Chuyển tới nội dung

Nokia 700 chính hãng (full box,BH12 tháng trên toàn quốc) (đã bán)

Recommended Posts

Cơ hội có một không hai được sở hữu một chiếc smartphone cao cấp giá rẻ.Tại Cửa hàng Máy tính 911VANQUAN

Địa chỉ: 218 - Phố Đức Tâm 2 - TT Văn Quan - Huyện Văn Quan - Tỉnh Lạng Sơn)

(Giảm từ 1 đến 2 triệu đồng - Đây là hàng trúng giải từ trang web http://daugia.sohoa.net Hàng chính hãng của FPT nhập khẩu, mới nguyên chưa bóc tem 100%, hàng full box, bảo hành chính hãng 12 tháng trên toàn quốc. (Ai phát hiện là hàng nhái, hàng giả, hay hàng đã sử dụng thi cho miễn phí luôn)

Các điện thoại đã post:

https://cholangson.vn/index.php?app=core&module=search&do=user_activity&search_app=forums&mid=1439&sid=0706d1133f794dd9c639381b91f27e18&search_app_filters[forums][searchInKey]=&userMode=title

Ghi chú: Giá luôn rẻ hơn tại các cửa hàng điện thoại di động nào trên toàn quốc.

ĐT : Mr.Phúc - 0979.424.888 hoặc 0913.298.911

Các trang web về di động lớn, nổi tiếng để bạn tham khảo giá:

http://fptshop.com.vn

http://trananh.vn

http://thegioididong.com

http://viettelstore.vn/Home/

1. Nokia 700 Giá bán: 5.200.000Đ, Giá thị trường: 7.149.000Đ

Review:

Nokia 700 với bộ xử lý 1GHz chạy trên hệ điều hành Symbian Belle mới nhất của Nokia vừa chính thức được bán tại thị trường Việt Nam với giá 7.149.000 đồng

Nokia 700 có thiết kế nhỏ gọn, chắc chắn và xinh xắn với kích thước 110 x 50.7 x 9.7 mm và trọng lượng 96 gram. Đây là sản phẩm tiếp theo chạy Symbian Belle mới nhất xuất hiện tại Việt Nam sau Nokia 701. Nokia 700 sử dụng màn hình cảm ứng điện dung AMOLED rộng 3.2", sử dụng công nghệ Nokia ClearBlack với khả năng chống chói dưới trời nắng và mặt kính Gorilla Glass có khả năng chống trầy xước cao. Camera 5.0MP, hỗ trợ đèn LED trợ sáng và nhận diện khuôn mặt, quay video chuẩn HD 702p.

Tuy được thiết kế nhỏ gọn nhưng Nokia 700 có phần cứng khá tốt với bộ xử lý 1GHz, RAM 512 MB, 1 GB ROM, sử dụng chip xử lý đồ hoạ 2D/3D Graphics HW Accelerator với OpenVG1.1 và hỗ trợ OpenGL ES 2.0 giúp tăng cường khả năng xử lý đồ hoạ 3D trên Nokia 700.

Ngoài ra Nokia 700 còn được hỗ trợ kết nối 3G tốc độ cao, WiFi chuẩn n, Bluetooth v3.0 với A2DP và EDR, A-GPS với Nokia Maps 3.06, Stereo FM radio, công nghệ kết nối NFC... Sau đây là video và hình ảnh đập hộp Nokia 700 chính hãng :

Đập hộp Nokia 700 chính hãng:

Hộp đựng nhỏ gọn với gam màu xanh khá nổi bật.

Nokia 700 và các phụ kiện.

Màn hình 3,5 inch khá khiêm tốn so với các dòng điện thoại từ 4 inch trở lên.

Mặt sau của máy với camera 5 megapixel.

Cạnh bên là nơi bố trí các nút bấm tăng giảm volume, nút bật nguồn.

Cạnh trái của máy.

Thân dưới đơn giản như thiết kế của máy.

Mở nắp chứa pin.

Khe cắm SIM và thẻ nhớ.

Giao diện màn hình khóa máy.

Màn hình chính của hệ điều hành Symbian Belle.

Các icon menu.

Các icon ứng dụng.

Thông tin về máy.

Chơi game.

Nokia 700 chính hãng có giá 7,2 triệu đồng.

Giao diện lướt web.

* Thông số kỹ thuật:

Danh bạ: Không giới hạn

Bộ nhớ máy: 2048MB

Thẻ nhớ ngoài: Micro SD, lên đến 32GB

Nhật ký cuộc gọi: Không giới hạn

Hệ điều hành: Hệ điều hành Symbian Belle

CPU: Chíp xử lý 1GHz

Tính năng khác: Máy ảnh lấy nét Hoàn chỉnh

Cài đặt khi quay, ánh sáng, cân bằng trắng, tông màu của video

Codec:H264 HP, MPEG-2, MPEG-4 (SP và ASP), VC-1

Màu: 16 triệu màu

Kích thước: 3.2inch Độ phân giải: 16:9 nHD (640 x 360 pixel) AMOLED

Thông Tin:

Cảm ứng điện dung

Cảm ứng hướng (gia tốc kế)

Cảm ứng tiệm cận

Cảm biến ánh sáng xung quanh

Nhạc chuông: Đa âm sắc

Hỗ trợ các định dạng: Trình phát nhạc stereo hỗ trợ MP3, M4A, AAC, AAC+, eAAC+

các định dạng WMA, hỗ trợ DRM, DRM: DRM 2.0, hỗ trợ MTP

Codec âm thanh: MP3, WMA, AAC, eAAC, eAAC+, AMR-NB, AMR-WB

Tỷ lệ nén lên tới 320 kbps

Hỗ trợ DRM đối với WM DRM, OMA DRM 2.0

Giắc cắm AV 3,5 mm tiêu chuẩn hỗ trợ đường ra TV

Camera: 5 megapixel

Camera Phụ: Không

Quay phim: Quay video ở độ phân giải 720p 25 fps với codec H.264, MPEG-4 chất lượng HD

Xem phim: MPEG4, H.263, H.264, 3GPP và CIF

Loa ngoài: Có

Trò chơi: Cài đặt sẵn trong máy, có thể cài thêm

FM Radio:

Radio FM stereo (87,5-108 MHz/76-90 MHz)

Liên lạc: SMS, MMS, Email, Push Email,

Trình duyệt: Duyệt web trên giao diện thực / Flash Lite 4,0 hỗ trợ phần lớn các nội dung Flash Player 10.1

3G: HSDPA 14,4 Mbit/s - HSDPA 5,76 Mbit/s

USB: USB tốc độ cao 2.0 (giắc cắm micro USB)

Wifi: WLAN IEEE802.11

Bluetooth: Bluetooth 2.1 +EDR

EDGE: Có

GPRS : PRS/EGPRS: Class B, MSC 32 (max 6 RX, max TX, tốc độ tải lên/tải xuống (UL/DL) tối đa = 236,80/296 K

GPS: Bộ thu phát GPS, A-GPS tích hợp

Khác: Có khả năng hoạt động như modem dữ liệu

Công nghệ : Pin BP-5Z 1080mAh

Thời gian chờ: Tối đa 7 giờ 10 phút (GSM)/4 giờ 30 phút

Thời gian gọi : Tối đa 7h10' (GSM)/4h30' (WCDMA)

Dung lượng: 1080mAh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:lol: Mấy cái kia web nó đính thế thì biết thế thôi, paste qua lười kiểm, chứ máy nokia nào pin trả được 3-4 ngày? nói chung là hàng chuẩn bảo hành điện tử được thì còn lo gì?

mà cứ xem hàng kiểm hàng thoái mái mà, thấy được thì mua còn không thì thôi, quan trọng gì đâu bác, nó chung là hãng chính hãng full box và chưa kick hoạt 100%

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tôi chưa hiểu lí do gì mà hàng của cậu luôn rẻ hơn đc các nơi khác, yêu cầu nêu rõ xuất sứ máy thì ace mới yên tâm dùng đc. thanks

Hàng chuẩn tem fpt đàng hoàng phụ kiện, giấy tờ, tem thẻ, card nokia đàng hoàng, shop fpt , shop viettel, thegioididong hàng như nào thì hàng mình như thế? có thể xem hàng đúng hàng chuẩn thì lấy, còn nếu phát hiện là hàng vỡ vẩn cho miễn phí luôn, còn rẻ là vì mình chơi http://daugia.sohoa.net của fptonline, chúng nhiều quá không sài hết nên bán bớt thế thôi, mình bán khá nhiều rùi, hỏi những người nào mua hàng mình về rùi sẽ rõ, trước mình hay bán ở cửa hàng điện thoại lúc đầu họ lấy giá tốt hơn giá mình rao ở đây nhiều? nhưng sau bán nhiều quá, họ ép giá nên từ đó mình ko mang ra hiệu nữa mà đưa lên cholangson.vn.

Bạn có thể vào trang http://daugia.sohoa.net xem các phiên trúng giải, cái nào người lạng sơn chúng đều là của cửa hành mình đó. (cửa hàng mình là cửa hàng máy tính, chỉ chuyển vi tính thôi, không phải cửa hàng điện thoại :D) nên rao bán ở chợ cho anh em nào cần dùng hàng chính hãng giá rẻ được từ 1 đến 2 triệu so với bạn đi mua ở các cửa hàng di động lớn, mà sản phẩm và bảo hành giống nhau, đều bảo hành ở các đại lý chính hãng trên toàn quốc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác ơi 3tr5 bán cho em đi. Em bạn Đức Dũng làm cùng cơ quan Bác đấy

úi thế hả? giá đó em chịu, vì đánh con này cao lắm rùi bác à? cả phí về đến lạng sơn đã gần 5 triệu rùi? e đang cần tiền nên mới bán giá đó thôi? chắc cũng chuẩn bị tăng giá con này? vì vừa được thêm con này nhưng giá đánh mất nhiều quá, con kia về phải bán 5,5 triệu, bác mua nhanh còn kịp, chuẩn bị tăng giá nữa đấy.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tăng thì bác giữ lấy làm kỷ niệm nhé, bác lên thế giới di động mà xewm tăng hay giảm,tầm 4.5 củ là chuản nhất

chuẩn ko cần chỉnh Mùa hè cái gì chẳng giảm ,duy nhất 1 thứ tăng đó là Beer mà thoi?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tăng thì bác giữ lấy làm kỷ niệm nhé, bác lên thế giới di động mà xewm tăng hay giảm,tầm 4.5 củ là chuản nhất

Mình bán hàng mới chính hãng, chưa dùng,chưa kích hoạt bảo hành, hàng shop fpt, chứ không phải hàng cũ mà bán giá đó :D, bác chém gió ít thôi :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em học Đại học QLGD cùng Dũng cũng thân nhau lắm. Bác xem đấu con nokia phiên 277M, để em với gái hữu nghị tầm 3tr5- 4tr nhá. em là Tuấn Tây: đấu được alo: 0906.010.668 :D

hix hôm nọ đấu con nokia lumia 710 277M, còn 30s nữa ăn mà bị cướp mất, thua hơn 4 triệu (tiếc đứt ruột) ko bác đã đc con đó rùi. Bác thích con nào thì đăng kí tiếp nhé: chắc lần sau ko xịn nữa :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Các bác xem giá ở hoanghamobile chú ý hôm em có 2 loại (1 loại chính hãng (BH tại hãng), 1 loại chắc hàng xách tay (chỉ BH ở hoàng hà) hộ nhé:

ví dụ con này giá chính hãng: http://hoanghamobile.com/dien-thoai/sony-ericsson/sony-ericsson-xperia-rayst18i---chinh-hang-644.aspx (mới)

còn con này hàng ngoài nè: http://hoanghamobile.com/dien-thoai/sony-ericsson/sony-ericsson-xperia-ray-st18i-555.aspx (xách tay hoặc máy cũ) :D

Còn giá sản phẩm của em là hàng chuẩn, tem phiếu chính hãng, mới 100%, bảo hành đc tại các đại lý ủy quyền của hãng trên toàn quốc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...