Chuyển tới nội dung
Đăng nhập để theo dõi  
alice.funny

Phản ánh thợ nhà Tráng sỹ mobile

Recommended Posts

21 giờ trước, conchymnon đã nói:

Bức súc là đúng....cương vị ai cũng vậy cả...đã mất tiền mà lại thêm tật thử hỏi có ai ko bức súc...

tiền công có mất đâu bác mình nghe ns là đưa máy xog đi thẳng tắp k mở mồm ra sủa đc câu cảm ơn ý chứ mình sửa ở đấy suốt có thấy sao đâu

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
30 phút trước, alice.funny đã nói:

50k

HÌnh như 50k đối vs bác to lắm thì phải nếu 50k ra quán nó dán cho còn khuyến mãi đéo bảo hành luôn ý chứ đéo mở mõm ra ẳng câu cảm ơn lên đâu sủa nhằng sủa cuội

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Thay cái này phải dán băng kinh cẩn thận chờ khô keo nửa ngày.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
3 giờ trước, alice.funny đã nói:

Vầng - các anh làm có tâm quá

Địt mẹ bạn ns như cắn vào đít nhau ý làm hộ k đc câu cảm ơn xog vỡ quay ra cắn nhảm lồn quá

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Địt mẹ nó đưa máy cho nó xog đi mẩt hút k cảm ơn đc 1 câu hỏi hết bao nhiêu tiền công cũng mở mõm ra sủa là 50k đc địt biết nhục nghe còn thấy bực mình vs cái loại rẻ rách này

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

T nói cho m biết lần sau muốn ngta làm cho hẳn hoi ý thì phải mất 1 2 chục tiền côg k thì hơi lồn đâu nó làm cho mày hẳn hoi mất công mất việc của nó còn tốn keo tiếc mấy chục bạc ngu thì chết thôi chẳng bệnh tật gì lên chợ lạng sơn khoe cái ngu của m ra à

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Đã vào quán này 1 lần và cạch hẳn luôn

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

tóm tắt nội dung là nhà bác tráng sĩ nắp giúp thớt cái vỏ sờ mát j đấy. thớt sơ ý làm vỡ ( lỗi của thớt ). thớt đổ lỗi cho cửa hàng nhà người ta là hơi vô lý ! 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
3 giờ trước, muativihong đã nói:

tóm tắt nội dung là nhà bác tráng sĩ nắp giúp thớt cái vỏ sờ mát j đấy. thớt sơ ý làm vỡ ( lỗi của thớt ). thớt đổ lỗi cho cửa hàng nhà người ta là hơi vô lý ! 

NÓ cũng nói là nó làm vỡ thì nó kêu gì mua đồ qua mạng gặp ngay đồ đểu xog kêu quán ngta kêu cái l gì nghe mà cũng thấy ngứa dái

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Dùng đc thì đéo sủa đc 1 câu cảm ơn xog vỡ thì kêu quán thế này thế nọ hại não vs thanh niên rẻ rách này

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
47 phút trước, Đồ Rê Mí đã nói:

E đồng ý quật buồi vào mõm nó 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Bình luận Facebook

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng đối với bài trả lời mới.
Đăng nhập để theo dõi  

• Đang tải...