Chuyển tới nội dung

Thanh lý toàn bộ chim chào mào, vành khuyên và các loại lồng tây, tầu, ta chuyển chơi mi chọi.

Recommended Posts

• Bài trả lời 89
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

chim với chả chóc...,chú có vợ con thì lo cho vc thì hơn,mấy con chào mào... rán b.ố nó cho xong vừa đc ăn vừa đỡ mệt người.vô bổ lắm chú ah...:D

Bố mày cứ đọc xong cmt này cuả mày là bố mày muốn lộn ruột lên dù maỳ cmt ở bất cứ topic nào và bất cứ đâu! Mày bán đt thì an phận với nghề mày đi, ở yên ổn mà làm ăn. Còn mày cứ cố tình đưa thú chơi của người khác lên chảo thì bảo tao! Đây dù sao cũng là topic cuả thằng em nên tao nhắc nhở mày thôi, chứ topic của tao mà mày dám cmt như thế thì cái đống đt của mày tao cho thành linh kiện hết đấy!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bố mày cứ đọc xong cmt này cuả mày là bố mày muốn lộn ruột lên dù maỳ cmt ở bất cứ topic nào và bất cứ đâu! Mày bán đt thì an phận với nghề mày đi, ở yên ổn mà làm ăn. Còn mày cứ cố tình đưa thú chơi của người khác lên chảo thì bảo tao! Đây dù sao cũng là topic cuả thằng em nên tao nhắc nhở mày thôi, chứ topic của tao mà mày dám cmt như thế thì cái đống đt của mày tao cho thành linh kiện hết đấy!

Mình là quân tử chấp gì tiểu nhân như nó.Cái loại giả đơ ăn thịt hộp không chấp ông ơi
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình là quân tử chấp gì tiểu nhân như nó.Cái loại giả đơ ăn thịt hộp không chấp ông ơi

Thằng oắt này tôi cay nó từ lần nó nhảy vào box của tôi đòi ốp chim với mác mật uống r rồi. Giờ lại thấy vẫn chứng nào tật nấy!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thằng oắt này tôi cay nó từ lần nó nhảy vào box của tôi đòi ốp chim với mác mật uống r rồi. Giờ lại thấy vẫn chứng nào tật nấy!

Thằng này ngoài đời nc đã thấy ngứa mắt rùi huống chi trong này.Tui thấy nó topic nào ae dao bán chim nó cũng nhảy vào làm vài câu
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E còn trẻ nên nói có gì ko phải mong các b bỏ qua,,hình như là mọi người ko thích đùa kiểu này thì phải,,..e xin rút kn..

mà bác đập hết máy e e còn gì để làm ăn nuôi vợ con mà trong đống máy cỏ đấy có cả máy của chú Hưng e bác đó ạ..

mà thực ra là e trêu chú Hưng chứ ko có trêu các bác mà e cũng chẳng biết các bác là ai nên sai trái điều gì các bác lượng thứ cho e.

Tuanminhlsls..: b là con người cạn tàu dáo máng quá đấy..b thấy e nc ngứa mắt đúng lắm ko??b nên nhớ ko có e thì giờ b ko còn ngồi comment những câu nói vô lương tâm như thế đâu.....next đi đừng để e nghe câu thứ 2 b nhận xét như vậy về e...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

binh tinh hii. ng ta treu thui may bzo oi

Đưa đam mê của người khác lên chảo, bảo đam mêi của người khác vô bổ, vô ích. Người ta có hẳn 1 CLB có giấy phép hoạt động của Sở Văn Hoá đàng hoàng mà nó dám nói thế. Anh đây mà không chơi món này, chuyển sang chơi bạc phẳn thì thằng này làm gì có đất mà buôn bán điện thoại. Thực sự là 3h sáng nay đọc xong sôi hết tiết lên, giờ nguôi nguôi rồi.

a dinh doi lay con nao

à ờ thì đổi con nào tương đương, thiếu thì anh các thêm, con đèo hoặc mơ lưng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E còn trẻ nên nói có gì ko phải mong các b bỏ qua,,hình như là mọi người ko thích đùa kiểu này thì phải,,..e xin rút kn..

mà bác đập hết máy e e còn gì để làm ăn nuôi vợ con mà trong đống máy cỏ đấy có cả máy của chú Hưng e bác đó ạ..

mà thực ra là e trêu chú Hưng chứ ko có trêu các bác mà e cũng chẳng biết các bác là ai nên sai trái điều gì các bác lượng thứ cho e.

Tuanminhlsls..: b là con người cạn tàu dáo máng quá đấy..b thấy e nc ngứa mắt đúng lắm ko??b nên nhớ ko có e thì giờ b ko còn ngồi comment những câu nói vô lương tâm như thế đâu.....next đi đừng để e nghe câu thứ 2 b nhận xét như vậy về e...

Không biết anh là ai à? Lần off cuối năm ngoái có anh tham gia cùng đấy, đi hát và đi ăn đêm đều có mặt anh. Đến lúc ăn đêm còn có : nhatnhatloclocphat, hugokaka, sôn gô ku, hoa đào, huhuhuhu và anh đây. Cái gì chú không thích thì đừng có nhảy vào để rồi thấy ngứa ngáy khó chịu rồi phải chọc ngoáy tí làm mất lòng người khác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Không biết anh là ai à? Lần off cuối năm ngoái có anh tham gia cùng đấy, đi hát và đi ăn đêm đều có mặt anh. Đến lúc ăn đêm còn có : nhatnhatloclocphat, hugokaka, sôn gô ku, hoa đào, huhuhuhu và anh đây. Cái gì chú không thích thì đừng có nhảy vào để rồi thấy ngứa ngáy khó chịu rồi phải chọc ngoáy tí làm mất lòng người khác.

oài hoá ra là bác à????? e tưởng ai....hix....toàn ae quen biết cả......e là e trêu thằng Hưng thôi,chiều qua nó còn lên e đang định mở bán cám tại quán e...

tính e là hay trêu ace thôi chứ ko có ý gì đâu thằng Hưng gặp e lần nào e chẳng trêu nó....thoai hôm nào làm vài chóc rút kn đi bác...:D,có khi sau gặp e nhiều e trêu bác bác lại khoái ấy chứ....:D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đổi 3 con mi 2 trống 1 mái râu trắng nhà anh lấy nốt con chào mào mơ đê em ơi! Cho em xách hết cả chim cả lồng về đấy! Để 1 con gầm cầu thang tầng 1, 1 con sân thượng tầng 3 mà hót cả ngày điếc hết cả tai. Anh thì ít ở nhà nên không sao, nhưng bà nội ở nhà nghe nó hét cả ngày đau đầu quá.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đổi 3 con mi 2 trống 1 mái râu trắng nhà anh lấy nốt con chào mào mơ đê

em ơi! Cho em xách hết cả chim cả lồng về đấy! Để 1 con gầm cầu thang

tầng 1, 1 con sân thượng tầng 3 mà hót cả ngày điếc hết cả tai. Anh thì

ít ở nhà nên không sao, nhưng bà nội ở nhà nghe nó hét cả ngày đau đầu

quá.

nha e co 2 con mi roi lay nhieu the thi ko hay dc nuoi 1 doi thui. a doi 1 con mi choi ve choi di
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đổi 3 con mi 2 trống 1 mái râu trắng nhà anh lấy nốt con chào mào mơ đê em ơi! Cho em xách hết cả chim cả lồng về đấy! Để 1 con gầm cầu thang tầng 1, 1 con sân thượng tầng 3 mà hót cả ngày điếc hết cả tai. Anh thì ít ở nhà nên không sao, nhưng bà nội ở nhà nghe nó hét cả ngày đau đầu quá.

Giống tui 3 em CM mỗi em 1 góc hót hét cả ngày bà nối nghe cả ngày mình thì đi về mệt vẫn ngủ tốt không sao.

Dạo này không thấy kêu gì rùi chắc quen rùi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...