Chuyển tới nội dung

[ĐÃ BAY] HIS RX470 4GB CHUẨN ĐẸP, CÒN BH HÃNG - GIÁ BAY NHANH

Recommended Posts

Rx470 4gb thì ko nói nhiều ạ, update driver mới nhất hiện nay thì cân thoải mái các game hiện nay luôn, 1050ti ko có cửa.

- Hàng sạch đẹp, tản ko ố mốc, chưa mổ xẻ, full cổng kết nối, nguyên tem hãng còn bh Compuland 1/2020.

Mô tả vậy thôi, giá rổ chốt nhanh ĐÃ BÁN

Ai kết LH: 0844.633343

Thêm tí ảnh thật cho chuẩn

Đã sửa bởi maygiatls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em ko có nhu cầu và ko thick rx ko nhu cầu nhưng thấy quả bảo hành ở compuland nhớ lại 2015 có ng đi bảo hành bị cửa hàng trưởng ra đòn thấy cũng muốn chia xẻ vs ae cho rôm ngày giáng sinh ?

http://voztrotruyen.blogspot.com/2015/11/i-bao-hanh-cac-o-compuland-bi-sale-man.html

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đăng (đã sửa)
2 giờ trước, MUA ĐỒ cũ lỗi hỏng đã nói:

em ko có nhu cầu và ko thick rx ko nhu cầu nhưng thấy quả bảo hành ở compuland nhớ lại 2015 có ng đi bảo hành bị cửa hàng trưởng ra đòn thấy cũng muốn chia xẻ vs ae cho rôm ngày giáng sinh ?

http://voztrotruyen.blogspot.com/2015/11/i-bao-hanh-cac-o-compuland-bi-sale-man.html

Phải ra đòn lại chứ ?

Đã sửa bởi maygiatls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 24/12/2019 at 20:53, maygiatls đã nói:

Rx470 4gb thì ko nói nhiều ạ, update driver mới nhất hiện nay thì cân thoải mái các game hiện nay luôn, 1050ti ko có cửa.

- Hàng sạch đẹp, tản ko ố mốc, chưa mổ xẻ, full cổng kết nối, nguyên tem hãng còn bh Compuland 1/2020.

Mô tả vậy thôi, giá rổ chốt nhanh 750k NO FIX, giá này thì tháo 750ti lẹ đi. ?

Ai kết LH: 0844.633343

Thêm tí ảnh thật cho chuẩn

khi nào có bác nào tháo GTX 750ti ko rỉ sét là đc ( nếu giao lưu vs cạc của b ) e gửi bác 800k hơn giá bác giao luôn bác nhé 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

16 phút trước, yêu androy hơn a đã nói:

khi nào có bác nào tháo GTX 750ti ko rỉ sét là đc ( nếu giao lưu vs cạc của b ) e gửi bác 800k hơn giá bác giao luôn bác nhé 

Only bán, k giao lưu j nhé bác, đc giá là bán thôi chứ giao lưu j giờ này nữa, muốn ngon nhưng phải thật bổ rẻ thì hơi khó đấy :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

29 phút trước, maygiatls đã nói:

Only bán, k giao lưu j nhé bác, đc giá là bán thôi chứ giao lưu j giờ này nữa, muốn ngon nhưng phải thật bổ rẻ thì hơi khó đấy :)

thấy b đề cao quả rx này quá b có dòng GTX 750ti ...cú GTx để e 1 cái e đang khỏe nên thick cạc yếu tý cho hòa hợp trả cao hơn con khỏe của b luôn Gtx 750ti nói thật h còn ko có mà mua 800k còn rx tèng tèng 460-580 có lúc nào cũng mua đc gần conti nơ còn có b nhé 

Đã sửa bởi yêu androy hơn a
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 giờ trước, yêu androy hơn a đã nói:

thấy b đề cao quả rx này quá b có dòng GTX 750ti ...cú GTx để e 1 cái e đang khỏe nên thick cạc yếu tý cho hòa hợp trả cao hơn con khỏe của b luôn Gtx 750ti nói thật h còn ko có mà mua 800k còn rx tèng tèng 460-580 có lúc nào cũng mua đc gần conti nơ còn có b nhé 

Bác nói rất hay nhưng vga đã bay rồi nhé ?, còn bác cứ xài 750ti về coi youtube, lướt web thì hợp lý đấy. Còn rx thì bác nên tìm hiểu bản driver update 2020 vừa ra coi hiệu năng nó ntn nhé. Tuỳ nhu cầu sử dụng mà xuống tiền thôi.

Vui vui thì e bán 1 con rx đẹp thế này thôi chứ làm j có mà bán nhiều thế ? vì thế cứ tự tin chuẩn giá mà bán thôi, dìm cũng ko ảnh hưởng j cả.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...