Chuyển tới nội dung

ANH EM MUA ĐỒ ĐIỆN THOẠI HAY MÁY TÍNH NÉ THẰNG NÀY RA NHÉ!

Recommended Posts

9 phút trước, SuperStar đã nói:

Mua bán trên chợ thì cứ đến tận nhà test chuẩn mua bán tại nhà cho yên tâm. Và bảo hành đàng hoàng, trong thời gian bảo hành nếu có trục trặc thì back lại

Em vẫn hay giao dịch qua chợ này mà bác. Cũng thoả thuận các thứ không được thì trả lại. Dưng mà sau đấy thì lặn luôn chắc nghĩ em không biết nhà. Em dính rồi thì chịu. Đưa lên cho các bác trên chợ biết mà tránh rơi vào trường hợp như em thôi ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 giờ trước, luanthaols đã nói:

chủ thớt lên tiếng luôn.hết giá trị sử dụng.sau có bài trình bày ko ta

Thể hiện tỏ ra đây đang cứng cỏi thôi bác. Tối nay em cho lên FB mấy chợ LS nữa cho ảnh toả sáng luôn. Xem còn tỏ ra anh hùng được nữa không ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 20:28, viplangson9x đã nói:

Đã từng dính. Đáng tuổi chú mà làm ăn trên chợ lạng sơn như con cẹc. Nhưng số nhỏ không đáng bóc phốt.

Bác cũng dính của thằng lol này à? Giao dịch đồ gì thế bác?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 22:52, SuperStar đã nói:

Bạn này khóc lâu quá, trời mưa mãi vẫn chưa thấy tạnh gì cả

Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 22:53, SuperStar đã nói:

Thấy đăng bán mấy con đẩy, vang viếc ji suốt không biết có chú nào dính chưa

Em khóc tiếp cho trời mát đây bác ạ :8_laughing:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thông tin chi tiết của thượng vụ này chắc cũng 300k trở lại nên khóc cũng vừa thôi ! 1 bài học kinh nguyệt tràn quá nh vs nhg thành viên mụa trên mạng nhất là đồ công nghệ đặc biệt nhất là tab điện thoại laptop máy tính để bàn ( tiêu chí ngon lại bổ rẻ hời quá đến mớ rau muống còn ôi cơ ) thời đại này hết áp dụng đối nhg ng tham đồ rẻ rồi lại gây căng thẳng hằn học nh ra cho mất times chứ đc gì ở nhg vc ntn cơ chớ ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 4/6/2019 at 11:13, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

thông tin chi tiết của thượng vụ này chắc cũng 300k trở lại nên khóc cũng vừa thôi ! 1 bài học kinh nguyệt tràn quá nh vs nhg thành viên mụa trên mạng nhất là đồ công nghệ đặc biệt nhất là tab điện thoại laptop máy tính để bàn ( tiêu chí ngon lại bổ rẻ hời quá đến mớ rau muống còn ôi cơ ) thời đại này hết áp dụng đối nhg ng tham đồ rẻ rồi lại gây căng thẳng hằn học nh ra cho mất times chứ đc gì ở nhg vc ntn cơ chớ ...

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

13 giờ trước, truongcathay đã nói:

Mình mong muốn chợ này là nơi giao lưu, kết nối với nhau. Chỉ bán hàng tốt không bán hàng lỗi hoặc có sao bán đấy chứ tuyệt đối không lừa lọc. Những thành viên xấu xoá khỏi diễn đàn luôn.

Cái mong muốn của bác em nghĩ ai cũng muốn. Nhưng thị trường nhiều con người mà bác. Đã là chợ thì sẽ có buôn gian bán lận. Hy vọng là nó sẽ ít đi thôi chứ "tuyệt đối" thì không có được...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

IMG-3658.PNG.f77a4ba4bb508c7a7c991b4afb420900.PNGIMG-3657.PNG.bcf681344da9a78ca363631871a29913.PNG

Vừa rồi tên @Chuc24 trước đây là @duongha68đổi con đồ lỗi đt của m xong nó tắt sim luôn, đồng thời gỡ hết bài nó đã đăng trên cholangson. Giờ lại lặn chắc sẽ đổi tên khác, mọi người chú ý tránh thằng này ra nhé. Nó xoá bài nhưng vẫn lởn vởn xem thông tin trên cholangson 

Già 53 tuổi sắp xuống lỗ rồi mà còn chộp giật,

Đã sửa bởi gaugaumeomeo
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...