Chuyển tới nội dung

bóc phốt 1 số thành phần trong nhóm

Recommended Posts

Nay em có bán con 6G mvt gặp ngay bác nào ở lộc bình phán luôn máy bị động chạm đến main rồi chê đủ thể loại nên em giải thích cho bác ấy nghe vào mà nghe rõ nhé bác 

Đùa chứ các bác người dùng bập bẹ đi mua máy cũng ngu lắm. Trước mới em cũng vậy. Nào thì vỏ phải trùng imei mới là máy không dựng, nào thì màn hở sáng là màn lô, nào thì pin chai ít mới ngon nọ kia, nào thì mất vân thì k zin... em nói luôn đều là ngu hết. Auto ngu, ngu sml vì trc em ngu mãi rồi ăn dí sml rồi mới khôn được. Ở con đt quan trọng nhất là main zin hoặc Sửa những lỗi nhẹ vẫn chấp nhận được coi như zin, mà đấy là cái quan trọng nhất thì các bác lại đ*o biết xem mà cứ phán qua bề ngoài, main zin là những mối hàn nó rất đẹp, seal dán lồng còn đẹp vs không xoăn hay bị mất, các góc bo tròn nhẹ. Còn seal dán pin mua 2k, bắn imei trùng máy mất 10k thay vỏ mới coong hết hơn 400k thợ nào chẳng làm được. Chỉ cần cái main zin còn cáp chân sạc,camera,cáp nguồn hay pin... có thay loại hẳn hoi thì cũng đ*o sao hết nhé.ok. Tại các bác có biết lol đâu nên cứ phán này nọ. 
2 là màn hình, màn zin thì màu sắc đẹp, cảm ứng mượt, độ bền cao, nếu có vỡ màn mà ép kính lại hoặc thay màn zin khác thì cũng chẳng ảnh hưởng mẹ gì đến máy nhé, ra đường có mua máy ăn dí phải màn lô thì cũng còn hơn main sửa nhé vì ham rẻ thì màn lô cũng đúng chứ main sửa nặng là vứt đi. 
3 là mất vân tay ai bảo là chắc chắn không zin đập cụ nó máy đi, bố ấn mãi cáp vân nó đứt cũng đúng chứ sai đ*o gì, chỉ cần roăng cao su đệm vân bị xoay thì đứt vân là bình thường. Mất tiền câu thì lại thành vân ngay mà vân nó cũng là bộ phận ngoại vi kiểu như bộ não ấy còn vân tay chỉ là cái bàn tay thôi gãy xương thì bó lại nhưng nó sẽ dùng ngon như trước.
chốt lại là đừng thấy máy mở ra là bảo k zin, del mở ra thì biết thế lol nào main zin hay không, vào nước thì quỳ đỏ. Chưa vào thì quỳ màu trắng. 
em thề chưa bao giờ dí con máy nào, con nào mua ngu dính lỗi thì phải chịu , thấy các bác phán nọ kia rất cay nên xàm ngôn tí bác nào hiểu biết xin góp ý

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

25 phút trước, campuchino đã nói:

thế người ta mới ép được giá chứ bạn, 

xin thưa bác xem xong phán đủ này nọ xong chê lên chê xuống bác có cay không bảo mất vân là sửa main rồi cho bug máy ra xem bug máy còn nguyên main đẹp xong bảo là máy bị mất vân nên k mua nữa 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 phút trước, phuongngao đã nói:

xin thưa bác xem xong phán đủ này nọ xong chê lên chê xuống bác có cay không bảo mất vân là sửa main rồi cho bug máy ra xem bug máy còn nguyên main đẹp xong bảo là máy bị mất vân nên k mua nữa 

thằng nào để ae còn tránh :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

40 phút trước, campuchino đã nói:

thằng nào để ae còn tránh :lol:

tôi quên mất nick name rồi thế mới đang tìm nó k thì đã nói thẳng vào mặt nó rồi nó xem xong nó xóa bình luận của ông nào bán máy lock kia luôn

Vừa xong, emptyls đã nói:

Phốt to :D:D ^^ 

phốt bình thường thôi bác nghĩ lại thấy cay

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 giờ trước, Tuyenngoc Nguyen đã nói:

@phuongngao Thánh phốt nào thế bác? Tớ nguyên bản lộc bình đây. Nói để a e biết để chạy

tay đấy xóa bài rồi nên em k kịp đọc nick name của hắn a ạ

6 giờ trước, locbinhls đã nói:

CHẮC CHẮN K PHẢI MỀNH ^^ 

:D sao mà lại phải bác đc :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...