Chuyển tới nội dung

Đồng Hồ đeo tay nữ của Liên Xô mới 100% giá còn 1 triệu

Recommended Posts

Đồng Hồ lên dây nhãn hiệu " Zaria 21 Jewels" của Liên Xô sản xuất năm 1979.

Nguyên hộp mới 100% ko 1 tì vết... kiểu dáng thời trang, hợp với mọi lứa tuổi!

Size: 23mm chưa tính núm

Giá fix còn 1 triệu đồng ( bán ko bao gồm dây đeo )

Vui lòng Call 0975240340 để có giá tốt (Em tên Long sn 91)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn trẻ ơi, giá đó hơi mắc so vs thị trường bây giờ. Ai cũng thích chơi đồ cổ, nhưng giá đó làm nhụt trí người chơi lắm....

bạn trẻ ơi, mình xin khẳng định vs bạn là giá này rẻ hơn so với thị trường, bạn mua 1 chiếc đh pin thời trang bh cũng hơn 1trieu roi, đh của mình bạn dùng 30 năm nưã cũng ko hỏng đâu, chỉ lười là fai? Lên cót hàng ngày thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ơ..........mấy con đồng hồ này hum trước hacamapls đăng bán mà.hum trước mình xem có 500k lấy nhìu còn k đến.hum nay xem của bạn vẫn mấy con đấy mà giá lại cao thế này.hix......................

Đối với ng thích thì 2triệu ng ta cũng mua, còn đối với ng ko thích thì có fix 500k ngta cũng chả thèm mua đâu bạn ak.. bản thân minh cảm thấy giá trị của nó cao hơn thế nên mình lấy về đăng bán hộ anh ấy thôi bạn ak, cảm ơn bạn đã quan tâm hihi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đối với ng thích thì 2triệu ng ta cũng mua, còn đối với ng ko thích thì có fix 500k ngta cũng chả thèm mua đâu bạn ak.. bản thân minh cảm thấy giá trị của nó cao hơn thế nên mình lấy về đăng bán hộ anh ấy thôi bạn ak, cảm ơn bạn đã quan tâm hihi

vấn đề ở đây không phải là đối với người thích hay với người k thích về giá trị của nó.mà là bạn mua đi bán lại mà ăn lời nhiều quá.không phải riêng mình mà rất nhiều anh em ở chợ lạng sơn này cũng đang quan tâm.giá hợp lý thì sẽ có rất nhiều anh em muốn múc.mình cũng điện hỏi anh kia nhưng anh ấy bảo đã bán hết.dù sao cũng chúc bạn đắt hàng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vấn đề ở đây không phải là đối với người thích hay với người k thích về giá trị của nó.mà là bạn mua đi bán lại mà ăn lời nhiều quá.không phải riêng mình mà rất nhiều anh em ở chợ lạng sơn này cũng đang quan tâm.giá hợp lý thì sẽ có rất nhiều anh em muốn múc.mình cũng điện hỏi anh kia nhưng anh ấy bảo đã bán hết.dù sao cũng chúc bạn đắt hàng

Nếu thực sự mọi người quan tâm như bạn nói thì có lẽ những chiếc đồng hồ này đã ko đến lượt mình rồi ak, đối với bạn hay mọi người thì giá đó có lẽ là cao nhưng theo mình nghĩ với thời buổi bây giờ 2triêu thi dễ kiếm còn những chiếc đồng hồ sau bao nhiêu năm mà vẫn mới và chạy tốt ntn thì ko kiếm dc đâu bạn ak, đó thực ra chỉ là giá mình mong muốn bán, còn tất nhiên nếu muôn nó đến đc người dùng thì giá nó lại khác, mnọi ng cứ pm thoải mái giá có thể fix mạnh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói đúng giá đi. Bớt ít để còn mua quai, ko thì cầm tay àh?

giá quá mềm rồi bạn ak, nếu bạn chỉ lăn tăn vì tiền quai thì mình xin đc tặng bạn kèm theo 1 cái quai giá 100k mới tinh hàng đông kinh hihi cảm ơn bạn đã qtâm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...