Chuyển tới nội dung

Ls nhận chạy PM các loại máy Nokia,SS,IPhone cài game all

Recommended Posts

:D giá cao nhất là 100k dành cho các máy Iphone muốn nâng kick ver bản đẹp chạy mượt mà không nâng BB
:) cài full game 50k
3gs lock ios 6.1.3 đã unlock có sóng roài nhá

JBT ios 6.1.3 cho anh em nào nhỡ nâng lên mà ko có shsh để xuống

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

PM ko liên quan đến sạc em ơi :D :D bệnh này chưa gặp bh

máy bạn e lúc mới mua về con sạc được hôm đem lên lớp cập nhật phần mềm *#0000# ấy anh....up lên tận v91 :unsure: thế là về cắm sạc k vào luôn....lên chỗ a thái bảo up pm lên cao quá nên nó lỗi phần mềm.....giờ chạy lại pm từ đầu cứu được k a?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

máy bạn e lúc mới mua về con sạc được hôm đem lên lớp cập nhật phần mềm *#0000# ấy anh....up lên tận v91 :unsure: thế là về cắm sạc k vào luôn....lên chỗ a thái bảo up pm lên cao quá nên nó lỗi phần mềm.....giờ chạy lại pm từ đầu cứu được k a?

up = phoenix ko backup trước đếm ngược 25 về mo báo lỗi đồng bộ ,dùng 2 phút báo mã khoá ,reset ko hết ? có trời cứu , Lỗi đồng bộ = thay cặp nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

up = phoenix ko backup trước đếm ngược 25 về mo báo lỗi đồng bộ ,dùng 2 phút báo mã khoá ,reset ko hết ? có trời cứu , Lỗi đồng bộ = thay cặp nhé !

Thế đợi khi có bản up pm mới thì khả năng cứu được là bao nhiêu hở a :unsure:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đem lên anh xem nào mà máy em là máy gì vậy em cứ cầm lên anh xem trực tiếp cho dễ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đó nói là lên lớp cập nhật FW bằng điện thoại ( con này cứu được anh ạ - khi bác xóa full em nó thì ...bán sắt vụn )

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn đó nói là lên lớp cập nhật FW bằng điện thoại ( con này cứu được anh ạ - khi bác xóa full em nó thì ...bán sắt vụn )

e xin thề là máy thằng bạn e , nó đem lên lớp e nghịch được đúng hôm đấy thì chỉ có up = sim thôi lên a thái cứ ép nói là up = cáp thì e chịu đến con C5 của e còn k có cáp nữa là......mà máy này bị đổi mk gốc của máy rồi a à....giờ chỉ trông mong vào up lại pm cũ thôi ạ....máy e52

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e xin thề là máy thằng bạn e , nó đem lên lớp e nghịch được đúng hôm đấy thì chỉ có up = sim thôi lên a thái cứ ép nói là up = cáp thì e chịu đến con C5 của e còn k có cáp nữa là......mà máy này bị đổi mk gốc của máy rồi a à....giờ chỉ trông mong vào up lại pm cũ thôi ạ....máy e52

anh bị 1 lần rồi ? up = sim ko bao h thế hiểu chưa ? Đang dùng tự nhiên báo mã là lỗi đồng bộ ko phải là khóa máy đâu ?

up = sim đc là đc luôn , nếu ko up đủ file thì nó vẫn ở Ver cũ ...hiểu chưa .Thay cặp rồi tính tiếp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mới đầu ver 32 anh có chạy đâu mà xóa ? nó khác up lên 91.003 mới xảy ra lỗi đồng bộ 25 về mo thì chỉ có thay cặp mà thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...