Chuyển tới nội dung

sky 760 rom thuyduong

Recommended Posts

"Bạn huhu viết được rom thì viết cho mình bản 4.0 cho máy m110s bản hàn quốc được không, giá bao nhiêu cũng ok" bác chiến bác nói thế chứ không phải lấy ở đây 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

"Bạn huhu viết được rom thì viết cho mình bản 4.0 cho máy m110s bản hàn quốc được không, giá bao nhiêu cũng ok" bác chiến bác nói thế chứ không phải lấy ở đây 

B đọc lại comment trên nhé đã bào rom chỉ có thể chỉnh sửa chứ chẳng ai bảo viết rom cả,b nên nắm rõ thuật ngữ vì viết với chỉnh sửa là khác nhau còn ở vn chỉ chỉnh để tạo rom cook thôi.còn M110S thích lên 4.0 tv mang máy qua đây chỉ lấy 200k chơi bời thoai...:D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chien01pro chơi khó ae. Khi nào I9000 có 4.0 thì M110S mới có được. Còn cái rom bác fang dẫn kia chỉ là giao diện thôi. (Có bản CM 9 lâu rồi 4.1 luôn, nhưng không BT, không sóng :D)

B phải hiểu tất cả các máy hàn mang về vn chỉ có rom việt hoá,những bản tốt thì việt hoá đến 99%,còn rom thì 1 số ko đc share rộng rãi đâu chỉ có thể là mua lại bản quyền thoai..

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chien01pro ch¡i kh ae. Khi no I9000 c 4.0 th M110S m»›i c ‘°»£c. Cn ci rom bc fang dº«n kia ch»‰ l giao di»‡n thi. (C bº£n CM 9 lu r»“i 4.1 lun, nh°ng khng BT, khng sng :D)

thì e lấy 1 duờng dẫn làm ví dụ thế. các bác tạo ra 1 bản cook tuong tự cho bác chiến di  :D. làm dc cái này rồi hãy hợp tác với chuyên viên samsung làm cái gốc  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...