Chuyển tới nội dung

LĂP ĐẶT MẠNG INTERNET FPT MIỄN PHÍ TẠI LẠNG SƠN

Recommended Posts

Bạn cứ nói vậy chứ có phải nhà nào cũng có laptop để dùng wifi đâu. nên cái km model wifi cũng chẳng có ý nghĩa gì nhiều. quan trọng là giá cước của bạn là quá đắt so với các mạng khác vì họ có chính sách giành cho y tế va giáo viên.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khó. Vi vnpt va viettel mien phi lao dat. Trc minh lap con km 12 thang thuê bao.

thì bên e cũng miễn phí lắp đặt mà. còn km 12 tháng thuê bao có nghĩa là a ko phải trả 12 tháng cước á

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

FPT telecom ở đâu nhỉ :P mình tưởng là của chung FPT SHOP cơ her tưởng đúng nhờ chút việc :D

fpt shop là bán đồ điện tử, máy tính còn fpt telecom là bên viễn thong a ạ. 312 bà triệu mới

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cáp quang mà có 3Mb thì  có gì đặc biệt so với gói VNPT 165K. Điểm yếu nhất cảu  FPT là giới hạn băng thông quốc tế  vào giờ cao điểm khủng khiếp luôn, trong khi VNPT thì thả phanh.

Mà bạn kinh doanh FPT có chém không đấy, lắp cáp quang thì còn rất nhiều phụ kiện đắt tiền kèm thèo: như hộp chuyển đổi tín hiệu... không thấy bạn nói đến, mấy thứ đó giá cũng tiền triệu. Chưa  nhìn tận mắt nên không chắc chăn tuy nhiên cty mình xài cáp quang của 3 mạng thì ổn định và nhanh nhất là VNPT, Viettel, FPT thì tốt nhưng  băng thông quốc tế thì chậm như rùa.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cáp quang mà có 3Mb thì  có gì đặc biệt so với gói VNPT 165K. Điểm yếu nhất cảu  FPT là giới hạn băng thông quốc tế  vào giờ cao điểm khủng khiếp luôn, trong khi VNPT thì thả phanh.

Mà bạn kinh doanh FPT có chém không đấy, lắp cáp quang thì còn rất nhiều phụ kiện đắt tiền kèm thèo: như hộp chuyển đổi tín hiệu... không thấy bạn nói đến, mấy thứ đó giá cũng tiền triệu. Chưa  nhìn tận mắt nên không chắc chăn tuy nhiên cty mình xài cáp quang của 3 mạng thì ổn định và nhanh nhất là VNPT, Viettel, FPT thì tốt nhưng  băng thông quốc tế thì chậm như rùa.

anh không chịu đọc kĩ gì cả. Em đã phân tích ở trên là mạng cáp quang của bọn em chỉ cung cấp cho hộ gia đình nên gói cước tương đương với các đồng. Nhưng đường truyền chay trên cáp quang lên sẽ ổn đinh hơn thôi. Đc cung cấp cho kh modem wifi 4 cổng. còn về các thiết bị phụ kiện đắt tiền kèm theo, cái đó là dành cho cáp quang của doanh nghiệp hoặc quán game. nó mới cần những thiết bị như anh nói

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cáp các bác rẻ thật. nhưng chưa đi sâu vào ng sử dụng. chỉ kéo quanh quanh trung tâm thi nói làm gì. bảo ở chỗ cách hung vương 2km đã ko có cáp thì ai dùng.chán ngắt. chỉ dc cái quảng cáo rầm rộ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...