Chuyển tới nội dung

Bán or giao lưu Lenovo S890 fix 1 gia chot 5t cho den(vừa mua được 2 ngày) vs máy nào đó cho nữ dùng

Recommended Posts

Máy mình vừa mua được 2 ngày từ chiều ngày 29/4/2013 tại FPT lạng sơn, Chị gái được tặng Note 2 nhưng to quá không dùng để lại cho mình nên đành chia tay em Lenovo này giá mua mới tại FPT là 6.299.000đ mình để lại cho anh em 5.500.000, máy màu đen, chỉ mới bóc seal màn hình thôi còn đâu mợi thứ như Brandnew, mình chỉ bán từ nay cho đến hết tuần sau .thông số kỹ thuật anh em tham khảo http://fptshop.com.vn/lenovo-s890. thank anh em đã đọc tin.

post-772-0-37938900-1367227517_thumb.jpe

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu là FPT và mua được ngay ở Lạng sơn thì giá đó quá ok bạn ạ nhưng mình nghĩ phải xuống hà nội thôi.cảm ơn bạn đã quan tâm.máy mình cũng đầy đủ bao da, flip cover, thẻ nhớ 8G, ốp lưng mua thêm.up cho ngày mới

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chỉ bán từ hôm nay cho hết ngày mai, không thì đành cho ra gặp các bác chủ quán vậy

bán hàng kiểu câu như này  kiều như đấm vào mồm ae ý lượn me di cho nc no trong 

ra quán ở LS chắc đc 1tr8 ko tin cứ ra sợ nhiều quán còn ko mua ý lỵ 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mua của nhân vật này các bác mua sao đc đắt VCL mấy lần mình sms cái giá gần như mới chắc quê ở miền Trung rắn hơn gỗ đinh 

thằng em xem lại cách mua bán của mình đi, cả chợ này chú đã mua được đồ của ai đâu, nếu muốn ngon, bổ rẻ thì ra mua Nokia 1200 nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

máy tưởi rồi mà điên rồ thế ai cũng là chú à 3 tuổi danh đòi làm anh xã hội ,,,ae lần sau cứ để ý xem romance giao đồ xem có gần =giá mới ko nhé ?ít nhất là 15 topic gần đây đâu xa ở trên có 1 pro đã bản ánh giá cũ gần = nguyên seal .chỉ thế là đã đủ hiêu gỗ đinh hay gỗ nghiến 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

toàn anh em mà ăn nói kiểu đó thì xin potay.com. Sơn hà đã đồng ý mua 4,2t thấy rẻ quá nên mình rao lại. góp ý thì góp ý mình nghĩ cũng đâu cần phải ăn nói cái kiểu đó

hư hư thằng sơn hà há hôm gì mang ip3gs 32gb hàng mý sịn ra nó trả 1 tr kia kìa chém ở đay như thế thôi ra sơn hà con này dc 1tr2 hết cỡ vì đầu nó to lắm đó 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

like. bác nói chuẩn k phải chỉnh. mang ra quán sợ k đc 1.5t

bác giống e ace nào giao bố láo bố lếu gần = giá mới nghe ko vào tai tính e thẳng thật nhìn thấy ko sao chịu nổi .thực ra để giúp ace mua  hàng phải giá hàng thật mà thôi khéo đợt này xin làm mod để giúp ace chợ đỡ bị lừa :D  :D  mua phải giá ảo 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...