Chuyển tới nội dung

FPT Telecom tuyển dụng nhiều vị trí tại lạng Sơn

Recommended Posts

Chào anh,chị, em.

FPT sắp tới thành lập chi nhánh tại Lạng Sơn, có nhu cầu tuyển dụng các vị trí: Giám đốc chi nhánh, trường phòng kinh doanh, trưởng phòng kỹ thuật, nhân viên kinh doanh, nhân viên kỹ thuật, nhân viện dịch vụ khách hàng, kế toán trưởng, kế toán viên.....

Chi tiết xin mời anh,chị,em ghé qua trang chủ http://vieclam.fpt.net/

Nếu anh,chị, em có bạn bè, người thân đang có nhu cầu tìm việc có thể gửi thông tin hữu ích này nhé!

Cảm ơn anh,chị, em đã đọc tin

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhân viên kinh doanh là vị trí không đòi hỏi kinh nghiệm. Công việc chủ yếu là tìm kiếm khách hàng có nhu cầu lắp mạng ADSL của FPT Telecom. Lương theo doanh số: Lương cứng(thường thấp) + hoa hồng.

45.gif45.gif45.gif45.gif theo mình nv kinh doanh chắc khó nhai lắm vì tìm khách lắp mạng ADSL của FPT vì người dùng đã đa phần dùng của vietel vina rồi 45.gif45.gif45.gif45.gif
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

45.gif45.gif45.gif45.gif theo mình nv kinh doanh chắc khó nhai lắm vì tìm khách lắp mạng ADSL của FPT vì người dùng đã đa phần dùng của vietel vina rồi 45.gif45.gif45.gif45.gif

Cũng hơi khó khăn đấy :). Kinh nghiệm FPT đã trai qua gần 50 chi nhánh, và chi nhánh nào cũng gặp khó khăn tương tự nhưng là của VNPT chứ không phải viettel hay vina

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cũng hơi khó khăn đấy :). Kinh nghiệm FPT đã trai qua gần 50 chi nhánh, và chi nhánh nào cũng gặp khó khăn tương tự nhưng là của VNPT chứ không phải viettel hay vina

à mình hay gọi thế mà từ chính xác đúng chuẩn là VNPT :D chúc chi nhánh mới mở làm ăn phát đạt
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình chuyên về kinh doanh + quảng bá sản phẩm nhiều tài lẻ thôi nhưng yêu cầu bên bạn cao quá :-s

Vậy à, không sao. Nếu đã làm kinh doanh rồi thì có thể kết hợp với nhau để tăng thu nhập, khi nào chi nhánh hoạt động mời bạn ghé qua chơi nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vậy à, không sao. Nếu đã làm kinh doanh rồi thì có thể kết hợp với nhau để tăng thu nhập, khi nào chi nhánh hoạt động mời bạn ghé qua chơi nhé

ko phải tại mình vào vieclam.fpt.net thấy yêu cầu cao quá mình nghĩ 99% mọi người ko thể đáp ứng đủ điều kiện 1% thì rất hiếm đủ để đáp ứng điều kiện tuyển dụng của chi nhánh fpt tại ls thôi
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko phải tại mình vào vieclam.fpt.net thấy yêu cầu cao quá mình nghĩ 99% mọi người ko thể đáp ứng đủ điều kiện 1% thì rất hiếm đủ để đáp ứng điều kiện tuyển dụng của chi nhánh fpt tại ls thôi

Mình ví dụ vị trí sale nhé: Chỉ yêu cầu TN trung cấp trở lên, chuyên ngành gì cũng được....còn các vị trí trường phòng hay giám đốc thì cần cao hơn chút

Mô tả công việc

• Tìm kiếm thông tin về khách hàng, tìm kiếm và sử dụng các mối quan hệ để tiếp cận các khách hàng tiềm năng.

• Tư vấn, giải thích cho khách hàng về dịch vụ Internet băng rộng (ADSL)/ Internet cáp quang (FTTH) và các dịch vụ giá trị gia tăng trên internet do FPT Telecom cung cấp.

• Xúc tiến việc ký kết hợp đồng, đàm phán, thương lượng, thực hiện các thủ tục ký kết hợp đồng với khách hàng.

Yêu cầu:

• Tốt nghiệp trung cấp trở lên

• Không nói ngọng, nói lắp.

• Đam mê kinh doanh, nhanh nhẹn, giao tiếp tốt, có sức khỏe

• Có khả năng làm việc dưới áp lực cao.

(Không có yêu cầu nhiều mà, quan trọng nhất là mê kinh doanh và kiếm tiền)

Quyền lợi:

• Thu nhập hấp dẫn (Thu nhập = lương cứng + % hoa hồng + % doanh thu)

• Ứng viên trúng tuyển sẽ có 1 tháng học việc (có lương) và 2 tháng thử việc tiếp theo

• Môi trường làm việc chuyên nghiệp, cạnh tranh công bằng

• Cơ hội đào tạo, phát triển, lộ trình thăng tiến rõ ràng.

• Các chế độ theo luật lao động hiện hành và quy định của Công ty

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Phỏng vấn ở Hà Nội hay Lạng Sơn vậy bạn. Kinh nghiệm và các tiêu chí khác mình đáp ứng được, duy nhất là mình chỉ la Kỹ sư ( không phải DH CNTT và Viễn Thông), nhưng toàn phải đạo tạo lại mấy em nhân viên mới học từ Aptech, IP MAC v..v... Không biết FPT có quá coi trọng về xuất phát điểm từ DH CNTT hay Viễn Thông không. Trong khi thời đại này tự học và tích lũy kinh nghiệm từ giáo sư " google" là chính.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Phỏng vấn ở Hà Nội hay Lạng Sơn vậy bạn. Kinh nghiệm và các tiêu chí khác mình đáp ứng được, duy nhất là mình chỉ la Kỹ sư ( không phải DH CNTT và Viễn Thông), nhưng toàn phải đạo tạo lại mấy em nhân viên mới học từ Aptech, IP MAC v..v... Không biết FPT có quá coi trọng về xuất phát điểm từ DH CNTT hay Viễn Thông không. Trong khi thời đại này tự học và tích lũy kinh nghiệm từ giáo sư " google" là chính.

Anh dang quan tâm đên TPKT hay NVKT thế ạ, FPT quan trọng năng lực(kiến thức và kinh nghiệm) hơn là bằng cấp. Ban nhân sự sẽ cố gắng sắp xếp PV tại Lạng Sơn để tiện cho các ứng viên hiện tại ở LS. Thanks

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh dang quan tâm đên TPKT hay NVKT thế ạ, FPT quan trọng năng lực(kiến thức và kinh nghiệm) hơn là bằng cấp. Ban nhân sự sẽ cố gắng sắp xếp PV tại Lạng Sơn để tiện cho các ứng viên hiện tại ở LS. Thanks

Thank bạn đã phản hồi, Mình quan tâm đến TPKT bạn ah. CV mình gửi rồi, mong nhận được thử thách!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...