Chuyển tới nội dung

( ĐÃ vào NA DUONG ) Case i3-9100F, Ram 8GB __H310 Gigabyte __GTX 1060 Gigabyte__SSD 120GB __mới tậu_T5/2019 7tr399k

Recommended Posts

8 giờ trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

ko nói chuyeemj ko mua các thể loại mod hay hàng vác vai ( nhập khẩu ) hàng chính hãng cứ mang qua tau mua hết 

??

Ko cùng đẳng cấp về trình độ hiểu biết về công nghệ nên cũng khó ông nhỉ ???

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

21 giờ trước, lieuluanls đã nói:

trừ VGA ra bán cũ bằng giá mới bh 36 tháng :))))

T1 tôi ếu đưa ra từng món ô là ng Việt Nam lịch sự ếu nên đưa ra NX kiểu vô H ntn !

T2 Tuổi đời tuổi nghề của ô đã = đc ai mà nói đến VĐ này còn ô tài giỏi lập ẹ píc riêng tài giỏi chục ngoáy cống rãnh đừng ra oai  ra hùng vs ai ! lần sau gặp Nhất lộc phát đừng bh vào ngoáy hay cống rãnh thối giống bọn tầu khựa lắm ! ADim ko vào chứ vào để trật tự ntn thành ẹ chợ Giếng Vuông rồi .......

2 giờ trước, lieuluanls đã nói:

Ko cùng đẳng cấp về trình độ hiểu biết về công nghệ nên cũng khó ông nhỉ ???

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vn mình ko có tầu khựa thì cũng ko có cái gì sài đâu ông.ông tưởng vn mình sx dc à :)). Mở mồm ra là chê tàu khựa.trong khi vẫn bán đồ của tàu khựa sản xuất ko biết ngượng ak ?ai chọc ngoáy ai trước nhỉ  :)) 

Đã sửa bởi lieuluanls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

6 giờ trước, lieuluanls đã nói:

Vn mình ko có tầu khựa thì cũng ko có cái gì sài đâu ông.ông tưởng vn mình sx dc à :)). Mở mồm ra là chê tàu khựa.trong khi vẫn bán đồ của tàu khựa sản xuất ko biết ngượng ak ?ai chọc ngoáy ai trước nhỉ  :)) 

ơ cái thằng này hay nhể tau ếu cần  bít mày là ai đến từ đâu và làm cái gì tau chưa vào topic của m nói liên thiên bh cả mày chạnh lòng ếu gì thời đại 4.0 h có thể loại ntn nữa á ! còn tau bán gì mặc kệ tau hàng chính hãng do VIỆT NAM phân phối tao nõi rõ mầy vào đọc ko có nhu cầu thì lướt ra chỗ khác tau ko mướn ai khóc thuê thả bậy vớ vẩn rồi đi ra nhá ! lần sau piến khỏi CS của tau mầy nhớ nhá! ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...