Chuyển tới nội dung

Cần mua 6300 còn ngon .

Recommended Posts

a dạo này online sớm để báo với ace là chú dối a ... nếu với đàn bà ko biết chú dối đến mức nào nứa cơ ... tội lỗi lắm đó

bac thấy đấy e đưa lên phòng nghỉ có làm j đâu.bác nói thế may mà ở đây ít chị e phụ nữ ế chồng lên mạng ấy.k thì ế vợ.chết e
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác đã thấy con iphone nào 2 màn hình chưa

bác đưa ít văn hóa về vùng cao đi. Video càng tôt
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bac thấy đấy e đưa lên phòng nghỉ có làm j đâu.bác nói thế may mà ở đây ít chị e phụ nữ ế chồng lên mạng ấy.k thì ế vợ.chết e

Hay zaaaaa. Chỉ có dân làm ăn mới thức thế này thôi . Đêm qua 1 xe công hàng linh kiện về . Thức cả đêm . Giờ vẫn chưa song

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hay zaaaaa. Chỉ có dân làm ăn mới thức thế này thôi . Đêm qua 1 xe công hàng linh kiện về . Thức cả đêm . Giờ vẫn chưa song

e thì vợ hành cả đên..khổ quá.hờ hờ
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mà bác sướng thế còn gì .

vàng cả mắt vì thịt bác ơi
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1000 cái vỏ máy hơi nhìu.bác thái mang về thay thì cũng lâu lắm mới hêt đk.khoảng trăm hay năm chục cái thôi. Hé hé

1000 cái chỉ có đại gia rửa tiền mới mua thôi ,,,anh nghĩ Hà Nội còn chưa có đại gia khờ kiểu này ...nokia có tầm 50 model,samsung có tầm gần 70 model ( mỗi model lấy 1000c chắc về nhai chắc ) ..., chưa kể bọn máy tập cận bình vớ vỉn rất rất nhiều ...thế chẳng nhẽ xây nhà nên để chứa vỏ thôi sao ...chỉ có bọn rửa tiền v v mới làm như này thôi vớ ......... :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1000 cái chỉ có đại gia rửa tiền mới mua thôi ,,,anh nghĩ Hà Nội còn chưa có đại gia khờ kiểu này ...nokia có tầm 50 model,samsung có tầm gần 70 model ( mỗi model lấy 1000c chắc về nhai chắc ) ..., chưa kể bọn máy tập cận bình vớ vỉn rất rất nhiều ...thế chẳng nhẽ xây nhà nên để chứa vỏ thôi sao ...chỉ có bọn rửa tiền v v mới làm như này thôi vớ ......... :D  :D  :D

liều mới gặp diều mà bác.buôn liên tỉnh thì ok dk
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vậy mà sáng ra vẫn onl sớm???

:D  :D  :D

vừa xong mà a.vợ ngủ ngáy to quá lên chưa ngủ dk lên chợ chém gió vui qua.chẳng. mấy khi bác thái dậy sớm
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...