Chuyển tới nội dung

Mua xe máy trả góp, thủ tục nhanh, đơn giản

huongcoi

Recommended Posts

CÓ GÌ MÀ PHẢI TRANH LUẬN, MUA XONG KHÔNG TRẢ NỮA THÌ LÀM GÌ ĐƯỢC NHAU:, KÝ THẾ CHẤP CÒN CHẢ ĐÒI ĐƯỢC, HUỐNG CHI LÀM MÁY CÁI TRÒ MÈO NÀY, KHÁC GÌ MẤY THẰNG BẢO HIỂM LÀM ĐÂU, KINH DOANH RỦI RO, LẤY THẰNG RỦI RO ÍT BÙ THẰNG RỦI RO NHIỀU, LẤY THẰNG LÃI CAO BÙ CHO THIỆT HẠI MẤT VỐN. ÔI NGON QUÁ. MAI MUA CÁI, ĐẮT MẤY CŨNG CHƠI......HÊ HÊ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung không nên mua. Nếu ít tiền (giả sử có 15t muốn mua RSX) thì bạn nên tìm xe cũ cho lành. Gặp bọn bán trả góp này vỡ mồm. Mình có ông anh họ mua con EX rùi, có mấy ngày lãi mà mất thêm 7 củ nữa :wub: Chỉ có vỡ mồm thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung không nên mua. Nếu ít tiền (giả sử có 15t muốn mua RSX) thì bạn nên tìm xe cũ cho lành. Gặp bọn bán trả góp này vỡ mồm. Mình có ông anh họ mua con EX rùi, có mấy ngày lãi mà mất thêm 7 củ nữa :wub: Chỉ có vỡ mồm thôi

1 hình thức kinh doanh khá hấp dẫn mà thuận tiện nữa bác lại dìm chủ therd oài phải tính tới những cái lợi chứ :D mang lãi đi oánh lô khéo được thêm vài con như chơi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 hình thức kinh doanh khá hấp dẫn mà thuận tiện nữa bác lại dìm chủ therd oài phải tính tới những cái lợi chứ :D mang lãi đi oánh lô khéo được thêm vài con như chơi

ko ăn thua đâu bạn. Oánh lô la có. 4 bát trong đó có một bat cơm còn 3 bat còn lai là c ko ăn đc. Khaw năng bạn chọn trung 3 bát c con lại là rất cao lko ăn dc
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình đã tham khảo thực tế về mua xe trả góp và được nhân viên tư vấn như sau

Định mua con Jupiter Gravita vành nan giá là 25tr500, mình ý định trả trước 15tr thì phải trả như sau:

Mua trả góp phải cho cửa hàng ĐK mất 2tr thì tất cả là 27tr500 ( trả trước 15tr còn nợ 12tr5)

- Trả trong 12 tháng mỗi tháng sẽ phải nộp 1tr459 ( tổng 12 tháng là tầm 17tr rưỡi)

- Trả trong 10 tháng mỗi tháng sẽ phải nộp hơn 1tr7 ( Tổng 10 tháng là hơn 17tr)

Như vậy sau 1 năm sẽ phải trả tổng cộng cho chiếc xe ấy là 32tr500 lãi mất hơn 5tr trong 1 năm trong khi đó chỉ nợ có 12tr500

Ai có nhu cầu định mua thì nên xem xét mức lãi suất nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...