Chuyển tới nội dung

cần up cho Samsung galaxy win

Recommended Posts

Lúc 5/9/2016 at 06:34, tiêplb đã nói:

Mình có con Samsung galaxy win máy chạy android 4.1.2 giờ mình muốn up lên 4.4.4 hoặc cao hơn có ai  làm đc k ạ :rolleyes:

M up ok giá 50k làm trong na dương hoặc lộc bình. Lên bao nhiêu rom nào cũng đc. 01649754355

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 10/9/2016 at 23:57, tiêplb đã nói:

Ok lên 6.0đc k và có ổn định không..? Cho mình địa chỉ cửa hàng b..mình ở lb

m làm thêm kiếm ít tiền trà đá tối vs bạn bè thôi nên ko mở cửa hàng. làm tại nhà trong Na Dương.

bản rom  4.4.4 hoặc 6.0 là rom ngoài chứ rom gốc chỉ lên đc 4.1.2 thôi nhé! bạn thích trải nghiệm thì m úp cho thôi chứ độ ổn định tầm 90%

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 23/9/2016 at 10:13, tiêplb đã nói:

Có bản rom nào ổn định thì up hộ mình với..máy mmình đơ quá rồi hiện chưa có tiền mua máy mới :4_joy:

Rom gốc là ổn định nhất bạn ạ. Cần thiết thì xóa mấy ứng dụng gốc ko dùng đến đi cho nhanh mượt hơn thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

18 giờ trước, Hieupit đã nói:

Rom gốc là ổn định nhất bạn ạ. Cần thiết thì xóa mấy ứng dụng gốc ko dùng đến đi cho nhanh mượt hơn thôi

Rom của mình lỗi tùm la tùm lum.dùng lang lắm pin tụt nhanh muốn lên bản rom mới ngon hơn nhưng k tự làm được 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

51 phút trước, tiêplb đã nói:

Rom của mình lỗi tùm la tùm lum.dùng lang lắm pin tụt nhanh muốn lên bản rom mới ngon hơn nhưng k tự làm được 

mà lộc bình có mấy quán đt sao bạn ko mang ra cho nhanh nhỉ? chạy lại phần mềm cũng chỉ 50K thôi mà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4 giờ trước, Hieupit đã nói:

mà lộc bình có mấy quán đt sao bạn ko mang ra cho nhanh nhỉ? chạy lại phần mềm cũng chỉ 50K thôi mà

Lb chỉ chạy lai phần mềm.mình  muốn up rom cơ lb chả quán nào biết làm cả

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

46 phút trước, tiêplb đã nói:

Lb chỉ chạy lai phần mềm.mình  muốn up rom cơ lb chả quán nào biết làm cả

Vãi lúa... m up lên 4.4.4 cho bạn nha. Giá up là 50k. M úp tại nhà do laptop đang hỏng ko mang đi ra lb đc. Đồng ý thì lh 01649754355

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 giờ trước, tiêplb đã nói:

Lại kiểu lên giá nưa vãi bác.50k thì mình làm chơi chứ 100k k làm đâu

uhm. lên đc cả android N luôn. giờ em galaxy win đấy muốn nhanh mượt chỉ có cài rom gốc sau đó tinh chỉnh hệ thống xóa ứng dụng không cần thiếu, tối ưu ram chứ lên rom cao không ổn định lại đơ lòi ra tốn thêm tiền up lại

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

11 giờ trước, Hieupit đã nói:

uhm. lên đc cả android N luôn. giờ em galaxy win đấy muốn nhanh mượt chỉ có cài rom gốc sau đó tinh chỉnh hệ thống xóa ứng dụng không cần thiếu, tối ưu ram chứ lên rom cao không ổn định lại đơ lòi ra tốn thêm tiền up lại

Bác biết làm kiểu nào cho nó mượt và ổn đi thì làm hộ e vs.mà thấy trên mạng nói có bản rom 4.4 gì cho con win ngon lắm mà 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...