Chuyển tới nội dung
khanhnam80

ANH EM MUA ĐỒ ĐIỆN THOẠI HAY MÁY TÍNH NÉ THẰNG NÀY RA NHÉ!

Recommended Posts

6 phút trước, Chợ Lạng Sơn đã nói:

Xin chào tất cả các bạn,

Vấn đề mua bán của các bạn ngoài phạm vi xử lý của Chợ Lạng Sơn. Trừ các trường hợp lừa đảo như không giao hàng, hàng giả... thì CLS sẽ có hình thức xử lý trong phạm vi diễn đàn.

Trong trường hợp này nếu đúng như những gì bạn @khanhnam80 nói thì @duongha68 đã tự làm giảm uy tín của mình trong mua bán.

Các bạn thành viên nên đề phòng khi giao dịch phải test cẩn thận.

Trường hợp này rõ ràng là lừa đảo rồi ADMIN ạ. Biết rõ đồ của mình không dùng được vẫn rao bán, hứa hẹn có lỗi sẽ trả lại tiền. Sau khi em test xong gọi điện báo thì duongha68 xoá bài ngay lập tức và sau đó em gọi thì không nghe máy nữa. Và cho đến giờ phút này duongha68 cũng im lặng không có phản hồi gì. Nếu không làm gì sai sao anh duongha68 không lên tiếng bảo vệ uy tín, danh dự của mình? Vì cái danh dự của anh duongha68 hay cụ thể hơn là anh Dương Minh Hà trôi xuống cống  từ lâu rồi.

Mong ADMIN ghim bài này lên đầu để cảnh báo cho anh chị em trong Chợ Lạng Sơn được biết tránh lặp lại hành vi lừa đảo như em đã gặp ạ. Em xin cảm ơn!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Mua bán trên chợ thì cứ đến tận nhà test chuẩn mua bán tại nhà cho yên tâm. Và bảo hành đàng hoàng, trong thời gian bảo hành nếu có trục trặc thì back lại

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
6 giờ trước, luanthaols đã nói:

biết để lé lé ra ko lại chơi ngu 

Vâng. Có thể bác sẽ gặp nó hàng ngày đấy. Em hôm đấy cũng không chụp lại số xe nó để các bác tránh cho dễ...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
6 giờ trước, Mạc Nguyên đã nói:

cam on chia sẻ của bạn

Vâng. Em chia sẻ để các bác trên chợ này không rơi vào tình huống như em ạ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
9 phút trước, SuperStar đã nói:

Mua bán trên chợ thì cứ đến tận nhà test chuẩn mua bán tại nhà cho yên tâm. Và bảo hành đàng hoàng, trong thời gian bảo hành nếu có trục trặc thì back lại

Em vẫn hay giao dịch qua chợ này mà bác. Cũng thoả thuận các thứ không được thì trả lại. Dưng mà sau đấy thì lặn luôn chắc nghĩ em không biết nhà. Em dính rồi thì chịu. Đưa lên cho các bác trên chợ biết mà tránh rơi vào trường hợp như em thôi ạ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

cũng lạ nhỉ toàn ae ls hết mà còn là trong tp chứ có ở đâu xa đâu chả nhẽ nghĩ là không ai bít mình ak không gặp ngoài đừơng bao giờ sao.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
Lúc 28/5/2019 at 21:34, duongha68 đã nói:

Chuẩn day tranh xa no ra

chủ thớt lên tiếng luôn.hết giá trị sử dụng.sau có bài trình bày ko ta

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
6 giờ trước, luanthaols đã nói:

chủ thớt lên tiếng luôn.hết giá trị sử dụng.sau có bài trình bày ko ta

Thể hiện tỏ ra đây đang cứng cỏi thôi bác. Tối nay em cho lên FB mấy chợ LS nữa cho ảnh toả sáng luôn. Xem còn tỏ ra anh hùng được nữa không 😆

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
2 giờ trước, viplangson9x đã nói:

Đã từng dính. Đáng tuổi chú mà làm ăn trên chợ lạng sơn như con cẹc. Nhưng số nhỏ không đáng bóc phốt.

Thấy đăng bán mấy con đẩy, vang viếc ji suốt không biết có chú nào dính chưa

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 20:28, viplangson9x đã nói:

Đã từng dính. Đáng tuổi chú mà làm ăn trên chợ lạng sơn như con cẹc. Nhưng số nhỏ không đáng bóc phốt.

Bác cũng dính của thằng lol này à? Giao dịch đồ gì thế bác?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 22:52, SuperStar đã nói:

Bạn này khóc lâu quá, trời mưa mãi vẫn chưa thấy tạnh gì cả

Lúc Ngày 31 tháng 05 năm 2019 at 22:53, SuperStar đã nói:

Thấy đăng bán mấy con đẩy, vang viếc ji suốt không biết có chú nào dính chưa

Em khóc tiếp cho trời mát đây bác ạ :8_laughing:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
11 giờ trước, SuperStar đã nói:

Khóc tiếp đi chú. Hôm nay trời nóng khó chịu quá

Trên nhà em vẫn mát lắm bác ạ :8_laughing:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

thông tin chi tiết của thượng vụ này chắc cũng 300k trở lại nên khóc cũng vừa thôi ! 1 bài học kinh nguyệt tràn quá nh vs nhg thành viên mụa trên mạng nhất là đồ công nghệ đặc biệt nhất là tab điện thoại laptop máy tính để bàn ( tiêu chí ngon lại bổ rẻ hời quá đến mớ rau muống còn ôi cơ ) thời đại này hết áp dụng đối nhg ng tham đồ rẻ rồi lại gây căng thẳng hằn học nh ra cho mất times chứ đc gì ở nhg vc ntn cơ chớ ...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
Lúc 4/6/2019 at 11:13, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

thông tin chi tiết của thượng vụ này chắc cũng 300k trở lại nên khóc cũng vừa thôi ! 1 bài học kinh nguyệt tràn quá nh vs nhg thành viên mụa trên mạng nhất là đồ công nghệ đặc biệt nhất là tab điện thoại laptop máy tính để bàn ( tiêu chí ngon lại bổ rẻ hời quá đến mớ rau muống còn ôi cơ ) thời đại này hết áp dụng đối nhg ng tham đồ rẻ rồi lại gây căng thẳng hằn học nh ra cho mất times chứ đc gì ở nhg vc ntn cơ chớ ...

😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏 😏

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Mình mong muốn chợ này là nơi giao lưu, kết nối với nhau. Chỉ bán hàng tốt không bán hàng lỗi hoặc có sao bán đấy chứ tuyệt đối không lừa lọc. Những thành viên xấu xoá khỏi diễn đàn luôn.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
13 giờ trước, truongcathay đã nói:

Mình mong muốn chợ này là nơi giao lưu, kết nối với nhau. Chỉ bán hàng tốt không bán hàng lỗi hoặc có sao bán đấy chứ tuyệt đối không lừa lọc. Những thành viên xấu xoá khỏi diễn đàn luôn.

Cái mong muốn của bác em nghĩ ai cũng muốn. Nhưng thị trường nhiều con người mà bác. Đã là chợ thì sẽ có buôn gian bán lận. Hy vọng là nó sẽ ít đi thôi chứ "tuyệt đối" thì không có được...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Bạn đăng nhập để bình luận

Bạn phải là thành viên mới có thể bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký tài khoản mới thật dễ dàng!

Đăng ký một tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập