Chuyển tới nội dung

( ĐÃ vào NA DUONG ) Case i3-9100F, Ram 8GB __H310 Gigabyte __GTX 1060 Gigabyte__SSD 120GB __mới tậu_T5/2019 7tr399k

Recommended Posts

:ketthuc:như title ,Việt Nam chúng ta đã và đang và sẽ đá CHUNG kết tại Philippins vào ngày 10/12/2019 như đã định , nên em bán bộ cũng xuất

xứ  Việt Nam cho theo tinh thần dân tộc ...( nói ko vs nhg thể loại hàng tầu khựa vác vai nhập khẩu , main H110 , B150 B250 ngịch dại

mod ko can thiệp vào bios để hack vớ vẩn mất vệ sinh an toàn thực phẩm như trên thị trường hay xuất hiện thời gian vừa qua .........bộ

này thằng em mới lắp hồi Tháng 5/2019 tại Hà Nội Computer nên còn bảo hành chính hãng  đến tận T5/2022 mới hết hành ace nhá ! Ace 

nào yêu  hàng VIỆT NAM xuất xứ chính hãng play và ngược lại ace nào thích au hàng tẫu hay nhập khẩu chạy ngay đi cho lẹ nhá ! 

Cấu hình cụ Thể như sau :

+ Main H310 Gigabyte ___HÀNG CHÍNH HÃNG do Thủy Linh HÀ NỘI phân phối 

+ CPU i3-9100F mạnh hơn cả thằng i3-8100 đáng kể 

+ Ram 4 8GB tản đen KINGTON Hyper

+ Cạc hình dời cũng GIGABYTE GTX 1060 3GB ( mua tại Thiên Trường hồi T5/2019 )

+ SSD 120GB MỚI __ hàng CHÍNH Hãng do ANH Ngọc Hà Nội Phân phối ( ko pải ANH NGọc LS đâu nhá ) ( nói ko vs nhg ổ ssd cũ bét tè lè de hoặc ổ lởm vác vai hay thấy trên tiki hay shoppe bh rất khó hoặc BH mồm lởm khởm thôi ý ! Gây ức chế cho ng sài ra ế  !  ?

Nguồn ngon HUNKEY 450W công suất thực do FPT phân phối ace nhá ! 

Vỏ COOLERPUS tặng kèm 3FAN mặt kính cường lực Hông Mê KA rất cu te gọn gẽ mới 99% ace nhá ! 

Giá chỉ 7tr399k mà thôi .......ALO 0388166166 để đc CƠI e nó ace nhá ! ?

Đã sửa bởi NHẤT LỘC PHÁT
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cũng xin nói  cảnh báo luôn nhg main H110 rẻ tiền hàng vác vai hoặc hàng chính hãng giá chỉ 350k-400k rẻ mạt hết hạn bảo hành hãng __sắp die lôi ra mod vớ vỉn để chạy vs i3-8100 , i3-9100F để qua mắt nhg ng hám rẻ hám đồ mod sài 1 times ngắn die lại khóc tè dầm mỏi lắm nhá ! i3-8100 , i3-9100 F nguyên bản nhà sản xuất chỉ chạy vs MAIN H310 trở lên mà thôi ( Nguyên bản ko bh chạy đc vs nhg main H110 , H170 , H270 , B150 , B250 , Z170 Z270 ...) ace nhớ khi au nhá !  KO LẠI XÁM HỐI KO KỊP ĐÂU NHÁ ! ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

11 phút trước, koimituot đã nói:

6 triệu nhé anh

giá đấy b chơi H110 b150 hay b250 mod vs i3-9100F + chơi rx cùi  rx 470  trâu 700k-800k  đầy  hết hạn BH sắp die đi cho lẹ nhá !  ? thay như thế 5tr còn có cơ ý 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 phút trước, koimituot đã nói:

6 trieu em mua luon

Chơi mai h110 mod đi b cho lẹ ko bỏ ra 300tr ôm nét đê may ra có giá đó ! Mình chưa ôm đc nét mà còn bh hơn 2 năm main chính hãng H310 b nhé ! 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 phút trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

Chú đi exciter bóng bẩy từ hồi a đi xe đạp cào cào lá tre còn nghèo đc h a đg đi fi tầu đây này

cứ đi exciter là có tiền à anh,đi làm dành dụm gom mãi hơn năm mới kiếm đc con xe,còn vay người này người nọ mới mua đc chứ có phải đùng cái mua đc đâu anh

bớt cho em cái đuôi đi,em mua cấu hình car ASUS RX 570 Strik gamming

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mua của thằng e kiếm bát cháo lại fix 900k a vay ngân hàng bù lỗ chú nghe thế có ổn ko hở ! chú đầu tư 300tr xem LS có nét nà sắp chết đuối au đi về bán dần cho lẹ NHÁ !? còn đã nét thanh lý lấy đâu ra còn bh 30 tháng luôn nhá ! Suy tính đi cho nhẹ người ....?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...