Chuyển tới nội dung

LĂP ĐẶT MẠNG INTERNET FPT MIỄN PHÍ TẠI LẠNG SƠN

Recommended Posts

Nếu lắp mạng fpt bạn sẽ được lựa chon model wifi hoặc 4 cổng. khoảng cách phát sóng tốt nhât là khoảng 30- 40 m. Do đó nhà 3 tầng của bạn thì vô tư. còn về chi phí lắp đặt  thì miễn phí hoàn toàn. còn phí hòa mạng và giá cước trọn gói hàng tháng nêu bạn muốn lắp mạng thì mình sẽ gọi và tư vấn cho bạn.Thứ nhất Vì công ty chưa khai trương do đó giá cước chưa thống nhất. Thứ 2 vì đây có liên quan đến tính cạnh tranh với vnpt và viettel lên mình không thể đưa giá lên topic dc. mong bạn thông cảm.

Đã là cạnh tranh thì phải đưa ra giá cả để các đơn vị và khách hàng của bác còn biết chứ, chắc khai trương thì cũng công bố. Nhưng đúng là trước bạn bè mình dùng FPT ở HN và Thái Nguyên thấy từng khu vực có độ ổn định khác nhau, được cái nếu ai thích xem phim thì FPT là nhất. Để chờ các bác khai trương xong rồi tính tiếp.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

xời, ông FPT này cáp quang ngon đấy, nhưng lại bóp băng thông quốc tế, mà đa số trang web việt nam dùng liên kết quốc tế, bác nào hay truy cập mạng nước ngoài thì nên quên FPT đi, còn nếu chỉ để chơi game thì rất good ^^

Thế này kéo phim thì không được à.Lại dùng VNPT thôi.Bác chủ vào xác nhận nào.Nếu giá cước OK tốc độ tốt thì sẽ lắp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế này kéo phim thì không được à.Lại dùng VNPT thôi.Bác chủ vào xác nhận nào.Nếu giá cước OK tốc độ tốt thì sẽ lắp

còn về xem các trang phim thì vô tư. load nhanh.  ko giật.  đặc biệt fpt bọn mình đang có 1 dịch vụ mới đó là dịch vụ one tv. còn gọi là dich vụ truyền hình tương tac. Nhưng dich vụ đó khách hàng phải bỏ tiển ra mua một thiết bị đó là settopbox.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn có thể thông báo trước 30/4 được ko? tại vì nếu lắp mạng của bạn thì mình sẽ phải thông báo cắt mạng đang dùng, nếu sang đầu tháng mới thông báo thì sẽ phải trả tiền của cả tháng đó. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thứ nhất Mình nói với bạn là mình ko tung hỏa mù gì cả. Đã có nhiều bạn gọi điện cho mình.Đó là những bạn thật sự có nhu cầu muốn lắp mang. Và mình đã hứa với các bạn ấy. là độ cuối tháng mình sẽ thông báo tốc độ mạng và giá cước của các gói đấy. còn về cam kết sử dụng mạng của bọn mình là 6 tháng. Các bạn yên tâm, Nếu các bạn cảm thấy mạng này chan, không ngon thì có thể rời mạng. Và người kí hợp đông với bạn sẽ là người nộp phạt hộ bạn. Đó chính là mình. ok.

nhà e ở ngoại thàh thỳ liệu có lắp đc k ạ ???

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình thành thật xin lỗi mọi người. Hôm nọ mình có nói là tốc độ mạng tối thiểu là 8mbps là chưa đúng. Đó là lỗi do chi nhánh công ty mình đã cập nhật thông tin sai. Chi nhánh đã cập nhật lại thông tin về gói cước và giá cước từ tổng công ty. Do đó công ty sẽ cung cấp 3 gói cước dành cho mạng cáp quang của hộ gia đinh đó là gói 3mbps, 6mbps và 8 mbps. Còn về giá cước nếu bạn nào muốn biết thì nhắn tin cho mình. Mình sẽ gọi lại và tư vấn miễn phí cho các bạn. thank các bạn đã quan tâm đến topic của mình

Đây chả phải là pr sao. H nọ mấy bác này định lắp mạng thử nghịem ở nhà mình. Tưởng tối thiểu phải là 8mb chứ. Còn 3mb thỳ cả lạng sơn này chắc dùng vnpt quá haizz

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gói cước của FPT quá đắt ,mìnhv thgaays lắp đặt của viettel rẻ nhất ,mạng ổn định nhất

với ja 350k tốc độ 8Mpbs thi gói 350k của viettel tốc độ là 12M cáp quang được kéo từ trạm BTS đến nhà Khách Hàng.con FPT thì lại kéo cáp từ những hộp cáp đặt dưới chân cột điện ở ngoài đường .theo các bạn mh nên sử dụng nhà mạng nào ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn cho mình số điện thoại hoặc nhắn tin vào sô mình . mình sẽ gọi lại và tư vấn cho bạn về giá cước cũng như chính sách khuyến mãi của công ty

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình ở Lộc Bình thì liệu có lắp đc không hay chỉ trong tp hả bạn ?? :rolleyes:

bây h ở huyện chưa lắp đc đâu bạn ạ. chỉ xung quanh thành phố thôi. thank bạn đã quan tâm

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...