ của bạn mang tính mờ ám, nếu là một công ty làm dịch vụ không có chuyện thiết kế website giá rẻ, VĨNH VIỄN với những lời hứa, ẩn sau đó là những chi phí ẩn, yêu cầu bắt buộc... sẽ có sau 1 thời gian.

Tôi đã có cảnh báo và xoá bài của bạn nhưng bạn vẫn tiếp tục đăng bài với nội dung tương tự. Nếu bạn tiếp tục đăng, tài khoản của bạn sẽ bị khoá vĩnh viễn và nội dung của bạn sẽ được đưa vào black list.

Xin cảm ơn nếu bạn đã hiểu.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cám ơn bạn !

Mình xin trả lời những thắc mắc của bạn như sau:

Thứ nhất; mình thất cholangson.vn là 1 trang rao vặt nên mình có quyền vào đăng tin rao vặt,

Thứ 2: dịch vụ của bên mình ko mang tính mờ ám, cũng ko mang tính lừa đảo, dịch vụ của bên mình là gía rẻ thật sự, cam kết không phát sinh chi phí nào khác

Thứ 3; với nhứng quy định của bên bạn mình tin rằng web của bạn sẽ ko duy trì đc lâu. Đã là web rao vặt mà khách hàng đăng rao vặt lại cấm,

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Cám ơn bạn !

Mình xin trả lời những thắc mắc của bạn như sau:

Thứ nhất; mình thất cholangson.vn là 1 trang rao vặt nên mình có quyền vào đăng tin rao vặt,

Thứ 2: dịch vụ của bên mình ko mang tính mờ ám, cũng ko mang tính lừa đảo, dịch vụ của bên mình là gía rẻ thật sự, cam kết không phát sinh chi phí nào khác

Thứ 3; với nhứng quy định của bên bạn mình tin rằng web của bạn sẽ ko duy trì đc lâu. Đã là web rao vặt mà khách hàng đăng rao vặt lại cấm,

Chào bạn, bạn làm kinh doanh nhưng bạn trả lời như vậy là ngụy biện. Công ty google cũng làm quảng cáo, thậm trí toàn thế giới, rất nhiều dịch vụ nhưng bạn thử đăng ký quảng cáo các sản phẩm của Microsoft trên google xem, dù bạn có bỏ tiền tỉ cho google họ cũng ko nhận quảng cáo của bạn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ông hiểu tính độc quyền là thế nào ko ông chủ tp? nếu 1 người vào trang của ông đăng quảng cáo đúng dịch vụ mà ông đang làm thì ông nghĩ sao??

Mình hổng thấy cholangson.vn có dịch vụ thiết kế Web ở chỗn nào?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chào bạn, bạn làm kinh doanh nhưng bạn trả lời như vậy là ngụy biện. Công ty google cũng làm quảng cáo, thậm trí toàn thế giới, rất nhiều dịch vụ nhưng bạn thử đăng ký quảng cáo các sản phẩm của Microsoft trên google xem, dù bạn có bỏ tiền tỉ cho google họ cũng ko nhận quảng cáo của bạn.

hờ. Cái này mình đăng tin tuyển CTV để phát triển thị trường, kinh doanh là phải có cạnh tranh bạn ạ , Bên nào mạnh thì bên ấy thắng, mình chẳng có gì là ngụy biện ở đây cả. Dịch vụ của bên mình là giá rẻ thật sự, ko mờ ám cũng ko lừa đảo

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...