Chuyển tới nội dung
  • 0

xin 1 chân làm mod chợ lạng sơn nào :D

hunter.ls

Câu hỏi

12 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

Cuối tuần này CLS sẽ có đợt tuyển Mod và có điều kiện kèm theo. Lúc đó bạn nào đủ điều kiện có thể đăng ký để xét duyệt.

ồ ko mình nói thật mình ko buôn bán gì trên chợ đâu ^^

mà thấy CLS nhàm quá điều hành quản lý hơi kém mình chỉ muốn làm mod quản lý hộ thôi và hỗ trợ những mặt thiếu xót của CLS chứ ăn thua gì cái chức MOD :rolleyes: có đc trả lương đâu ^_^ mình tin mình có thể giúp cls có những thay đổi rất lớn :ph34r:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Chuẩn nhưng bạn chưa nói rõ bạn sẽ làm mod box nào, lĩnh vực bạn có thể phát triển mạnh là gì? Chiến lược phát triển như nào?... Bạn phải nói thì anh em mới ủng hộ bạn đưọc chứ. ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Chuẩn nhưng bạn chưa nói rõ bạn sẽ làm mod box nào, lĩnh vực bạn có thể phát triển mạnh là gì? Chiến lược phát triển như nào?... Bạn phải nói thì anh em mới ủng hộ bạn đưọc chứ. ^^

mục chị em <_< chém tẹo nếu có tí tiếng nói chắc CLS thay đổi mạnh lắm đây :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

như tiêu đề xin 1 chân làm mod chợ lạng sơn ===> sẽ có những chiến lược bàn tay thép ===> chống spam ===> làm phong phú chợ lạng sơn ===> khóa bài delete những sai phạm ngay lập tức chống những tệ nạn chém gió chém bão ====> có những chính Sách đúng đắn khiến chợ lạng sơn sẽ thu hút đông đảo người mua người bán <_<

khiến thu nhập chợ tăng cao duy trì web chợ lạng sơn ngày càng lớn mạnh A/e hãy ủng hộ mod hunter.ls :)

khối nich no đây................lôi thôi pan ních 1tháng :D :D :D :D :D :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

khối nich no đây................lôi thôi pan ních 1tháng :D :D :D :D :D :D :D

:rolleyes: riêng quản lý qua ip nếu có tiêu cực chống đối khóa qua địa chỉ ip có đăng nhập = nick khác cùng 1 máy tính cũng thế thôi :ph34r:

mà dạo này ông anh làm ăn khá quá hen ;) nhớ hunter.ls này ko :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Không chỉ chiến lược bàn tay thép, chúng ta cần có kế hoạch phát triển rõ ràng.

Đầu tiên là diễn đàn chưa có đội ngũ để phát triển và làm việc với nhau.

đấy là nói thôi còn

làm mod để quản lý để trình bày cách quản lý administrator và đặt liên kết web với các web đông người đăng nhập + cách cải tiến nâng cao giá trị và quảng bá web CLS ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

xin không được ......................đâm ra không xin nữa .trưa gì đã nản mời mod đi caffe

ko phải đâu bác

panda77.gif rảnh có chút sơn đông mài võ lên định có chút góp sức mà giờ thấy web đc rồi ko xin nữa cái chức MOD có gì đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...