Chuyển tới nội dung

Lạng sơn - cần bán chào mào miền trung

Recommended Posts

Tầm 1h đi anh zai e cũng lên hóng hớt cho đông vui hii, nghe nói a có chim hay mang lên chiêm nghưỡng tí a nhỉ.

Tớ cũng có 1 con Đà Nẵng thằng bạn có 2 con nên để lại cho 1 con chơi. Có vài clip của em nó đây:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

a bảo chỉ đổi mi chiến đánh thua thôi e đau dám đổi nữa.chuỳ mai 2h em mang cm em len dọt ti sem có hót ko nha.hôm nọ thàng em rủ đi danh đế chế nên ko lên được sin lỗi anh nha chuỳ mai nhấ định e lên.

Chú ấy nhập tất cả các loại mi hót đã thuần, kể cả mi chiến vỡ đòn mà Diễn! Chú có mi hót ác mang sang đổi lấy em chào mào Đà Nẵng mà chơi, giọng hay lắm!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chú ấy nhập tất cả các loại mi hót đã thuần, kể cả mi chiến vỡ đòn mà Diễn! Chú có mi hót ác mang sang đổi lấy em chào mào Đà Nẵng mà chơi, giọng hay lắm!

Cảm ơn bác Nam. Bác Nam nói đúng đấy Diễn ơi. Chán chơi mi thì cứ mang sang anh đổi lấy em sông kon về véo von cho vui nhà. Mi em mà hay sang anh bù thêm cho em được mà. Quan trọng là cùng thích chơi mào với nhau thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...