Chuyển tới nội dung

Tờ tiền may mắn kỷ niệm kỳ world cup tại Nga

Recommended Posts

E đang có sẵn tờ 100 rúp Nga 
????
?Tờ tiền 100 rub sản xuất đặc biệt dành cho Wordcup 2018, limited và chỉ sản xuất 1 lần duy nhất. Bạn e bên Nga cũng phải đi mua lại và mua k dễ đâu ạ. Đẹp lắm lắm luôn nhé.
? Mặt trước của đồng tiền làm bằng polymer này mô tả một cậu bé đang ngước nhìn thủ môn huyền thoại Lev Yashin của Liên Xô cũ. Yashin cũng là nhân vật xuất hiện trong poster cổ động của World Cup 2018. Mặt sau của đồng tiền in hình quả bóng với bản đồ nước Nga xuất hiện phía trên. Hai hình ảnh ở mặt trước và mặt sau đều được in dọc theo đồng tiền. Chất liệu còn tốt hơn cả tờ 500k của mình nên các bạn cứ yên tâm, Nga nó làm tiền thì chất đừng hỏi.
?Một số tính năng bảo mật nổi bật của đồng tiền mới này là hình ảnh 3 chiều, thay đổi màu sắc khi chiếu sáng bởi tia cực tím, hình ảnh siêu nhỏ CĐV bóng đá và tên của các thành phố chủ nhà World Cup 2018.   

❤️ Tiền 100 rub Nga sản xuất đặc biệt dành cho mùa Worldcup 2018. Điều gì đặc biệt ở em nó ?
? LIMITED từ mà bất kỳ ai nghe cũng muốn được sở hữu ? CHỈ SX 1 LẦN DUY NHẤT SL CÓ HẠN 
? Worlcup 4 năm một lần là dịp hiếm hoi cho fan cuồng bóng đá toàn cầu hãy nhanh tay sở hữu ngay 1 em ❤️ WC cận kề rồi nha
?Một số tính năng bảo mật nổi bật của đồng tiền mới này là hình ảnh 3 chiều, thay đổi màu sắc khi chiếu sáng bởi tia cực tím, hình ảnh siêu nhỏ CĐV bóng đá và tên của các thành phố chủ nhà World Cup 2018.   
? Không đơn giản chỉ là tiền mà còn mang giá trị kỷ niệm vô giá ?

?Giá 280k
Sdt: 0982601289 - việt
Lưu ý tiền mình có đây luôn, ai mua là lấy luôn chứ ko phải đợi hàng về mấy ngày nhá!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...