Chuyển tới nội dung

cần 1 con điện thoại chụp ảnh đẹp 3mp-5mp của sony càng tốt giá 500-700k

Recommended Posts

như tiêu đề cần máy ngon zin, chụp đẹp pin tốt

sony camera 8 chấm có đèn Flash mới 98% dùng hệ điều hành S60 giá đẹp 950k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đã pm đâu,a đang dùng con đó này,nói chung hình thức ko đc đẹp lắm khoảng 95% thôi nhưng nói thật chụp ảnh thì thôi roài... :D

nãy e pm mà, chắc mạng lag.

em thấy bên secafe mấy thằng kêu con này hay bị nhờn nút chụp ảnh với cái nút gạt điều khiển, anh dùng thấy ổn định không, e dùng lâu dài sợ 1 thời gian nó lại ngỏm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em thấy bên secafe mấy thằng kêu con này hay bị nhờn nút chụp ảnh với cái nút gạt điều khiển, anh dùng thấy ổn định không, e dùng lâu dài sợ 1 thời gian nó lại ngỏm

con này a dùng lâu rồi nói chung chả lỗi lầm gì cả,cái nút chụp với gạt điều khiển còn rất ngon.còn cái gì dùng lâu chả hỏng hả e? nhưng đều khắc phục đc...:D
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em chỉ mua từ 500-700k thôi, thank bác, mà sony gì vậy ạ

Cố thêm tý nữa cho con nó mập bác ơi : sony U5i màn hình từ , quay HD 8 chấm ,dùng từ cho nó sướng tội gì ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

rẻ hơn có N73 nhạc hay , 3 G , camera đẹp (hàng xách tay malaixia ) nguyên zin giá 500k thôi nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái Gạt camera hay chập chờn lúc xem đc lúc ko thì chán đời luôn di chuyển cứ dít dìn dịt mà lại ko có đồ thay chán luôn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cảm ứng sony dòng này cùi mía kinh hơn mp4 tý hỏng có mà thay,nói chung mua hàng tùy theo nhu cầu của khách thôi... :D

nói gì nó cũng phải chuẩn ? ô có mua từ ko 1000 chiếc cũng có đặt tiền sáng mai trở cho xg tận Đồng Mỏ nhà ô luôn ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói gì nó cũng phải chuẩn ? ô có mua từ ko 1000 chiếc cũng có đặt tiền sáng mai trở cho xg tận Đồng Mỏ nhà ô luôn ??

Quan trọng chất lượng thôi bác,chất lượng lởm bác đặt tiền e chuyển 10000 chiếc lên tận cửa hàng bác.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tranh luận có đc gì đâu có hơn gì nữa đâu ... chốt lại câu trước khi nói nghĩ kỹ chính xác hẵng phát , ko lại nói ra ko có ai công nhận ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung công nhận hay ko cũng tùy người thôi b ah,không ai đúng hết đâu " nhân vô thập toàn" mà bác cho nên bác,em và tất cả ace đừng nghĩ m nói tất cả đều đúng vì có thể đúng với người này nhưng với người khác thì cần phải xem lại.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...