Chuyển tới nội dung

Cách lựa chọn quần áo cho bé gái mập ú

Recommended Posts

Không phải chỉ có người lớn như chúng ta mới sợ béo, mới chú ý đến phong cách ăn mặc, mà các bé gái bây giờ cũng thường xuyên cảm thấy tự ti lắm nếu có thân mình quá mũm mỉm, xấu hổ với bạn bè xung quanh mình. Vì thế khi chọn địa điểm Buôn bán quần áo giá sỉ tại TPHCM các mẹ nên chú ý đến phong cách của bé nhé. 
Khi đi mua quần áo trẻ em cho những bé có thân hình mập mạp các mẹ cũng cần chú ý chọn những kiểu dáng, màu sắc sao cho phù hợp để trông bé thon gọn hơn. Duyên dáng và đang yêu hơn nhé, nếu bé thích mặc những bộ trang phục đấy thì chắc chắn một điều rằng bạn là một bà mẹ tuyệt vời và biết cách chọn quần áo ở những nơi Buôn bán quần áo giá sỉ dành cho bé.

Trang phục dành cho bé gái

Khi lựa chọn những bộ quần áo thời trang cho bé gái béo, các mẹ không nên chọn những bộ quần áo có tông màu sáng quá vì như vậy trông bé sẽ càng béo hơn. Các mẹ nên chọn các bộ quàn áo màu tối để làm dáng bé trở nên thon gọn hơn nhưng mẹ cũng cần chú ý là không nên chọn những bộ trang phục có tông màu quá tối như là màu đen hay màu tím than, vì những màu này sẽ làm bé nhìn già dặn hơn nên cẩn thận chọn đồ hơn khi Mua quần áo giá sỉ ở TPHCM nhé. 

10%20t%C3%ADn%20%C4%91%E1%BB%93%20th%E1%
Kiểu sọc kẻ này khá phù hợp với cô nàng bị béo

Hãy chọn cho bé những bộ quần áo có màu sắc không quá sáng nhưng tươi tắn, không chọn những bộ áo quá mỏng, những bộ áo quá cứng vì sẽ làm cho dáng của bé càng thêm thô cứng hơn. Nên chọn những màu sắc đầy năng động như màu xanh đậm, màu đậm vàng, màu hồng ghi, đỏ đỗ, màu lòng tôm, màu xanh lục nhạt.
Hãy xem xét bé nhà mình có mức độ béo đến đâu, từ đó có thể nhờ nhân vien cửa hàng tư vấn cho mình một phong cách phù hợp hơn cho bé yêu nhà mình nhé!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...