Chuyển tới nội dung

Phòng khám bệnh xã hội Quận 8 ở đâu đáng tin cậy?

Recommended Posts

Vì ngại bệnh liên quan đến vùng kín nên đa số mọi người còn thờ ơ với các căn bệnh xã hội. “Cứ để vậy rồi hết” hay “từ từ nó tự khỏi ngại quá không đi viện đâu”. Đó là những suy nghĩ lạc hậu mọi người hãy tìm những phòng khám bảo mật thông tin cá nhân. Vậy ở Quận 8 thì sao? Phòng khám bệnh xã hội Quận 8 nào đảm bảo uy tín? Cùng tìm hiểu nhé!

Những căn bệnh xã hội phổ biến hiện nay

Trước khi điểm danh các phòng khám bệnh xã hội Quận 8 chúng ta cùng tìm hiểu bệnh xã hội là gì đã nhé! Bệnh xã hội còn được gọi là Social Disease là hiện tượng bệnh lây lan qua đường tình d*c không an toàn. Bệnh lây nhiễm rất nhanh và hết sức nguy hiểm nếu không điều trị kịp thời. Mọi người hãy cẩn thận nhé!

Một số căn bệnh xã hội phổ biến như: bệnh lậu, giang mai, mụn rộp sinh dục, HPV, HIV/AIDS,...mỗi căn bệnh đều có mức độ nghiêm trọng khác nhau tuy nhiên bệnh nào cũng là bệnh nặng hay nhẹ đều phải chữa. Đặc biệt là HIV căn bệnh đang không có thuốc chữa.

Mách bạn Top 3+ phòng khám bệnh xã hội Quận 8 tốt nhất hiện nay

Bệnh viện quận 8

Địa chỉ: 82 Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TPHCM

Bệnh viện tổ chức khám sức khỏe theo đúng quy định, đúng trình tự. Được biết đến với đội ngũ y bác sĩ giỏi, chuyên nghiệp cam kết hài lòng bệnh nhân. Trang thiết bị hiện đại luôn cập nhật theo xu thế. Cứ yên tâm khi đến đây khám chữa nhé

Hơn nữa bệnh viện còn có dịch vụ bác sĩ gia đình rất tiện lợi cho quý bệnh nhân. 

Hoạt động: Thứ 2 đến Thứ 6 từ 7h đến 17h

Phòng khám bệnh xã hội Quận 8

Phòng khám Đa khoa Xóm Củi

Địa chỉ: 379 Tùng Thiện Vương, Phường 12, Quận 8, TPHCM

Phòng khám Đa khoa Xóm Củi trực thuộc Bệnh viện Quận 8, chịu sự chỉ đạo trực tiếp của Ban giám đốc bệnh viện Quận 8. Với tiêu chí chăm sóc bệnh nhân hết mình lại có dịch vụ chuyên nghiệp đảm bảo vui lòng khách đến vừa lòng khách đi. 

Đội ngũ bác sĩ, dược sĩ và chuyên viên y tế chuyên nghiệp. Họ đều là những y bác sĩ tận tâm với nghề và có nhiều năm kinh nghiệm trong việc khám và điều trị đa khoa. Nếu không biết khám ở đâu thì bỏ túi ngay gợi ý này nhé! 

Hoạt động: Thứ 2 đến thứ 7 mở cửa cả ngày

Phòng khám bệnh xã hội Quận 8 uy tín

Phòng khám Đa khoa Rạch Cát

Địa chỉ: 160 Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TPHCM

Là một đơn vị trực thuộc Bệnh Viện Quận 8, được làm việc dưới sự quản lý và điều hành của Ban Giám Đốc Bệnh Viện Quận 8 nên dịch vụ khám chữa cũng cam kết an toàn và chính xác như bệnh viện mẹ. 

Nhận được nhiều phản hồi tích cực của bệnh nhân cả dịch vụ lẫn khác chữa bệnh nên phòng khám rất hân hạnh được phục vụ quý bệnh nhân khi đến đây.

Hoạt động: Mở cả ngày từ Thứ hai đến CN

Phòng khám Da Liễu Đồng Diều

Địa chỉ: 202 Phạm Hùng, Phường 5, Quận 8, TPHCM

Nổi tiếng chữa khỏi các căn bệnh xã hội như bệnh lậu, giang mai, mụn rộp sinh dục,... da liễu Đồng Diều hân hạnh chào đón quý bệnh nhân. Bác sĩ giỏi giang nổi tiếng trong nghề nên các bạn cứ yên tâm khi khám chữa tại đây.

Cam kết không để lộ thông tin bệnh nhân nên mọi người cứ yên tâm nhé! Đặc biệt với trang thiết bị máy móc hiện đại cập nhật tiên tiến nên các bạn không phải lo về độ chính xác của kết quả xét nghiệm nhé. Bỏ túi ngay địa chỉ này an tâm đôi đường.

Hoạt động: Từ thứ 2 đến CN mở cửa cả ngày.

Phòng khám bệnh xã hội Quận 8 tốt nhất

Ngoài ra nếu mọi người không ngại đường xa có thể tham khảo phòng khám bệnh xã hội đa khoa Nguyễn Trãi đang được nhiều đánh giá tốt nhé.

Phòng khám Đa khoa Nguyễn Trãi

Địa Chỉ: 80 - 82 Châu Văn Liêm P.11,Q.5, TPHCM.

Hotline: 028 3923 9999

Phòng khám đa khoa Nguyễn Trãi chuyên khám và điều trị các bệnh xã hội. Với phương châm “Sức khỏe của bạn là trách nhiệm của chúng tôi” tự hào đem đến chất lượng cho từng khách hàng tin tưởng vào dịch vụ khám chữa tại đây. 

Hy vọng bài viết về các phòng khám bệnh xã hội Quận 8 của Phòng khám Đa khoa Nguyễn Trãi sẽ giúp ích cho các bạn. Nếu thấy bài viết hay và bổ ích hãy chia sẻ nhé! Chúc các bạn mau khỏi bệnh.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...