Chuyển tới nội dung

Recommended Posts

HIỆN TẠI BÊN MÌNH ĐANG  MUA - BÁN  CHIM SẺ ĐÔNG LẠNH VỚI SỐ LƯỢNG LỚN

Thiện chí mời các nhà hàng và các Quán Nhậu hợp tác làm ăn lâu dài..

THU MUA  :  

+ Chim sẻ đảm bảo 100%  ,Chim bẫy từ tự nhiên về và làm sạch sẻ , để nguyên chân , đầu, mỏ ..chỉ lấy ruột ra thôi.  ( cách làm như thế nào và phân chia chim như thế nào ..vấn đề này khi hợp tác mình sẽ chỉ cách làm cho đạt yêu cầu ) .

+ GIÁ CẢ  : thương lượng .  ( bên bán chào giá , nếu  giá cả hợp lý được bên mình sẽ thu mua )  vì chim này giá cả theo mùa nên không có giá cố định.

+ Hình thức thu mua :

Khu vực TP Hồ Chí Minh:

+ số lượng từ 200 con đến 1000 con :  giao nhận trực tiếp  tại địa 254/15b Dương Đình Hội- Quận9-TP                  Hồ Chí Minh.

+ Số lượng  lớn từ 1000 con trở lên    : mình sẽ cho nhân viên đến tận nơi lấy và giao nhận.

Khu vực các tỉnh lẻ : ở các tỉnh lẻ các bạn có thể cấp đông chim và  gửi theo xe khách lên tại bến xe Miền Đông , Miền Tây…   và giao nhận tại bến.

BÁN RA :

Nếu các nhà hàng muốn mua số lượng lớn về bán, các quán nhậu lấy  lẻ, các hộ gia đình lấy lẻ về dùng …..   thì bên mình chuyên cung cấp mặt hàng này đảm bảo 100% chim từ tự nhiên . số lượng lẻ và số lượng lớn bao nhiêu cũng có.

GIÁ : giao động từ 3500đ đến 5000đ một con   ( tùy theo mùa, nếu vào mùa chim sẽ rẻ, trái mùa giá nhích lên 1 tí… nhưng các bạn khi mua số lượng lớn mình sẽ có giá rất hợp lý cho các bạn    ) 

Khu vực TP Hồ Chí Minh:

+ số lượng từ 200 con đến 1000 con :  giao nhận trực tiếp  tại địa 254/15b Dương Đình Hội- Quận 9- TP HỒ Chí Minh.

+ Số lượng  lớn từ 1000 con trở lên    : mình sẽ cho nhân viên đến  giao tận nơi  ( miễn phí cước vận chuyển ).

Khu vực các tỉnh lẻ :

+  nếu các bạn ở tỉnh lẻ thì  mình giao chim qua các xe  tại địa phương các bạn .. như các xe đông lạnh  hoặc xe khách …  các bạn cứ cung cấp địa chỉ bên mình sẻ chủ động tìm đầu xe và giao tới địa chỉ nơi bạn ,  chim về đảm bảo 100 %.  .

Địa chỉ  : 254/15b Dương Đình HỘI, Phường Tăng Nhơn Phú B- Quận 9- TP Hồ Chí Minh. 

Hotline :  0934.777.444 – 016.99.88.2006    [ Mr. Trí ]

Email :  Mrsingum66@gmail.com

Face book : https://www.facebook.com/keobaychim.tiengchimsemoi

Vieo Thực tế :   https://www.youtube.com/user/singumful/videos?sort=dd&shelf_id=0&view=0

OK RRRR.jpg

chim sẻ đông lạnh OK.jpg

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...