Chuyển tới nội dung

Dịch _vụ_ sang_ tên_ sổ_ đỏ

Recommended Posts

12 giờ trước, Trungad đã nói:

các bác cho em hỏi, sang tên sổ đỏ có phức tạp không ạ, có giấy ủy quyền liệu có tự sang được không.

nếu làm dịch vụ thì chi phí khoảng bao nhiêu ạ

e mới làm dịch vụ, trên 2 xọi. tự làm cũng được thôi. nhưng lằng nhằng lắm và chưa chắc đã sang tên được vì người ủy quyền có con không, có bnhieu con, bnhieu người trong hộ khẩu, tất cả phải cùng ký cho bác mới đc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

52 phút trước, kinbinls đã nói:

e mới làm dịch vụ, trên 2 xọi. tự làm cũng được thôi. nhưng lằng nhằng lắm và chưa chắc đã sang tên được vì người ủy quyền có con không, có bnhieu con, bnhieu người trong hộ khẩu, tất cả phải cùng ký cho bác mới đc

chả là e mua của ông bác, giờ muốn sang tên sổ đỏ, nhưng ngặt nỗi ông ấy ở dưới vĩnh phúc, mà lại đang ốm đau nữa, bác làm 2tr hay 20..

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

29 phút trước, Trungad đã nói:

chả là e mua của ông bác, giờ muốn sang tên sổ đỏ, nhưng ngặt nỗi ông ấy ở dưới vĩnh phúc, mà lại đang ốm đau nữa, bác làm 2tr hay 20..

hơn 20, 2 chả dễ quá, mua bán thì dễ hơn, còn e là thừa kế, bác làm nhanh chắc 10 củ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

35 phút trước, Trungad đã nói:

đơn giản lo tầu xe cho công chứng viên đi trong ngày mất 1tr đổ lại ng ta đi cùng mình xuống ký là xong cái này trong tầm tay và trách nhiệm của công chứng viên lo chi dứa tưởng sang Triều Tiên ms sợ chứ ! :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

công chứng có dấu đỏ xong lúc đấy pháp luật đã công nhận tên mình còn ra 1 cửa phòng tài nguyên chỉ để lấy sổ đỏ cho đẹp thôi chứ , sổ đỏ chỉ dùng khi đi ngân hàng chơi vs lúc bán cho ng khác mà thôi ko cũng để mốc chứ mấy khi lôi ra dùng để vào mạng đc đâu !:13_upside_down:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 phút trước, Trungad đã nói:

vâng, vậy hnao e xuống đón ông ấy về r làm luôn, e sợ nhì nhằng ở lâu, ông ấy k ở. thanks bác

ng già lại tuyết sắp rơi rồi hownn nữa đang ốm 

đưa lên vừa mỏi vừa mệt ổng ra tốt nhất xách tay 1 công chứng viên đi cùng cả xe cả ăn uống hết 1-1,5 tr vừa gọn vừa biết thêm 1 ng ko hay hơn ak !:P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

7 giờ trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

công chứng có dấu đỏ xong lúc đấy pháp luật đã công nhận tên mình còn ra 1 cửa phòng tài nguyên chỉ để lấy sổ đỏ cho đẹp thôi chứ , sổ đỏ chỉ dùng khi đi ngân hàng chơi vs lúc bán cho ng khác mà thôi ko cũng để mốc chứ mấy khi lôi ra dùng để vào mạng đc đâu !:13_upside_down:

:D e tính có việc, nên mới chuyển tên làm sổ thôi bác ạ

7 giờ trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

ng già lại tuyết sắp rơi rồi hownn nữa đang ốm 

đưa lên vừa mỏi vừa mệt ổng ra tốt nhất xách tay 1 công chứng viên đi cùng cả xe cả ăn uống hết 1-1,5 tr vừa gọn vừa biết thêm 1 ng ko hay hơn ak !:P

k biết nta có chịu k bác ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ô chưa hỏi ng ta hỏi trên này tôi hỏi đầu gối ak

có phải còn con nít đâu mà thơ ngây đến thế , chả có việc gì ko làm đc cả miễn là phải thoáng biết ng biết ta đc việc hết ! :13_upside_down:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

17 phút trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

ô chưa hỏi ng ta hỏi trên này tôi hỏi đầu gối ak

có phải còn con nít đâu mà thơ ngây đến thế , chả có việc gì ko làm đc cả miễn là phải thoáng biết ng biết ta đc việc hết ! :13_upside_down:

:8_laughing::8_laughing: thanks bác 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...