Chuyển tới nội dung

Tuyển nhân viên kỹ thuật và nhân viên bán hàng

Recommended Posts

• Quản trị

THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG LAO ĐỘNG

Công ty TNHH MTV Đức Thịnh Mobile kinh doanh Bán buôn và bán lẻ điện thoại di động cần tuyển nhân viên bán hàng và nhân viên kỹ thuật chạy phềm mền điện thoại cụ thể như sau:

I/ Yêu cầu:

1. Tốt nghiệp THPT trở lên (đối với nhân viên bán hàng). Tốt nghiệp Trung cấp chuyên nghiệp trở lên (đối với nhân viên kỹ thuật). Ưu tiên người đã có kinh nghiệm làm việc.
2. Tuổi đời từ 18 đến 25 tuổi, ngoại hình khá, có sức khỏe tốt.

-  Chiều cao đối với nữ: Cao 1m58, cân nặng 45kg.

3. Số lượng.

-  Nhân viên nữ bán hàng: 10 người.

-  Nhân viên nam làm kỹ thuật chạy phần mền điện thoại: 05 người.

II/ Hồ sơ gồm:

1. Bản sao công chứng bằng tốt nghiệp THPT, Trung cấp chuyên nghiệp trở lên;
2. Đơn xin việc viết tay;
3. Sơ yếu lý lịch bằng tiếng việt có xác nhận của chính quyền sở tại; 
4. Bản sao giấy khai sinh;

5. Hộ khẩu pho to có công chứng.
6. Giấy khám sức khỏe mới nhất của bệnh viện cấp Quận, Huyện;
7. 02 ảnh 4x6 trong vòng 03 tháng trở lại đây; Bản photocopy Chứng minh nhân dân.

III/ Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển và phỏng vấn trực tiếp tại trụ sở chính Công ty.

IV/ Công việc phải làm:

• Đối với Nhân viên bán hàng:

+ Làm theo ca, Tháng được nghỉ 02 ngày.

+ Nam, nữ hiểu biết về điện thoại di động và internet, có kinh nghiệm bán hàng giao tiếp tốt, hình thức ưa nhìn có mong muốn làm việc lâu dài. (Không tuyển nhân viên chưa tốt nghiệp ra trường).

• Đối với nhân viên phần mềm:

+  Làm việc theo ca, Tháng được nghỉ 02 ngày.

+  Chạy phần mềm và các ứng dụng cho khách hàng, nghiên cứu thường xuyên và cập nhật các thông tin về điện thoại mới. Giải thích cho khách hàng về các ứng dụng của các loại điện thoại.

+ Yêu cầu: Chăm chỉ nhiệt tình, giao tiếp tốt.

V/ Quyền lợi được hưởng:

*  Nhân viên bán hàng.

• Thử việc 01 tháng được hưởng lương thử việc. Được hưởng 01 bữa ăn ca trong ngày,
  • Sau thử việc nếu được Công ty chấp nhận vào làm việc được ký hợp đồng có thời hạn và được hưởng mức lương khởi điểm 2 triệu 500. (Chưa kể thưởng và làm thêm giờ).
  • Được đào tạo nghiệp vụ bán hàng.

*  Nhân viên phần mềm

-     Thử việc 02 tháng được hưởng lương thử việc, Được hưởng 02 bữa ăn trong ngày.

Sau khi hết thử việc được công ty nhận và ký hợp đồng được hưởng mức lương khởi điểm là 3 triệu

-      Được đào tạo kỹ năng nghề nghiệp miễn phí

VI/  Khen thưởng kỷ luật:

-    Theo quy chế và quy định của Công ty ban hành.

VII/ Thời hạn nhận hồ sơ: Từ ngày 2/04 đến ngày 30/04/2013.

- Hồ sơ trực tiếp nộp tại Công ty Số 29, Đ. Bắc Sơn, K1, P. Vĩnh Trại, TP. Lạng Sơn. không hoàn lại hồ sơ khi không trúng tuyển.

-   Điện thoại: 0253. 715.914

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chào bác, cho em hỏi chút la em co bang ĐH sư pham nhưng em lam kỹ thuật máy tính, kinh nghiem 4năm , ve phần mềm đt cung biết chút it. như vậy em có đủ đk để xét tuyển ko ag? 

mong nhận đc phản hồi sớm để em làm hồ sơ, bác thông cảm vi lam hồ sơ bây giờ cũng tốn kem lắm. lam xong ko đc xet thì phí

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đức thịnh liên tục tuyển nhân viên.... ae ko thấy lạ à... tuyển cả năm trời rồi ( với kinh tế như bây giờ thì người đi tìm việc chứ có mấy ai đc việc đi tìm người đâu ) người ta ntn cũng là có lý do cả đấy... vào làm ko công đc nuôi ăn vài tháng rồi chăn gối quả mướp mà té nhé.... anh em cẩn thận. mình cũng từng là nạn nhân rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đức thịnh liên tục tuyển nhân viên.... ae ko thấy lạ à... tuyển cả năm trời rồi ( với kinh tế như bây giờ thì người đi tìm việc chứ có mấy ai đc việc đi tìm người đâu ) người ta ntn cũng là có lý do cả đấy... vào làm ko công đc nuôi ăn vài tháng rồi chăn gối quả mướp mà té nhé.... anh em cẩn thận. mình cũng từng là nạn nhân rồi

mình đồng ý với ý kiến này,

không phải troll hay gì với đức thịnh mobile gì cả, ở lạng sơn hay ở tỉnh khác chuyện này là phổ biến, thường thì ban đầu sẽ là thử việc, nhưng hết thời gian thử việc tự bản thân người đi xin việc thấy không có tương lai, suy nghĩ khác xa lúc đi xin việc, sẽ là mất thời gian và bán rẻ sức lao động nếu ở lại. nên đa số đều chọn bỏ việc, một số nơi còn yêu cầu tiền đặt cọc vài triệu, hứa là sau khi thử việc nhận chính thức sẽ trả lại, nhưng bạn sẽ chẳng đơi được đến lúc đó, nên tính kỹ ra thì tiền của mình bỏ ra là chính. lại càng thấy cay mắt, nhưng chẳng làm gì được vì chính mình đã đồng ý xin vào. 

sau khi thôi việc họ lại có người (gà) khác để thay vị trí mình, cứ như vậy thành một vòng.

lời khuyên của mình là đi xin việc ở đâu đừng tin vào mấy lời như: lương khởi điểm: 3 triệu chẳng hạn, đây thường sẽ là mức lương mà bạn hưởng cho đến lúc bỏ việc....

mà các bạn nên: 

hỏi rõ ràng thời gian thử việc, tiền đặt cọc, chi tiết công việc có phù hợp với mình không?.....

vài dòng suy nghĩ của môt người đã từng ở vào hoàn cảnh này,

chúc các bạn tìm được một công việc như mong muốn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...