Chuyển tới nội dung

Lạng sơn - cần bán chào mào miền trung

Recommended Posts

Sáng nay anh đi dợt chim cùng CLB xong, tiện đi làm trên Đồng Đăng vác theo chim lên giao lưu cùng ông rao bán chim bên langson.com.vn. Có con chim Huế hơn 2 năm lồng vào vòng 3 cuộc thi tiếng hót chào mào LS năm ngoái, rao bán 2,5tr, ốp con Đà Nẵng của mình vào lè lưỡi rỉa lông rỉa cánh. Mất điểm quá không dám rao bán nữa...he he

Trích: Đăng vào: 28/04/2013 - 22:49

mình cũng có 1 chào mào huế, 1 chào mào dốc kiềng - Quảng Nam muốn bán. chào mào huế hơn 2năm lồng năm ngoái thi lạng sơn vào đến vòng 3, chào mào dốc kiềng 5năm lồng đấu đá được, giọng thì miễn chê luôn. nhà mình ở đồng đăng, bạn nào quan tâm thi gd cho mình nhé. 0984432666 mình sẽ up clip sau.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Sáng nay anh đi dợt chim cùng CLB xong, tiện đi làm trên Đồng Đăng vác theo chim lên giao lưu cùng ông rao bán chim bên langson.com.vn. Có con chim Huế hơn 2 năm lồng vào vòng 3 cuộc thi tiếng hót chào mào LS năm ngoái, rao bán 2,5tr, ốp con Đà Nẵng của mình vào lè lưỡi rỉa lông rỉa cánh. Mất điểm quá không dám rao bán nữa...he he

mình cũng có 1 chào mào huế, 1 chào mào dốc kiềng - Quảng Nam muốn bán. chào mào huế hơn 2năm lồng năm ngoái thi lạng sơn vào đến vòng 3, chào mào dốc kiềng 5năm lồng đấu đá được, giọng thì miễn chê luôn. nhà mình ở đồng đăng, bạn nào quan tâm thi gd cho mình nhé. 0984432666 mình sẽ up clip sau.

Biết đâu hôm nay nắng quá nó bị say thì sao anh. Chim có hôm cũng chả chơi gì ý. Mà vào vòng 3 bán 2,5 thì vô lý quá nhỉ hay là chém, nhà ở chỗ nào dd anh.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Biết đâu hôm nay nắng quá nó bị say thì sao anh. Chim có hôm cũng chả chơi gì ý. Mà vào vòng 3 bán 2,5 thì vô lý quá nhỉ hay là chém, nhà ở chỗ nào dd anh.

Toàn chim Huế với Đà Nẵng, nóng gần 40 độ C say nắng thế nào được chú! Chim có hôm chơi hôm không thì ra gì, mùa này không chơi nhưng thay lông xong mùa sau lại chơi thì chẳng nói. Chim vào vòng 3 thì bình thường thôi chú ạ! Mùa thi trước ở LS anh để ý thấy con nào vào vòng 3 vẫn chơi nhưng bị loại oan, bóng bộ đẹp chủ chim rao 4tr chưa mặc cả. Vòng này giá dao động từ 2-4tr là phải còn gì nữa chú! Nhà thằng Ku này ở số 82 khu Dây Thép, còn 2 con Huế, 1 Đà Nẵng và 2 Bắc. Chắc là chim mất phong độ thì mới rao bán chứ anh thấy thằng này vẫn mê chim lắm, chơi hay không dễ gì nó rao bán đâu chú ợ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giờ em chỉ muốn tìm 1 em CM bắc về chơi tam thôi........

Giá dao động từ 500k-1000k tùy tố chất, tạm chơi được rồi! Còn xem chủ mới có mát tay, chim có hợp chủ mới hay không nữa! Bởi vì thực tế có nhiều chú ở với chủ cũ không chơi, về với chủ mới lên chim, sung dã man. Vác đi chơi chủ cũ nhìn lại tiếc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Toàn chim Huế với Đà Nẵng, nóng gần 40 độ C say nắng thế nào được chú! Chim có hôm chơi hôm không thì ra gì, mùa này không chơi nhưng thay lông xong mùa sau lại chơi thì chẳng nói. Chim vào vòng 3 thì bình thường thôi chú ạ! Mùa thi trước ở LS anh để ý thấy con nào vào vòng 3 vẫn chơi nhưng bị loại oan, bóng bộ đẹp chủ chim rao 4tr chưa mặc cả. Vòng này giá dao động từ 2-4tr là phải còn gì nữa chú! Nhà thằng Ku này ở số 82 khu Dây Thép, còn 2 con Huế, 1 Đà Nẵng và 2 Bắc. Chắc là chim mất phong độ thì mới rao bán chứ anh thấy thằng này vẫn mê chim lắm, chơi hay không dễ gì nó rao bán đâu chú ợ!

à tưởng ai, thằng này thì e biết rồi. tên là du nhà mầu ghi phải ko a, khách quen của e. e nuôi con chim đầu tiên là mẹ hắn cho e cả lồng về tập nuôi :)) từ đấy bị đầu độc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Sáng nay anh đi dợt chim cùng CLB xong, tiện đi làm trên Đồng Đăng vác theo chim lên giao lưu cùng ông rao bán chim bên langson.com.vn. Có con chim Huế hơn 2 năm lồng vào vòng 3 cuộc thi tiếng hót chào mào LS năm ngoái, rao bán 2,5tr, ốp con Đà Nẵng của mình vào lè lưỡi rỉa lông rỉa cánh. Mất điểm quá không dám rao bán nữa...he he Anh hôm nào rỗi qua em chơi nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh hôm nào rỗi qua em chơi nhé.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...