Chuyển tới nội dung

Phản ánh thợ nhà Tráng sỹ mobile

Recommended Posts

21 giờ trước, conchymnon đã nói:

Bức súc là đúng....cương vị ai cũng vậy cả...đã mất tiền mà lại thêm tật thử hỏi có ai ko bức súc...

tiền công có mất đâu bác mình nghe ns là đưa máy xog đi thẳng tắp k mở mồm ra sủa đc câu cảm ơn ý chứ mình sửa ở đấy suốt có thấy sao đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

30 phút trước, alice.funny đã nói:

50k

HÌnh như 50k đối vs bác to lắm thì phải nếu 50k ra quán nó dán cho còn khuyến mãi đéo bảo hành luôn ý chứ đéo mở mõm ra ẳng câu cảm ơn lên đâu sủa nhằng sủa cuội

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

T nói cho m biết lần sau muốn ngta làm cho hẳn hoi ý thì phải mất 1 2 chục tiền côg k thì hơi lồn đâu nó làm cho mày hẳn hoi mất công mất việc của nó còn tốn keo tiếc mấy chục bạc ngu thì chết thôi chẳng bệnh tật gì lên chợ lạng sơn khoe cái ngu của m ra à

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 giờ trước, muativihong đã nói:

tóm tắt nội dung là nhà bác tráng sĩ nắp giúp thớt cái vỏ sờ mát j đấy. thớt sơ ý làm vỡ ( lỗi của thớt ). thớt đổ lỗi cho cửa hàng nhà người ta là hơi vô lý ! 

NÓ cũng nói là nó làm vỡ thì nó kêu gì mua đồ qua mạng gặp ngay đồ đểu xog kêu quán ngta kêu cái l gì nghe mà cũng thấy ngứa dái

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...