Chuyển tới nội dung
  • 0

vấn đề về bài viết

Ngày Hạnh Phúc

Câu hỏi

mưa rồi không ngủ được không phải bài chém gió đâu ạ

lên chợ kiếm mấy bài đã post mà không tìm được, Mod cho em hỏi 1 chút là bài viết sau khi đuợc xoá đi đâu hết vậy?

có mục thùng rác để remove vào vài ngày gì không?(khả năng là chưa) nếu có thì ở đâu?

các bài được Mod soá với tội nhẹ Mod nên viết vài dòng chữ đỏ cho anh chị em biết nhiều khi do sơ ý

nhất là lỗi chính tả up phụ...chứ nhắc nhở qua gửi lời nhắn tới tài khoản đó có thể họ không để ý.trừ cố tình thì band nhiệt tình :unsure: :unsure: :unsure: :unsure:

với lại về vấn đề chủ đề của các thành viên khi đăng bài mua bán trao đổi...có thể cả chém gió :D .sau khi đã hoàn thành song ý định của mình về chủ đề đó nên có thêm mục tự clode pic tránh spam câu bài loãng và đẩy chủ đề của các thành viên khác suống dưới

1 số thắc mắc nhỏ mong ADM xem xét giải quyết muỗi đốt nhìu em đi ngủ đây các bác ac e ngủ ngon her her :P :P :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

Chào bạn.

- Bài viết khi xóa chỉ có thành viên BQT mới có thể thấy.

- Thành viên có sẵn chức năng tự đóng chủ đề chẳng qua là không chịu để ý thôi.

Dưới mỗi bài viết của thành viên đều có dòng "Hiển thị công cụ quản lý chủ đề ", nhấn vào đó sẽ có nút "Quản lý chủ đề" trong đó có lựa chọn đóng chủ đề.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...