Chuyển tới nội dung

ANH EM MUA ĐỒ ĐIỆN THOẠI HAY MÁY TÍNH NÉ THẰNG NÀY RA NHÉ!

Recommended Posts

Anh em trong chợ Lạng Sơn mua đồ điện thoại, hay máy tính của tay duongha68 thì giao dịch cẩn thận, kiểm tra, thử đủ các kiểu hẵng giao dịch nhé! Em dính môt phát vì tham cái ổ cứng 2TB rồi (ổ BAD nặng, hỏng rồi rao bán. Em cũng giao dịch nhanh gọn rồi bảo có sao trả lại cũng ok hứa hẹn các kiểu. Sau em mang ra An Hùng nhờ mấy anh kỹ thuật check thì BAD tung tóe, ổ kêu như máy xát. Alo thì được 2 cuộc bảo đi trả khách lúc nữa qua lấy ổ trả lại tiền. Đến lần 3, lần 4 em gọi thì éo nghe máy. Sau đấy em thấy mùi đ*o thơm vào chợ xem bài thì nó xóa mẹ bài rao ổ cứng của nó đi rồi.) Trách mình ngu không cẩn thận cùng nó đi kiểm tra cho ổn mà lại trao tiền lấy ổ xong mới đi kiểm tra. Em mất tiền rồi thì thôi mong các anh em trong chợ Lạng Sơn mình rút kinh nghiệm từ em. Né mẹ thằng duongha68 này ra. Tốt nhất là éo giao dịch gì với nó cho nhanh.

Tên tuổi và sđt đây: Dương Minh Hà 0912192129, 0828456833. Chạy Taxi các bác nhé! Thêm ít hình ảnh cho anh em biết mà né. Ngoài đời éo trắng thế này đâu nhé!

CẢM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỌC VÀ MONG ANH EM CẢNH GIÁC VỚI NHỮNG THẰNG NHƯ THẾ NÀY!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

14 phút trước, anhduc đã nói:

K tét trước mới lấy à bác

Thế mới hớ bác ạ. Em nói chuyện với cũng thấy ok, thoải mái. Cũng thỏa thuận các kiểu nếu ko ổn thì giả. Sau gọi thì im thít. Chắc nghĩ mình không biết nhà ở đâu nên nó cũng té luôn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 tiếng trước, anhduc đã nói:

Cứ tìm chỗ uy tín mà mua, đừng tham rẻ và mua bán ngoài đường như thế, như mh bán hàng có lúc lãi 100k vẫn phải bh 3 tháng là bt

Em cũng xem qua thấy có độ uy tín trên chợ bác ạ. Lỡ rồi thì đăng lên cho anh em biết mà tránh. Cũng tự an ủi góp tiền cho anh ý nuôi con nhỏ. Gà trống nuôi con cũng vất vả. Bần cùng lắm nên mới bày trò này thôi. Thôi thì thông cảm được :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:D chợ này thì toàn hàng sida thôi, hàng ngon người ta để bán cửa hàng hết rồi, nhất là những đồ lởm khởm bọn nó hay dí diễn đàn bán giá rẻ giá thơm, thôi thì của đi thay người bác ạ, tiền đó để tạo phúc cho nhà người ta :))))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 phút trước, phucle75 đã nói:

:D chợ này thì toàn hàng sida thôi, hàng ngon người ta để bán cửa hàng hết rồi, nhất là những đồ lởm khởm bọn nó hay dí diễn đàn bán giá rẻ giá thơm, thôi thì của đi thay người bác ạ, tiền đó để tạo phúc cho nhà người ta :))))

B đừng nói thế. E bán bn máy ở đây rồi toàn lên đời xong bán, cũng chưa ai phàn nàn chất lượng máy :(

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

24 phút trước, phucle75 đã nói:

Cũng do người bán thôi bác ạ. Đầu tuần trước em vừa up đc cái màn hình SS của 1 bác trên này ngon bổ rẻ mà. Thằng lol duongha68 này nó chủ định ban đầu thế rồi. Em lại dễ tính ko ra cùng nó test ngay nên dính. Cảm ơn bác đã động viên em ạ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

22 phút trước, ilu129x đã nói:

B đừng nói thế. E bán bn máy ở đây rồi toàn lên đời xong bán, cũng chưa ai phàn nàn chất lượng máy :(

Phải rồi bác :91_thumbsup:người tốt thì khắp nơi. Lâu lâu lại lẫn vào 1 con chó như thằng duongha68. Mới lại nó nghĩ em không biết nhà nó cơ :16_relieved:. Nên nó nghĩ là ăn ngon tiền của mình rồi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

11 phút trước, khanhnam80 đã nói:

Phải rồi bác :91_thumbsup:người tốt thì khắp nơi. Lâu lâu lại lẫn vào 1 con chó như thằng duongha68. Mới lại nó nghĩ em không biết nhà nó cơ :16_relieved:. Nên nó nghĩ là ăn ngon tiền của mình rồi.

:)) sao các thành phần ntn k lừa mình nhỉ đến nhà đấm vỡ mẹ alo :)) đăng lên chợ lạng sơn ở face kia bro cho nổi già rồi lên sóng làng xóm nó cười vào mặt cho mới nhục mà thằng này ở khối 3 phường đông kinh 

Đã sửa bởi dunginls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

12 phút trước, dunginls đã nói:

:)) sao các thành phần ntn k lừa mình nhỉ đến nhà đấm vỡ mẹ alo :)) đăng lên chợ lạng sơn ở face kia bro cho nổi già rồi lên sóng làng xóm nó cười vào mặt cho mới nhục mà thằng này ở khối 3 phường đông kinh 

Vâng. Tối em đăng lên facebook chợ LS. Em biết nhà nó mà. Lúc em alo không nghe em qua nhà nó để giả mà ko ở. Nhà cuối số 6 ngõ 16 Nguyễn Du, Đông Kinh bác ạ. Lái taxi vàng hình như của Taxi Đồng Đội. Thanks bác lần nữa :17_heart_eyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

13 phút trước, dunginls đã nói:

Nhìn ông chú già đơ mà tham mấy đồng bạc lẻ k ngại ah ông chú :)) đến khi bị con cháu nó lừa lại thì đừng mở mồm ra chửi nó chú ạ

Cũng muối mặt rồi bác ạ. Tỏ ra cứng cỏi thôi. Bây giờ nhiều anh em trên chợ biết rồi cũng cay cú mà méo làm gì được thôi. Tối em đăng lên fb chợ LS phát nữa cho nó nổi hẳn. Cảm ơn bác đã tương tác bài của em ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 phút trước, emptyls đã nói:

Số điện thoại đấy, lại chạy taxi nữa. Lâu lâu ai buồn gọi điều cuốc cho vui :))

Vâng. Số chính chủ đấy bác ạ. Vừa dùng bán hàng vừa dùng để khách gọi. Bác có thể gọi để trải nghiệm người thật việc thật ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

5 giờ trước, khanhnam80 đã nói:

Em cũng xem qua thấy có độ uy tín trên chợ bác ạ. Lỡ rồi thì đăng lên cho anh em biết mà tránh. Cũng tự an ủi góp tiền cho anh ý nuôi con nhỏ. Gà trống nuôi con cũng vất vả. Bần cùng lắm nên mới bày trò này thôi. Thôi thì thông cảm được :D

cam on chia sẻ của bạn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Xin chào tất cả các bạn,

Vấn đề mua bán của các bạn ngoài phạm vi xử lý của Chợ Lạng Sơn. Trừ các trường hợp lừa đảo như không giao hàng, hàng giả... thì CLS sẽ có hình thức xử lý trong phạm vi diễn đàn.

Trong trường hợp này nếu đúng như những gì bạn @khanhnam80 nói thì @duongha68 đã tự làm giảm uy tín của mình trong mua bán.

Các bạn thành viên nên đề phòng khi giao dịch phải test cẩn thận.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 phút trước, Chợ Lạng Sơn đã nói:

Xin chào tất cả các bạn,

Vấn đề mua bán của các bạn ngoài phạm vi xử lý của Chợ Lạng Sơn. Trừ các trường hợp lừa đảo như không giao hàng, hàng giả... thì CLS sẽ có hình thức xử lý trong phạm vi diễn đàn.

Trong trường hợp này nếu đúng như những gì bạn @khanhnam80 nói thì @duongha68 đã tự làm giảm uy tín của mình trong mua bán.

Các bạn thành viên nên đề phòng khi giao dịch phải test cẩn thận.

Trường hợp này rõ ràng là lừa đảo rồi ADMIN ạ. Biết rõ đồ của mình không dùng được vẫn rao bán, hứa hẹn có lỗi sẽ trả lại tiền. Sau khi em test xong gọi điện báo thì duongha68 xoá bài ngay lập tức và sau đó em gọi thì không nghe máy nữa. Và cho đến giờ phút này duongha68 cũng im lặng không có phản hồi gì. Nếu không làm gì sai sao anh duongha68 không lên tiếng bảo vệ uy tín, danh dự của mình? Vì cái danh dự của anh duongha68 hay cụ thể hơn là anh Dương Minh Hà trôi xuống cống  từ lâu rồi.

Mong ADMIN ghim bài này lên đầu để cảnh báo cho anh chị em trong Chợ Lạng Sơn được biết tránh lặp lại hành vi lừa đảo như em đã gặp ạ. Em xin cảm ơn!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...