Chuyển tới nội dung

Kem trắng da mặt Yanhee Baby Face Thailand

Recommended Posts

Kem trắng da mặt Yanhee Baby Face Thailand

Kem Yanhee cho làn da trắng mịn như da em bé với Hyaluronic cùng với các tinh chất quý hiếm giúp cho làn da sáng hồng rực rỡ, mềm mại mịn màng như da em bé, da lúc nào cũng căng bóng khoẻ ý ạ.

Kem trắng da mặt Yanhee Baby Face Cream sản xuất bởi bệnh viện Yanhee nổi tiếng tại Thái Lan chứa tinh chất cà chua và đậu nành, hyaluronic acid và các tinh chất quý hiếm làm da mịn màng, se khít lỗ chân lông, trắng mượt như da em bé, giảm tàn nhang, vết nám

Dòng độc lập chống lão hóa cho da. Giúp bảo vệ da khỏi tác hại của ánh mặt trời, làm cho da có khả năng chống nắng rất tốt. Chiết xuất hạt giống đậu tương như là một thành phần hoạt chất tương tự như hoóc môn nữ estrogen, nhằm chăm sóc làn da khỏe mạnh của bạn

Cách sử dụng vô cùng đơn giản nhẹ nhàng bạn chỉ thoa đều và massage nhẹ nhàng khuôn mặt của bạn khoảng 5 phút, 2 lần một ngày để có kết quả tốt nhất nên được sử dụng một cách liên tục.Bảo quản sản phẩm nơi khô mát, tránh xa tầm tay trẻ em.

Cam hàng chính hãng từ bviện thẩm mỹ qtế #Yanhee thái lan

Nói không với hàg nhái

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...