Chuyển tới nội dung

BÁN 6S LOCK TMOBILE -CÓ ẢNH

Recommended Posts

NHƯ TITLE ! LOCK HIỆN TẠI ĐANG THAY SIM THOẢI MÁI VỚI SIM GHÉP V5

BẠN NÀO CÓ NHU CẦU MUA XIN PM

BẢN GRAY 16gB GIÁ 4tr CHO 1 MÁY NGUYÊN ĐAI NGUYÊN KIỆN TỪ LÚC MUA! TOÀN ỐP NÊN KO VẤN ĐỀ GÌ 

VÂN TAY NHẠY 

SĐT 0965617696 ! BÁN TRONG 2-3 NGÀY TỚI TỪ HÔM NAY 02/01 ! KO AI MUA EM XIN CLOSE TOPIC

Đã sửa bởi locbinhls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

MUỐN BÁN NHANH ĐƯA CÁI GIÁ LÊN ! CƠ MÀ KHÓ CHỊU VÃI CC RA! TÔI NÓI TÓM LẠI THẾ NÀY NHÉ ! ĐƯỢC GIÁ TRÊN THÌ TÔI BÁN ! KHÔNG THÌ THÔI ĐẾCH CẦN BÁN ! OKE !ÔNG NÀO THÍCH THÌ HÃY NHẮN TIN MUA BÁN KHÔNG THÌ THÔI! 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 giờ trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

có tý dấm nào chưa mà cáu thế ! Chợ lạng sơn chấm vi en ko vội đc đâu chú à ! :6_smile:

hì ! CỨ MANG CÁI 6S LOCK RẺ NHẤT RA BẢO LÀ NGƯỜI TA BÁN CÓ 2TR9 -3TR! KHỔ THẾ KHÔNG BIẾT

HÔM NÀO RẢNH EM MANG NÓ QUA A THAY EM QUẢ PIN NHÉ ! HÔM TRC EM NHẮN TIN ANH RỒI ĐÓ ! CÓ LẼ GẮN BÓ VỚI NÓ 

1 giờ trước, HoiHoals đã nói:

Mấy cái thằng trả giá kiểu đấy ra chợ cá chợ thịt kiểu gì cũng ăn chọc tiết nhợn haha

BẠN LẠI VUI TÍNH QUÁ ! ^^ 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chợ này cứ nt vs spam chém bậy cứ để ngoài tai .....cứ kinh nguyệt tràn trề là gọi luôn nếu kết hoặc máu lúc đới ng bán vui vẻ khéo bớt hết tầm kiểu nt thăm dò thêm -2 bớt + 8 chán bỏ mợ ra ý .....thể loại đấy next cho đỡ ức cmn chế :13_upside_down:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 1/2/2018 at 20:35, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

chợ này cứ nt vs spam chém bậy cứ để ngoài tai .....cứ kinh nguyệt tràn trề là gọi luôn nếu kết hoặc máu lúc đới ng bán vui vẻ khéo bớt hết tầm kiểu nt thăm dò thêm -2 bớt + 8 chán bỏ mợ ra ý .....thể loại đấy next cho đỡ ức cmn chế :13_upside_down:

pin bác thay cho 6s là tốt chứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...