Chuyển tới nội dung

n8 nguyên bản và 7230 cần ra đi

Recommended Posts

muốn cho ra đi từ từ 2 e này để lên đời con galaxy,2 máy đều đang dùng ổn định chứ k fai bị lỗi mới bán đâu nhé,nên các bác cứ xem máy + trả giá,hợp lý e cho theo các bác luôn k thôi để 2 tay 2 súng :D

n8 hàng cty mua mới gần 11tr,# hẳn vs máy mới 6tr7 bh nhé,ai dùng qua rồi sẽ biết sự # nhau giữa 2 đời máy này,còn k biết đùng gạch ngói e đỡ fai giải thích vì sao mới 11tr mà bh mới co 6tr7... máy đảm bảo chưa sửa,chưa lỗi lầm gì cả,dùng rất giữ nên bề ngoài máy gần như mới, mời các bác đưa cả thợ qua xem máy cùng ( m bán cho ng dùng chứ xl mấy bác thợ đùng vào trả giá mua để về bán lại cho ng # nhé ) ai kết chụp ảnh như tôi thì đắn đo gì vs e này đỡ mất tiền mua máy ảnh, pk đủ, Giá tham khảo hợp lý e cho bay.

7230 ny e đang dùng,theo tgian máy bị xước phím 4 chiều 1 chút, còn lại ok ===>> giá tham khảo hợp lý cho bay nốt

sms để xem máy và trả giá 0987603386, ae ngắm ngía máy nhiệt tình

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...