Chuyển tới nội dung
  • 0

Góp ý với Ban quanr trị

T Hung

Câu hỏi

Tôi thường duyệt web bằng điện thoại di động. Khi truy cập vào Chợ Lạng Sơn thì phần lớn màn hình là giao diện quảng cáo của Cty máy tính An Hùng. Muốn đóng vào cũng không được, muốn xem các mục khác rất khó.

Xin góp ý với Ban quản trị Chợ Lạng Sơn: nên đặt quảng cáo tại vị trí hợp lý hoặc có thanh công cụ để đóng các mục quảng cáo khi cần. (Xin lỗi Cty An Hùng vì không phải tôi có ý gì không tốt với Cty đâu nhé. Qua Chợ Lạng Sơn mà tôi biết cty mình KM USB 4gb giá rẻ mà đến mua đấy)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

Tôi thường duyệt web bằng điện thoại di động. Khi truy cập vào Chợ Lạng Sơn thì phần lớn màn hình là giao diện quảng cáo của Cty máy tính An Hùng. Muốn đóng vào cũng không được, muốn xem các mục khác rất khó.

Xin góp ý với Ban quản trị Chợ Lạng Sơn: nên đặt quảng cáo tại vị trí hợp lý hoặc có thanh công cụ để đóng các mục quảng cáo khi cần. (Xin lỗi Cty An Hùng vì không phải tôi có ý gì không tốt với Cty đâu nhé. Qua Chợ Lạng Sơn mà tôi biết cty mình KM USB 4gb giá rẻ mà đến mua đấy)

Cảm ơn bạn đã góp ý. Nếu bạn dùng di động để truy cập bạn vui lòng chọn Giao diện Mobile tại liên kết Đổi giao diện ở dưới cùng website, bên trái. Giao diện mobile dành cho diện thoại và các thiết di động, truy cập với tốc độ nhanh, không có quảng cáo.

Diễn đàn sẽ thêm công cụ đóng quảng cáo khi cần.

Việc quảng cáo trên diễn đàn: Đa số các dịch vụ đều muốn đặt ở vị trí dễ thấy nhất nên vị trí đặt quảng cáo hiện tại trên diễn đàn là phổ biến. Mặc dù là diễn đàn thương mại nhưng mục đích hiện tại vẫn là phục vụ thành viên, phí quảng cáo chỉ là hỗ trợ kinh phí duy trì máy chủ của website. Vậy mong các bạn tiếp tục đóng góp nhiều ý kiến xây dựng.

Xin trân trọng cảm ơn

Trần Anh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời câu hỏi này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...