Chuyển tới nội dung

Thanh lý toàn bộ chim chào mào, vành khuyên và các loại lồng tây, tầu, ta chuyển chơi mi chọi.

Recommended Posts

1. Em chim quảng nam mộc dở giọng hót dài và hay, không nhảy nhiều có thể xách lồng và bỏ áo lồng ngồi cạnh nhìn được Giá 800k(đã bay)
2. Em quảng nam chim thuần thay lông gần xong chân đi bốt giọng hót dài và hay giá 1T5
3. Em phong sơn giọng hót hay cực chất, lông lá đẹp đã 1 lớp lông nhà vẫn hơi nhảy giá 1T5
3. Em chim bắc thuần đét đang thay lông gần xong, nuôi gần chim miền trong nên cũng học khá nhiều giọng chim này ko phải chim nuôi non cũng ko phải chim già tầm thanh niên :D Giá 700k(Đã bay)
4. Chim bắc to dài mào lân họng bó bò thay lông gần xong, chim quá nhiều tuổi rừng giọng hót hay xổ nhiều giọng đã chơi giàn quá ok mặc dù đang thay lông và chưa chơi giàn lần nào nhưng đã test dàn chơi hay dáng chữ C chơi rất giữ sứng sàng cầu liên tục giá 3T(đã bay)bao test giàn kiểm tra, con này tố chất thì thừa.
5. Chim đèo hải vân mào lân họng khá bò :D khoảng 4 năm tuổi lồng bốt đầy chân chim to đẹp, giọng hót hay lông thay gần xong, lên giàn có chơi nhưng chưa được căng đi dợt 1 thời gian nữa thì mới biết được thành quả, con này có thể thả thoải mái cầm lồng dơ lên lại nhảy vào chim nuôi BH 100% ko phải nuôi non nhé, con này cũng bao test giàn kiểm tra Giá 3,2T(đã bay)
6. Chim bắc mơ lưng, đuôi và mơ lớp lông bên trong dưới cánh trắng gần hết lúc chim búng cánh mới thấy rất nhiều. Chim mộc nuôi được 6 tháng vẫn nhảy ít nhưng không phá lông. Chim đang căng dần lên giàn chơi càng ngày càng hay và chơi cánh ra mỏ đều Bao test giàn kiểm tra Giá 3,8T có mấy cái ảnh xem tạm chưa chụp đc hết mơ.
post-4008-0-65881900-1373559883_thumb.pnpost-4008-0-08435100-1373559893_thumb.pnpost-4008-0-05884900-1373559903_thumb.pnpost-4008-0-22019200-1373559910_thumb.pnpost-4008-0-72329400-1373559918_thumb.pn
7. Chim vành khuyên líu tít mù mua tại giàn hale dưới hn 1tr4 đang thay lông nhưng treo lên là líu+ Lồng tầu lùn nguyên cật bóng loáng mới mua full đồ 2 nan, cầu sơ cua, móc nẹp cóng áo lồng đủ cả không thiếu, không tật lỗi giá 2,6T tặng lồng tắm nan cáp rất đẹp mua hơn 200k và 1 e khuyên miền nam.
8.Chim khuyên miền nam đang bắt đầu thay lống líu xoè tí, vẫ líu nhiều mặc dù đang thay lông và yếu chim + lồng tầu dừa nậm sừng cóng sừng lồng nguyên zin từng chi tiết mầu mè quá đẹp full tất cả cầu cóng móc nẹp giá 3T(đã bay) tặng lồng khuyên vác chim hoa đẹp và lồng tắm khuyên tre rẻ tiền có fixx.
(BH Tất cả chim đều không tật lỗi, chim không có ảnh hay clip bác nào nhiệt tình qua xem mang chim qua test mang ra ngoài chứ ko test tại sân nhà cho nó khách quan, hoặc thứ 5, CN e mang chim đi dợt tí thì các bác qua ngó nghiêng.)
Thanh lý toàn bộ lông.
1. Lồng tầu đủ PK móc đồng cóng cầu áo lồng gấm, mang về chỉ việc nhốt chim, lồng ko thay nan nguyên bản không ủ dầu đã lên mầu đỏ au đẹp giá 1T(đã bay)
2. Lồng tầu đủ PK móc đồng, áo gấm, cầu cóng, bát đồng, nậm tre hoa khế tầu, mang về chỉ nhốt chim lồng nguyên bản ko thay nan đã lên mầu đỏ đẹp mang về chỉ nhốt chim giá 1T2 nofix
3. Lồng tầu đủ PK móc đồng, áo gấm, nậm tre tầu, cóng, cầu thuốc, lồng nguyên bản chưa thay nan, lên mầu quá đỏ và đẹp thuộc háng khá suất sắc, lồng để mộc được 4 năm, mình mới ủ dầu máy khâu đc 3 ngày giá 1T8( đã bay)
4. Lồng huế gỗ chắc đỏ giá 1T5(đã bay)
5. Lồng trúc già tích bầu bí nguyên cật, đã được 4 năm để mộc lên mầu đỏ au cực đẹp không lỗi lầm nhỏ nào nguyên zin, đủ PK cầu chính phụ rồng, cóng tầu con dơi hoa văn nổi có chữ tầu đáy cóng, móc đồng cổ gắn đá đẹp, áo gấm, nậm sứng hồ lô đẹp bộ này mua 800k. Giá 2t2(đã bay)
6. 2 cái lồng ép mộc của đà nẵng bằng gỗ rất đẹp 160k/1 nofix

Tất cả đều như những gì em nói, các bác đến xem trực tiếp để thẩm định em không có thời gian chụp hình và quay clip nhiệt tình qua xem tận mắt máu là múc. Giá thanh lý ưu đãi cho bác nào lấy hết.
Cần tuyển 1 em mi mái chuẩn không bao giờ phải chỉnh, có thể giao lưu 1 số chim hoặc lồng trên. Bác nào có cứ show hàng lên hoặc mang chim qua test.

Ola 0936398333 trước khi đến vì e đi làm suốt. Các bác đi qua đi lại thấy hợp lý đá đít e lên giúp đừng ném gạch nhà e vỡ ngói lại bị dột. E tên hưng SN 88 cho các bác tiện xưng hô, nhà cạnh trung tâm thanh thiếu niên phú lộc 4. Thanks ace đã đọc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Bài trả lời 89
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

Khiếp! Quyết định ủn hết chào mào cơ đấy! Thế là sắp phải chia tay 1 nghệ nhân chào mào. Chào đón 1 nghệ nhân mi chọi...hix...hix...Chúc chú thành công trên con đường mình đã chọn... :unsure::unsure::unsure:

ko ban het dau, e dang het len cho ae lua chon con lai 1,2 con de nuoi chu. fix them moi con 200k nhanh bay nao
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Có gì sáng mai anh sang ngó nghía trà đá tí nhé, bồ kết thì OK

ô khê nhà e có nc lạnh thôi ko uống trà bao giờ nên ko có nước =))

chào mào gom lại hết làm 1 đĩa a đầu tư tương ớt với chai r nhạt chung vui với chú.... :D :D :D

chém chết giơ..........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chim bắc con nào, a có 1 con bắc mào lân chơi hay nhưng con đấy ko dưới 2tr đc đâu, rẻ quá thì a để chơi thôi @@

con mà hót nhiều to chim ý anh bảo 2tr nhưng hơi cao anh bận thế thì khó chăm lắm nên để lại em 1tr5 lúc nào bác thik bác lấy lại giá cũ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

con mà hót nhiều to chim ý anh bảo 2tr nhưng hơi cao anh bận thế thì khó chăm lắm nên để lại em 1tr5 lúc nào bác thik bác lấy lại giá cũ

con đấy 2tr mới bán đc, nuôi từ đầu nên biết nó thế nào bán cũng tiếc lặm, giá vậy là cũng để ae nuôi hộ rồi ko fix đc nhiều đến thế đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

con đấy 2tr mới bán đc, nuôi từ đầu nên biết nó thế nào bán cũng tiếc lặm, giá vậy là cũng để ae nuôi hộ rồi ko fix đc nhiều đến thế đâu

Nghiên cứu đổi cu gáy lấy chào mào đê em ơi! Mua bán khó quá , đúng là kinh tế buồn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...