Chuyển tới nội dung
  • 0
Đăng nhập để theo dõi  
taysontuyet

Cần tìm màn hình đáp ứng nhu cầu thiết kế đồ họa và chơi game

Câu hỏi

Vào đề luôn ạ, em thì đang làm đồ họa, cũng có chụp choẹt một ít ảnh ọt và cả mê chơi game nên đang cần rướt về nhà 1 em màn vi tính hơi xịn xịn để phục vụ mọi nhu cầu. Các bác có kinh nghiệm xin tư vấn giúp em chọn 1 cái màn ngon ngon nhé, kích thước thì chắc từ khoảng 27-34" cho nó rộng rãi. Em xin cảm ơn trước.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

15 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

Nếu mà dưới 10tr thì hốt con LG 29UC88 mới ra nhé bác, hiệu năng rất tốt so với giá tiền, đang được bà con review rất chất, thiết kế siêu đẹp

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

Màn hình mà co FreeSync đảm hình ảnh lướt mượt mà đến khó tin, khỏi bị lo rách, xé hình

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

Nhìn con 34' này khá ngon màn ah-ips bác xem thử được thì hốt: vnreview.vn/tin-tuc-san-pham-moi/-/view_content/content/1847598/trai-nghiem-nhanh-bo-3-man-hinh-cong-sieu-rong-cua-lg-vua-ra-mat 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

Màn hình thì mình thích cái chế độ game mode khá hay của lg , một số game cài đặt hình ảnh dùng rất tiện

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

27 đến 34 inh thì khuyên bác 1 câu thật lòng, nên lấy màn 21:9 , còn 24inh trở xuống màn 16:9 là hợp lý. có thể tham khảo mẫu LG thiết kế khá đẹp. vừa lấy chiếc LG 24mp88hm  dùng khá ngon, tiếc không có tiền không thi sắm  chiếc LG  21:9 hay hơn.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

Game thì cần độ mượt còn thiết kế thì cần chất lượng hình ảnh. Bác nên chọn 1 trong 2 thôi

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

Bên dân trí review 3 con bảng màu khá ngon đủ tiêu chuẩn đưa ra của bác thớt luôn tham khảo đây: dantri.com.vn/suc-manh-so/lg-ra-mat-man-hinh-chuan-mau-srgb-20160528112022953.htm

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Bạn đăng nhập để bình luận

Bạn phải là thành viên mới có thể bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký tài khoản mới thật dễ dàng!

Đăng ký một tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập
Đăng nhập để theo dõi