Chuyển tới nội dung

cần thay nguồn BB9000

Recommended Posts

Nhược điểm của bb nữa là hỏng rất khó sửa (ko ổn định)  :D  :D

Theo em là chỉ có 9k vs 99 là bị nguồn, 95xx thì cảm ứng ... 81 vs 88 trước còn sợ dây vs lỗ nhưng h ko sợ rồi ... còn bb là dòng trâu bò, dùng quăng quật vô tư.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Theo em là chỉ có 9k vs 99 là bị nguồn, 95xx thì cảm ứng ... 81 vs 88 trước còn sợ dây vs lỗ nhưng h ko sợ rồi ... còn bb là dòng trâu bò, dùng quăng quật vô tư.

Bác quả là pro bb, nắm hết bệnh của từng đời. Câu dây với đục lỗ giờ thành hàng hiếm đấy (trước đây ai đi mua bb mà chẳng kiếm chỗ nào nó cho bung máy kiểm tra thì mới mua).

Vẫn khoái khoản 88 trâu bò 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác quả là pro bb, nắm hết bệnh của từng đời. Câu dây với đục lỗ giờ thành hàng hiếm đấy (trước đây ai đi mua bb mà chẳng kiếm chỗ nào nó cho bung máy kiểm tra thì mới mua).

Vẫn khoái khoản 88 trâu bò 

Thói quen h mua bb vẫn xin phép chủ máy là bóc ra xem :)) .. vẫn khoái vụ lột đồ tại chỗ luôn ... h kiếm dc em nào tem tiếc đàng hoàng mà lỗ vs dây là thành hàng hiếm thật luôn .. hehe.. 

88 thì ok rồi. đáp ứng đủ hết nhu cầu .. bác mà mua dc cái tai 2.5 ngon của bb vs bộ pin gù cho em nó thì bá luôn :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Híc, pin gù với phone 2.5 (ko phải hàng mod) còn hơn con máy bác ơi, mà đi đâu kiếm ở LS này

Pin gù zin của nó e thấy đúng 1 lần .. nhưng nhìn haiz lắm .. đít lồi ra :)) :)) .. tai nghe thì dễ hơn .. nhưng đúng là mua 2 cái ấy bằng cái máy mới - có khi còn hơn :3

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...