Chuyển tới nội dung

Ls nhận chạy PM các loại máy Nokia,SS,IPhone cài game all

Recommended Posts

mới đầu ver 32 anh có chạy đâu mà xóa ? nó khác up lên 91.003 mới xảy ra lỗi đồng bộ 25 về mo thì chỉ có thay cặp mà thôi

ý em là nếu up ở trên lớp = sim thì đem lên em xem ( chốt 1 câu đem ngay lên nhé đang rảnh ) bạn gì để lại SDT

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ơ thế không phải Điện thoại với máy tính khác nhau à. đang chuyên điện thoại nhảy sang máy tính có ổn không, một nghề thì sống đống nghề thì lại móm hehe

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ơ thế không phải Điện thoại với máy tính khác nhau à. đang chuyên điện thoại nhảy sang máy tính có ổn không, một nghề thì sống đống nghề thì lại móm hehe

à đấy là với những thằng ko có học thức bạn ạ,mình đã nói mình là dân điện tử mà máy tính + laptop + điện thoại ==> điện tử là gì

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tình hình là tối qua call cho bác cả 2 số đều không ll được gọi vô số VT thì có 1 bé alo anh nhầm máy rồi

SMS giá con 3gs 8gb chuẩn với đang có khách cần

con bé nào nói nhỏ thôi vợ anh nghe thấy chết anh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chú nam tiến bay hết hàng chưa,xuống ủng hộ anh đi.vừa về thêm 30 con 4 16g va 32 nữa đấy ,chất lượng vẫn ko có gì thay đổi.

Dạ e hết hàng rồi còn mỗi e 3gs thôi,e bán chậm lắm ch bé mà a

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...