Chuyển tới nội dung

bỏ game bán or GL e nó

Recommended Posts

2 phút trước, ilu129x đã nói:

Sr b e thấy cấu hình hơi cũ xem trên youtube test mấy game e thích fps toàn ~3x mà cấu hình game để low

:13_upside_down:  ko có gì b game b chơi đảng cấp quá chắc máy mình ko đáp ứng dk ,b cứ tìm tiếp đi nhé :20_kissing_smiling_eyes::20_kissing_smiling_eyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 phút trước, tuanminhlss đã nói:

Phải kabylake b ấy mói gl.Chư cấu hình như em vẫn thấp.Chứ con ip đấy chưa đủ 1 con vga msi 1060 gaming x 8g hàng cũ đâu

M chưa nói tìm  vga 1060. Kể cả có là g4560 vga 460 560 cũng đc.

và m cũng chưa nói là ko các thêm tiền hay như nào để đòi 1060 nhé.

Game m chơi blade & soul, gta 5, nier cấu hình trên fps ko được 60 thì giao lưu lấy về để làm cảnh à mà đi đá xéo nhau?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 phút trước, ilu129x đã nói:

Game m chơi blade & soul, gta 5, nier cấu hình trên fps ko được 60 thì giao lưu lấy về để làm cảnh à mà đi đá xéo nhau?

750ti đc rùi 

10 phút trước, Kangta đã nói:

:lol: a gl với b kia đi e chịu thôi máy e chơi pikachu thôi ạ :lol:

Có mỗi con 1080ti 11g để xem siếc thôi ko gl đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 phút trước, ilu129x đã nói:

sr b 1 câu mình ko hề nói xéo ai mà cũng chưa nói gì b,mình chỉ nói máy mình ko hợp thì b tìm chỗ khác chứ mấy cái game b nêu máy mình ko chơi dk mình cho không b cái bộ này luôn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

8 phút trước, Kangta đã nói:

:lol: a gl với b kia đi e chịu thôi máy e chơi pikachu thôi ạ :lol:

Đây nhé cấu hình gần giống b mà FPS game the witcher 3 chỉ đc tầm 3x nhé 

Và m cũng chưa trả giá hay mặc cả b 1 câu nào thế nên ko gl được cũng đừng cạnh khoé nhau.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 phút trước, Kangta đã nói:

sr b 1 câu mình ko hề nói xéo ai mà cũng chưa nói gì b,mình chỉ nói máy mình ko hợp thì b tìm chỗ khác chứ mấy cái game b nêu máy mình ko chơi dk mình cho không b cái bộ này luôn

ko có gì b game b chơi đảng cấp quá chắc máy mình ko đáp ứng dk ,b cứ tìm tiếp đi nhé

game gì đẳng cấp? Game fps 3x thỉnh thoảng tụt còn 2x thì con laptop của m cũng chơi đc chẳng tội gì m phải vác cục nợ về để bực mình.

m cũng đã xin lỗi ko gl đc phía trên ngay câu dưới b nói game m đẳng cấp. Topic b mua bán m cũng đã ko thích vào nói này nọ nhưng b xem cái cách b nói xem có tí nào ko giống cạnh khoé đá đểu nhau ko?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 phút trước, ilu129x đã nói:

Đây nhé cấu hình gần giống b mà FPS game the witcher 3 chỉ đc tầm 3x nhé 

Và m cũng chưa trả giá hay mặc cả b 1 câu nào thế nên ko gl được cũng đừng cạnh khoé nhau.

sr mình ko cạnh khóe gì b và cũng ko muốn gl với b ,vậy nên b ra ngoài cmt mục khác hợp lý với b nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

8 phút trước, tuanminhlss đã nói:

750ti đc rùi 

Có mỗi con 1080ti 11g để xem siếc thôi ko gl đâu

HNcomputer đang bán cây i3 7100 + 1050ti +8gb ram ddr4 chưa đến 11tr đâu b ạ. Đây máy cũ và m cũng chưa nói đến hình thức gl như nào thêm các ra sao nên b đừng bụng ta suy bụng người. Ở topic bán máy của m (thậm chí m còn chưa biết b là ai) b đã vào văng đ*o gì gì r kìa, m ko cạnh tranh hay dìm gì b nên b để yên m mua bán nhé. M cảm ơn nhiều

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

5 phút trước, Kangta đã nói:

sr mình ko cạnh khóe gì b và cũng ko muốn gl với b ,vậy nên b ra ngoài cmt mục khác hợp lý với b nhé

Đấy 1 câu nhỏ nhẹ đấy thì có gì khó mà cứ phải game đẳng cấp với chỉ chơi được pikachu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 phút trước, ilu129x đã nói:

Đấy 1 câu nhỏ nhẹ đấy thì có gì khó mà cứ phải game đẳng cấp với chỉ chơi được pikachu

nói gì là việc ngta,ăn thua gì mà nói nhiều thế b.thích thì mua or bán ko thích thì lướt cho nhanh chẳng ai biết ai mà cãi nhau dk cái gì ko biết lấy thành tích à

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 phút trước, Kangta đã nói:

nói gì là việc ngta,ăn thua gì mà nói nhiều thế b.thích thì mua or bán ko thích thì lướt cho nhanh chẳng ai biết ai mà cãi nhau dk cái gì ko biết lấy thành tích à

Nếu như ko có câu này m cũng ko rỗi hơi vào rep đâu

:13_upside_down:  ko có gì b game b chơi đảng cấp quá chắc máy mình ko đáp ứng dk ,b cứ tìm tiếp đi nhé :20_kissing_smiling_eyes::20_kissing_smiling_eyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vừa xong, ilu129x đã nói:

Vừa xong, ilu129x đã nói:

:13_upside_down::13_upside_down: ông cứ ngồi rep 1 mình đi :)),khả năng là bà cũng nên :))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...