Chuyển tới nội dung

__Tiếp __01 em LAPTOP CORE i3_3217U / HĐĐ 500GB /.... __HÀNG CHÍNH HÃNG__nguyên tem FPT __giá chỉ 3tr699k ( Có ảnh ZIN )

Recommended Posts

như title, em nó mang tên Acer E1-570 nguyên tem hàng chính hãng FPT chuẩn luôn ace nhé ! Với Vi xử lý Intel Core i3 Haswell mạnh mẽ, ổn định,  

màn hình rộng 15.6inch độ phân giải 1366x768 px, sử dụng công nghệ ACER CineCrystal LED Backlit, cho chất lượng hình ảnh sắc nét và sống động, màu sắc trung thực hơn, xem phim lôi cuốn, duyệt ảnh cho màu sắc chính xác hơn.

Đồng thời, màn hình sáng giúp bạn làm việc dưới ánh sáng trời hiệu quả, hạn chế hiện tượng chói nắng, phản chiếu, ảnh hưởng đến trải nghiệm của bạn.

Cấu hình chi tiết các pác tham khảo trên web chính hãng nhé :

https://www.thegioididong.com/laptop/acer-aspire-e1-570

giá siêu tế nhị chỉ 3tr699k đã play đc em core i3 4 số haswell siêu ổn định, màn 15.6 siêu sướng ... rồi ah alo 01688166166 để đc PLAY ace nhé !:)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đăng (đã sửa)

cái vấn đề ko để ý nhất ace khi mua laptop là vđ ổ cứng nó cũng quyết dịnh đến tốc độ nhanh hay chậm nếu ổ cứng ngon tốt đương nhiên là trơn rồi và ngược lại ah . Ổ cứng 500GB đính kèm em laptop này vẫn còn quá tốt ah !<_<

Đã sửa bởi NHẤT LỘC PHÁT
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...