Chuyển tới nội dung

Lạng sơn - cần bán chào mào miền trung

Recommended Posts

Mình ở tp LS. Có ông anh trong Đà Nẵng chuyển ra cho ít chào mào Huế, Trung Mang, Sông kôn, Dốc kiền, đèo Hải Vân....Chim hay giọng đặc sắc, bóng bộ đẹp, lông bụng trắng như tuyết. Thái độ đấu đá nhiệt tình. Chim đảm bảo nguồn gốc xuất xứ A e nào quan tâm thì alo cho mình 0942969887 để có giá đẹp nhé. Có nhiều mặt hàng và giá cho a e lựa chọn. Mình bán hoặc đổi hoạ mi thuần hót tốt, hoặc đổi giao lưu chào mào vùng miền khác.

Ngày nào mình cũng có hàng mới về nhé! Anh em nào quan tâm cứ lên nhà mình xem. Trà thuốc mình mời nhiệt tình.chơi chim giao lưu thoải mái.... :P . ( Còn 2 e bắc đẹp 2 năm lồng cũng thanh lý nốt để lấy lồng nhốt các em miền trung. Anh em xem hộ nhé! )

Thanks cả nhà đã quan tâm ủng hộ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn cứ điện trực tiếp rồi đến xem tận mắt, nghe tận tai đi. giá cả tùy vào con chim. Mình có đủ loại từ mộc đến 3,4,5 mùa. các loại. mộc của mình cũng là loại 1 mùa. Chơi tốt rồi. Thái độ đấu đá thì khỏi phải nghĩ. Call 0942969887

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn mở quán bán chim hay như nào thế

Mình làm nhà nước. Đam mê thì chơi thôi. Có ông anh trong đấy nên lấy một ít hàng chuẩn ra để anh em cùng chơi và giao lưu thôi. khong phải là kinh doanh là chính đâu bạn ạ. Chỉ muốn giao lưu thôi. A e kết có thể qua nhà uống nước mua hoặc mang con khác lên đổi với mình mà.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lên nào! Có hàng mới về nhớ alo qua giao lưu nhá!

thank a. Nhưng anh ơi em phải lỡ hẹn anh trưa nay rồi vì em vừa điện xe người ta bị hỏng ngang đường  phải 5h chiều mới ra đên đây. chiều anh đi làm về rỗi qua em nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ý bác là chiến như nào? Bác muốn mua chim thi phải mắt thấy tai nghe thi mới biết được chứ. Nếu bác chơi dòng Dốc kiền hoặc Trung Mang chuẩn thi 1 củ thì con không mua nổi mộc mới bẫy ở rừng ra ý chứ. Nhưng bác cứ yên tâm chiều qua e giao lưu đê. E khác thiết kế được cho bác 1 vài e theo ý bác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Gặp chim lạ là bung cánh.ché.hót ầm ĩ...

loại như thế 1 củ chim lạng sơn còn khó bác ạ. Nói gì đến chim miền trung. như thế e không chiều được bác rồi. nếu bác muốn bung cánh sổ ầm ỹ thì em còn cố để giao lưu được chứ chéc ầm ầm thì em chịu thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hôm nọ vùa bán 1 em chân dài múa hót chéc sái quai hàm @@ có ông nghe thích quá múc luôn.nha chủ thớt ở đâu thế hôm nào rảnh mình qua xem hàng.

Mình ở Khu N16, ngã tư cao tốc đường vào Cao Lộc nhé. lúc nào quan tâm thì alo cho mình. lên nhà mình giao lưu. 0942969887

Úp cho hàng ngon chiều cũng lên hóng hee

thank up

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình thích dòng chim đất Quảng và Đèo nên giờ nhà chỉ có loại đây. Bạn thích huế 4 hôm nữa mình lấy ra. Còn chất lượng phải thử bạn ạ. Buôn bán phải uy tín chứ. Bạn cứ tìm hiểu chim đất quảng đi. Lại chán huế ngay.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...