Chuyển tới nội dung
  • 0

Chợ chia ra quá nhiều mục thành ra rất thưa thớt

fang

Câu hỏi

Tôi nghĩ nên để chợ có 1 khu vực chung cho những bài mới đăng như năm ngoái

2 nữa là nên gộp chung 1 số mục lại, chợ k phải là đông đúc admin cứ tách ra thế này rất thưa thớt.

ví dụ mục điện thoại nên gộp chung điện thoại và điện thoại cũ với linh kiện điện thoại làm 1 vì chợ chủ yếu là điện thoại cũ k cần phải tách ra như thế

ô tô với xe máy với phụ tùng dịch vụ gộp làm 1. Bài đăng ở đây rất ít khách hàng mất rất nhiều thao tác để mở từng mục ra xem

tôi chỉ góp ý thế thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

Cảm ơn các bạn đã góp ý. Tuy nhiên góp ý của các bạn là người Bán. Nếu bạn là người Mua, việc phân mục rõ ràng sẽ chỉ dẫn người mua tốt hơn.

Trong thời gian tới, việc đăng sai mục sẽ được làm triệt để hơn, ví dụ điện thoại cũ đăng vào mục Điện thoại sẽ bị khóa ngay.

Còn việc học hỏi thì Chợ Lạng Sơn đã chắt lọc những cái hay trong 5 năm hoạt động nhưng không thể giống một diễn đàn tương tự nào đó.

Trân trọng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Mình nghĩ vẫn nên để 1 mục chung cho những bài mới đăng như năm ngoái

Người bán muốn nhiều người biết đến sản phẩm của mình

Người mua ví dụ họ muốn mua 1 chiếc điện thoại họ mở cholangson.vn và vô tình nhìn thấy 1 bài đăng bán xe máy ở mục chung với giá cả hợp lý và đúng sở thích biết đâu họ lại mua dc cả xe máy lẫn điện thoại. Dù k mua đi chăng nữa biết đâu a ta lại nói với bạn bè, hàng xóm đang cần chiếc xe ấy. Thế là chợ lại thêm đông thêm đắt hàng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

chuẩn, nhìn cái giao diện mới này nó khá phân mảnh, khi vào cholangson thì nó phải có 1 khu vực hiện thông báo các bài viết mới đăng như trước người ta mới dễ biết thêm nhiều thông tin những thứ cần bán hoặc mua, mong ad sửa lại, chứ vào từng mục để xem thông tin như này mất thời gian 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị
15 giờ trước, nong oanh đã nói:

chuẩn, nhìn cái giao diện mới này nó khá phân mảnh, khi vào cholangson thì nó phải có 1 khu vực hiện thông báo các bài viết mới đăng như trước người ta mới dễ biết thêm nhiều thông tin những thứ cần bán hoặc mua, mong ad sửa lại, chứ vào từng mục để xem thông tin như này mất thời gian 

Chúng tôi ghi nhận ý kiến của bạn về việc thông báo cáo bài mới đăng. Cảm ơn bạn.

15 giờ trước, antam đã nói:

Chợ ngày càng vắng, ko hiệu quả, cải tiến thành cải lui

Cảm ơn bạn đã góp ý.

Trân trọng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời câu hỏi này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...