Chuyển tới nội dung
  • 0

Các bác Admin ,Mod nên zà soát nạn sử dụng nhiều ních , clone ních rất nhiều

nhatnhatloclocphat

Câu hỏi

hiện nay trên chợ có rất nhiều member sử dụng nhiều ních nên rất dễ spam ,hay xảy ra nhiều hiện tượng ko tốt khác gây ảnh hưởng đến chợ và các thành viên khác . Mong các Mod và ADmin zà soát  tất cả các ních dùng trung ...để tạo cho chợ LS mình sự văn minh phát triển hơn nữa . 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

20 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

mình cũng xin 1 chân đồ cũ mình ở trong Cà Mau    :D  :D , nói vậy chứ , tuyển ng` nội bộ Tỉnh LS thôi bro à ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

nếu muốn xóa nilk họ cũng khó vì mỗi nilk là một hòm thư email khác nhau , biết là chung 1 người dùng nhưng họ phải có dấu hiệu spam và vi phạm . đã nhắc nhở thành viên ko lên dùng nhiều nilk để tự đẩy bài lên . thành viên còn cố tình vi phạm sẽ ban nilk .... nhiều khi smos ko phát hiện được dấu hiệu của thành viên dùng nhiều nilk vậy lên mong các mem thấy có gì đó không bình thường có thể inbox cho mình những nilk đó ........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

nghe cái chủ đề topic là đã cảm nhận đc 68% của tác giả nào rồi , khi đó tra i-pi thấy trùng ( theo dõi từ 22h -->24h nếu online trong 3 ngày liên tục ) dù cho dùng 20 số ĐT , ko thể kéo 20 đường mạng khác nhau đc là sẽ tìm ra hung thủ ngay , khoanh vùng và cuối cùng là xử lý ...thế thôi. Vì bây giờ rất nhiều " con cáo " trên chợ nhất là box ăn khách chính là box ĐT D Đ và bên máy vi tính cũng ko kém phần long trọng 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

ko tra đc ipi ko có chứng cứ đc ,và các member cáo sẽ cãi bay đi rồi lại tiếp tục đăng các tin bài trùng nhau ,phá giá dù ko có hàng thực , sẽ lừa đc những thành viên mới ngây ngô và như vậy gây ra hậu quả khôn lường ( và sẽ mất đi uy tín của các thành viên khác nói chung  và của chợ nói riêng   ) 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Ủng hộ cả 2 tay nào. Chiến dịch bàn tay sắt (gọi thế cho nó "kêu") 

Biết đâu lúc đấy chợ chúng ta lại xuất hiện nhiều du khách nước ngoài do f*** IP ? 

Đùa vui vậy thôi ủng hộ chiến dịch nào.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

ý kiến hay nhưng sợ chú Philong lại buồn & rầu rĩ cả năm gây ra sự hiểu lầm đáng trách thì e làm sao dám ra đường nữa hả bác Đạt ...Nói zậy thôi em cũng bận 1 mình cầy suốt ngày cũng chẳng có thời gian nữa cơ 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

đang ngiên cứu ...............................chú có ý định lên đấy ah? thai nó ghét anh thì chết :wacko:  :blink:

càng đông mới mang tính cạnh tranh nhà càng thêm vui mà bác ? anh e sống  gần nhau biết và hiểu ý nhau là Ok ! chỉ sợ ai loy choy vớ vỉn thôi 

đang ngiên cứu ...............................chú có ý định lên đấy ah? thai nó ghét anh thì chết :wacko:  :blink:

càng đông mới mang tính cạnh tranh nhà càng thêm vui mà bác ? anh e sống  gần nhau biết và hiểu ý nhau là Ok ! chỉ sợ ai loy choy vớ vỉn thôi 

Ko làm nữa thanh lý cửa hàng để em lên đấy cho gần lão Thái đê anh .........

ông lên đi tôi lại xuống , đang thích gần FPT shop

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...