Chuyển tới nội dung

bán bộ máy tính i7 không dùng

Recommended Posts

bác ghi rõ cấu hình lên cho mọi người biết đi, dùng phần mềm CPUZ để check cấu hình hoặc là mở cửa sổ RUN lên rồi gõ dxdiag để kiểm tra chi tiết cấu hình main chip ram VGA...
chứ kiểm tra như trên ảnh thì chỉ biết win và CPU RAM thôi...
CPU: Xeon E5 2660, RAM: 16Gb... và  main với VGA gì SSD hay HDD gì đó...
xem ảnh bộ máy cũng khá đẹp đó... vỏ Case đẹp màn cũng khá đẹp.. còn nội tạng thì chưa rõ lắm :D.. chỉ biết CPU và RAM

Đã sửa bởi hùng chẩy
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

12 phút trước, hùng chẩy đã nói:

bác ghi rõ cấu hình lên cho mọi người biết đi, dùng phần mềm CPUZ để check cấu hình hoặc là mở cửa sổ RUN lên rồi gõ dxdiag để kiểm tra chi tiết cấu hình main chip ram VGA...
chứ kiểm tra như trên ảnh thì chỉ biết win và CPU RAM thôi...
CPU: Xeon E5 2660, RAM: 16Gb... và  main với VGA gì SSD hay HDD gì đó...
xem ảnh bộ máy cũng khá đẹp đó... vỏ Case đẹp màn cũng khá đẹp.. còn nội tạng thì chưa rõ lắm :D.. chỉ biết CPU và RAM

Mình cũng ko rành về máy tính lắm b a ^^ . cũng có mấy a e đặt gạch nên m cũng k úp lên nữa 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

18 phút trước, Toanls1 đã nói:

Mình cũng ko rành về máy tính lắm b a ^^ . cũng có mấy a e đặt gạch nên m cũng k úp lên nữa 

uk :D.. bộ này 7tr rẻ mà nên nhiều người đặt gạch là đúng rồi...
chưa có cấu hình chi tiết.. nhưng dùng chip Xeon E5 2660 vs 16Gb RAM.. và màn 27 hoặc 32inch vs giá 7tr là hời rồi...
còn 1 vài linh kiện nữa..Main ko biết chạy main gì, X79 hay mian gì đó, rồi ổ cứng SSD HHD.. nguồn vs VGA nữa..
con Xeon này game cũng oke, ai mà làm đồ họa thì tậu bộ này quá ngon rồi, vừa làm đồ họa vừa chơi game oke...
riêng combo CPU RAM vỏ case vs màn hình giá cũng rơi vào khoảng 5tr rồi :))... chưa tính đến Main, VGA, và ổ cứng nguồn :))...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

17 phút trước, hùng chẩy đã nói:

chưa có cấu hình chi tiết.. nhưng dùng chip Xeon E5 2660 vs 16Gb RAM.. và màn 27 hoặc 32inch vs giá 7tr là hời rồi...
còn 1 vài linh kiện nữa..Main ko biết chạy main gì, X79 hay mian gì đó, rồi ổ cứng SSD HHD.. nguồn vs VGA nữa..
con Xeon này game cũng oke, ai mà làm đồ họa thì tậu bộ này quá ngon rồi, vừa làm đồ họa vừa chơi game oke...
riêng combo CPU RAM vỏ case vs màn hình giá cũng rơi vào khoảng 5tr rồi :))... chưa tính đến Main, VGA, và ổ cứng nguồn :))...

Hì . mình cũng k dùng r nên bán lại cho a e dùng . để cũng ko làm gì . lâu lắm ko vào ý

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

23 phút trước, Toanls1 đã nói:

Hì . mình cũng k dùng r nên bán lại cho a e dùng . để cũng ko làm gì . lâu lắm ko vào ý

uk :D.. cái này ai mua về dùng rồi bán lại cũng chả lỗ.. còn lãi ấy chứ :D...
mình mới Build 1 bộ.. nếu chưa mua thì quất luôn bộ này trong 1 nốt nhạc ấy...
có 7tr ngon bổ rẻ.. với những thông số linh kiện trên đã tầm 5tr rồi.. thêm main x79 rẻ cũng tầm 1tr3.. rồi ổ cứng nguồn với cạc màn hình nữa...
ae nào dân buôn mua về bán lại kiếm lời cũng ngon...ko biết bác đang dùng con VGA gì.. nếu loại cao hơn 1060 3Gb thì e múc nâng cấp con máy e :)))...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 phút trước, hùng chẩy đã nói:

có 7tr ngon bổ rẻ.. với những thông số linh kiện trên đã tầm 5tr rồi.. thêm main x79 rẻ cũng tầm 1tr3.. rồi ổ cứng nguồn với cạc màn hình nữa...
ae nào dân buôn mua về bán lại kiếm lời cũng ngon...ko biết bác đang dùng con VGA gì.. nếu loại cao hơn 1060 3Gb thì e múc nâng cấp con máy e :)))...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

5 phút trước, hùng chẩy đã nói:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

54 phút trước, hùng chẩy đã nói:

8 phút trước, hùng chẩy đã nói:

mấy cái về máy tính mình cũng k rõ lắm . thấy chơi mượt là ok ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4 phút trước, hùng chẩy đã nói:

hĩx bé quá ko đọc đc VGA ...1060 hay gì vậy
trước cũng có 1 bác bán riêng cây main X79 chíp Xeon E5 2660.. RAM 32G.. VGA RX 580.. SSD 120..HHD 1T giá 10tr riêng cây..
còn của bác 7tr cả bộ thì quá thơm rồi...

Hì . mình cũng còn 1 bộ i5 . 1 bộ i7 . 1 bộ i9 . còn gần như mới . hnao mang ra úp thử xem a e nào múc k ^^

8 phút trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

SÓC KÉT 2011 Á 

Sóc két là gì b

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4 phút trước, Toanls1 đã nói:

Hì . mình cũng còn 1 bộ i5 . 1 bộ i7 . 1 bộ i9 . còn gần như mới . hnao mang ra úp thử xem a e nào múc k ^^

Sóc két là gì b

socket là chipset của main và CPU ấy mà... con Xeon E5 2660 v2 đó dùng socket 2011, dùng cho main X79..
mà bác cho e hỏi con VGA đang dùng là gì vậy.. ảnh chữ bé quá nhìn ko rõ :D...
bác làm gì mà dùng nhiều máy vậy :D.. còn hẳn 3 bộ vip luôn à...
làm gì mà chơi hẳn i9 luôn vậy :D.. chắc chuyên về đồ họa à

Đã sửa bởi hùng chẩy
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4 phút trước, hùng chẩy đã nói:

socket là chipset của main và CPU ấy mà... con Xeon E5 2660 v2 đó dùng socket 2011, dùng cho main X79..

Vừa xong, hùng chẩy đã nói:

trên CPUZ nó là dòng Graphics gần cuối đó...

đây ah b

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 phút trước, hùng chẩy đã nói:

Mình k làm gì về máy tính b a . m làm hàng thôi . trước mình mua về có việc nhưng k dùng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...